આજે શનિવારે ખોડિયારમાં ઘણા કષ્ટો વેઠ્યા બાદ આ રાશિઃજાતકોને હવે માં મોગલનો મળશે સાથ,ભાગ્ય દોડશે ચિત્તાની ઝડપે…તમારું રાશિફળ

મેષ– આજે તમને તમારી છબી ચમકાવવાની પૂરી તક મળશે. તેનો ભરપૂર લાભ લો. સખત મહેનત કરતા રહો. વરિષ્ઠ લોકોની ખુશી મેળવવામાં સફળ થશો. ઓફિસમાં કામને લઈને દબાણ વધશે. પરંતુ આને તમારી ક્ષમતાઓ પર અસર ન થવા દો. વેપારીઓએ કોઈ નવો પ્રોજેક્ટ ઉતાવળમાં શરૂ ન કરવો જોઈએ. ઘણી તપાસ કર્યા પછી જ કોઈ પગલું ભરો, નહીંતર છેતરપિંડી પણ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ શિષ્યવૃત્તિ મેળવી શકે છે. સિગારેટ અને પાન-ગુટકા ખાનારાઓથી સાવધાન રહો. તેઓ તમને બીમારીઓ તરફ લઈ જતા હોય તેવું લાગે છે. ઘર માટે કરેલા જૂના રોકાણનો ફાયદો દેખાઈ રહ્યો છે.

વૃષભઃ– કોઈપણ ક્ષેત્રમાં વધુ પડતો આત્મવિશ્વાસ તમારા માટે સારો નથી. આ તમને છેતરી પણ શકે છે. આ ટાળવું જોઈએ. અચાનક ધનનો વ્યય થતો જણાય. અગાઉથી વ્યવસ્થા કરો. ઓફિસમાં ચોથા વર્ગના કર્મચારીઓને ભેટ આપો. વેપારીઓને વિદેશી કંપનીઓ તરફથી સારી ઓફર મળી શકે છે. સંપૂર્ણ તૈયારી રાખો. આ તક હાથમાંથી જવા ન દો. યુવાનોનો આત્મવિશ્વાસ અને મનોબળ વધશે. આનાથી તેઓ પોતાનું કામ વધુ સારી રીતે કરી શકશે. બાથરૂમમાં કાળજીપૂર્વક ચાલો, તમે પડી શકો છો. નવા સંબંધોમાં ઉતાવળ કરવાથી ભવિષ્યમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે.

મિથુનઃ– જો તમે લક્ષ્યો હાંસલ કરવા માંગો છો તો સંકોચ છોડો. સફળતા મેળવવા માટે તમારે સતત પ્રયાસ કરતા રહેવું પડશે. રોકાણ માટે કરેલું આયોજન સફળ થતું જણાય. કોઈ વ્યક્તિ તમારી નજરમાં ગમે તેટલી વિશ્વાસુ હોય, તેની સાથે ઓફિસના રહસ્યો શેર કરવા તમારા હિતમાં રહેશે નહીં, તે છેતરપિંડી હોઈ શકે છે. તમારે નવા વ્યવસાય દ્વારા નફો મેળવવો પડશે. કલા જગત સાથે જોડાયેલા લોકોને સારું પ્લેટફોર્મ મળશે. ખાલી પેટ ન રહો, નાસ્તો કર્યા પછી જવાનું સુનિશ્ચિત કરો. જીવનસાથી સાથે મતભેદ થવાની સંભાવના છે. તેમની નાની-નાની ભૂલોને નજરઅંદાજ કરો, નહીં તો સંબંધ બગડી શકે છે.

કર્કઃ– મનને એકાગ્ર રાખવું પડશે. જો એ અહીં-તહીં ભટકે તો તમારી તકલીફો જ વધશે. કાર્યસ્થળ પર ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારા કામ પર નજર રાખશે. આવી સ્થિતિમાં કામ પ્રત્યે બેદરકાર ન રહો. અન્યથા તમારે તેમના ક્રોધનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ગુપ્ત દુશ્મનો પણ તમારી મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. સજાગ રહો. ટેલિકોમ્યુનિકેશન સાથે સંકળાયેલા લોકોએ સંપર્ક ઝડપી બનાવવા જોઈએ. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન રહો. જો યુવાનોને કોઈપણ ક્ષેત્રમાં સફળતા ન મળી રહી હોય તો તેમણે કંઈક નવું કરવાની યોજના બનાવવી પડશે. લગ્નજીવનમાં સામેલ થવા માટે આ યોગ્ય સમય છે. પરિવાર સાથે વાત કરો.

સિંહઃ– અહીં-ત્યાં બિનજરૂરી ખર્ચ કરવાની આદત શક્ય તેટલી વહેલી તકે છોડી દો. બિનજરૂરી ખર્ચ તમને તણાવનું કારણ બની શકે છે. મહત્વપૂર્ણ કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં શંકા રહેશે. જેઓ કંપની માટે સલાહકારની ભૂમિકામાં છે, તેઓએ ખૂબ જ સમજી વિચારીને સૂચનો આપવા જોઈએ. એવું ન થાય કે તેમના સૂચનથી કામ થવાને બદલે બગડી જાય. રિયલ એસ્ટેટના વેપારીઓને સારા ગ્રાહકો મળશે. વિદ્યાર્થીઓએ વર્ગ અભ્યાસ દરમિયાન અહીં અને ત્યાંની વસ્તુઓ પર ધ્યાન આપવું જોઈએ નહીં. અસ્થમાના દર્દીઓ વર્તમાન સમયમાં સતર્ક રહે છે. કોઈપણ કારણથી ઘરના લોકો ગુસ્સે થઈ શકે છે.

કન્યા– તમારું સૌમ્ય વર્તન અન્યને આકર્ષિત કરશે. જૂના મિત્રોમાં વિશ્વાસ રાખો. તેમની સાથે સંબંધો બગાડશો નહીં. આ તમારા માટે કામમાં આવતા રહેશે. મીટિંગ દરમિયાન તમારા કામની પ્રશંસા થશે. જો તમે કોઈ નવું કામ કરવા અથવા નવો કોર્સ શીખવાનું મન બનાવી રહ્યા છો, તો તેના માટે આજનો દિવસ શ્રેષ્ઠ છે. ઉદ્યોગપતિઓ તેમના અનુભવનો લાભ લઈ શકશે. પેટ સંબંધિત કબજિયાત જેવી બીમારીઓની સમસ્યાથી તમે પરેશાન રહેશો. રોગના નિદાન માટે પગલાં શરૂ કરો, નહીં તો તે વધતો રહેશે. પિતાનો સહયોગ મળશે. તેમની સાથે મહત્વપૂર્ણ વિષયો પર ચર્ચા થવી જોઈએ. જેથી તમે પણ તેમના અનુભવોનો લાભ મેળવી શકો.

તુલાઃ– જો તમારે તમારા પ્રિયજનો સાથે કોઈ વિષય પર દલીલ કરવી હોય અને તમારા વિચારો તેમની સાથે મેળ ખાતા ન હોય તો આ મતભેદને મનસ્વીતામાં ફેરવશો નહીં. જો શક્ય હોય તો ઘરની આસપાસ છોડ વાવો. જો રિસર્ચના કામમાં લાગેલા લોકોને પોતાનું કામ કોઈ બીજાને સોંપવું હોય તો કોઈ વિશ્વાસપાત્ર વ્યક્તિને પસંદ કરો, નહીં તો તેમની સાથે છેતરપિંડી થઈ શકે છે. જો તમે કંપનીના માલિક છો તો કામ ન થાય તો ગુસ્સા પર સંયમ રાખો. યુવાનોએ ધમાલ કરવી જોઈએ. નાની બીમારીમાં બેદરકારી મોટી બીમારીનું રૂપ લઈ શકે છે. ઘરની સ્વચ્છતાની વ્યવસ્થા કરવી પડશે.

વૃશ્ચિકઃ– પોતાની જાતને અંડર કોન્ફિડન્ટ ન રાખો. જો કામ ન થઈ રહ્યું હોય તો માત્ર હાથ પર હાથ રાખીને બેસી ન જાવ, તેના માટે તમારે નવા પરિમાણો પણ શોધવા જોઈએ. ધનલાભનું કામ કરનારાઓ માટે દિવસ શુભ છે. જે લોકો દવાનું કામ કરે છે તેઓ આજે તેમના વ્યવસાયમાંથી સારો નફો મેળવી શકશે. જો તમે સૈન્ય વિભાગમાં જવાની તૈયારી કરી રહ્યા છો, તો તમારા પ્રયત્નો વધારજો, સફળતાની શક્યતાઓ દેખાઈ રહી છે. જો તમે સર્જરી કરાવવા જઈ રહ્યા હોવ તો સાવચેત રહો, ઈન્ફેક્શન વગેરેનું જોખમ દેખાઈ રહ્યું છે. ઉતાવળમાં નવા સંબંધ માટે સંમત થશો નહીં.

ધનુ– કામ અને લેઝર વચ્ચે સુમેળમાં ચાલો. વધુ પડતો આરામ કરવાને કારણે પાછળ ન રહો અથવા કામના બોજથી તબિયત બગડવી ન જોઈએ. તમે તમારી લેખન કળાને સારો નવો દેખાવ આપી શકશો. જો કામ ન થઈ રહ્યું હોય તો સમય બચાવવો જોઈએ. ઈલેક્ટ્રોનિક સામાનના વેપારીઓ સારો નફો મેળવી શકશે. રમતગમત સાથે જોડાયેલા યુવાનો માટે દિવસ શુભ છે. રોગોમાં તમારે મેલેરિયા અને ડેન્ગ્યુ વિશે જાગૃત રહેવું જોઈએ. જો માતાની તબિયત સારી નથી રહેતી તો ચિંતા છોડી દો, આજથી તેમને રાહત મળવા લાગશે.

મકર– ભૂતકાળના નિયમો બદલવાનો સમય આવી ગયો છે. તમે બદલાયેલા નિયમોના ફાયદા પણ જોશો. તમને તમારી આસપાસના લોકો અને તમારા નજીકના લોકો તરફથી પ્રોત્સાહન મળશે. જૂની અટકેલી પ્રમોશન મળવાની સંભાવના છે. ગ્રહો અનુકૂળ દેખાઈ રહ્યા છે. છૂટક વેપારીઓની આર્થિક પ્રગતિ થશે. કેટલાક સમયથી પરેશાન દર્દીઓને હવે સ્વાસ્થ્ય લાભ મળશે. જો તમને કામમાં મદદની જરૂર હોય, તો બીજાના ચહેરા તરફ ન જુઓ, આ માટે તમારે તમારા ભાઈ-બહેનને કહેવું જોઈએ, કોઈપણ રીતે સંકોચ ન કરો. નિયમોનું પાલન કરીને, તમે કુટુંબ અથવા મિત્રો સાથે ફરવા જઈ શકો છો.

કુંભ– વર્તમાન સમયમાં શારીરિક અને માનસિક બંનેનું સંતુલન જાળવવું પડશે. કોઈની અવગણના કરવી તમને ભારે પડી શકે છે. ટીમનું નેતૃત્વ કરવાની તક મળશે. આ તકનો લાભ લો અને તમારું પ્રદર્શન સારું રાખીને કોઈને નિરાશ ન કરો. કપડાના વેપારીઓ નવી વસ્તુઓનો સંગ્રહ કરી શકશે. યુવાનોને નવી નોકરી મળવાની સંભાવના છે. સમસ્યાઓને લઈને બિનજરૂરી તણાવમાં ન આવશો, વધુ પડતી ઉંઘ લેવાનું પણ ટાળો. આ બંને વસ્તુઓ તમારા શરીરમાં બીમારીઓનું કારણ બની શકે છે. તમે સમજદાર હશો પણ ઘરના વડીલોની વાતને મહત્વ આપો.

મીન– જો આજનો દિવસ તમારા જીવનનો મહત્વનો દિવસ છે તો તમને જોઈતી ભેટ મળી શકે છે. કોઈના પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. તે તમને નિરાશ કરી શકે છે અથવા તો તમને છેતરી શકે છે. તમારે ઓફિસથી અન્ય શહેરોમાં જવું પડી શકે છે. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોએ પોતાનો પ્રચાર વધારવો પડશે, તો જ તેઓ નામ કમાઈ શકશે. ખાદ્ય પદાર્થોનો વેપાર કરતા તમારા માલની ગુણવત્તા પર નજર રાખો. ટીવી, મોબાઈલ, લેપટોપનો બિનજરૂરી ઉપયોગ સ્વાસ્થ્ય માટે સારું નથી. જૂના ચાલી રહેલા ઘરેલુ વિવાદોને હવા ન આપો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *