48કલાકમાં માં મોગલ સાત ઘોડાથી પણ તેજ દોડી રહ્યું છે આ રાશિ જાતકોનું ભાગ્ય, લક્ષ્યોની સિદ્ધિ સરળતાથી વધશે, નફાની ટકાવારી વધતી રહેશે

મેષ : વાણીમાં મધુરતા રહેશે.મન પરેશાન થઈ શકે છે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે.સાવધાન રહો.નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે.આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે.ગુસ્સાની ક્ષણો અને અસંતોષની લાગણીઓ મનમાં રહેશે.માતા-પિતા તરફથી સહયોગ મળશે.પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે.યાત્રા પર જવાના યોગ બની રહ્યા છે.અટકેલા કામ પૂરા થવાના યોગ છે.

વૃષભ : મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે.તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે.લેખન-બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે.આવકમાં વધારો થશે.કામ વધુ થશે.કાર્યક્ષેત્રમાં સખત મહેનત કરવા છતાં અપેક્ષિત પરિણામ શંકાસ્પદ છે.ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે.માતાનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે.નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.તમે પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો

મિથુન : આત્મસંયમ રાખો.મન પરેશાન થઈ શકે છે.વાતચીતમાં ધીરજ રાખો.મિત્રની મદદથી આવક વધી શકે છે.ખર્ચ પણ વધી શકે છે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે.ગુસ્સાની ક્ષણ અને સંતોષની ક્ષણ હશે.ક્રોધનો અતિરેક રહેશે.અટકેલા કામ પૂરા થશે.કાર્યસ્થળ પર અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ રહેશે.પારિવારિક સુખમાં ઘટાડો થઈ શકે છે.

કર્ક : આત્મવિશ્વાસ ખૂબ જ વધારે રહેશે.માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.વેપારમાં રોકાણ કરી શકશો.પિતાનો સહયોગ મળશે.મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણીઓ રહેશે.નોકરીમાં કેટલીક વધારાની જવાબદારી આવી શકે છે.પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે.જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે.કામ વધુ થશે.આવકના નવા સ્ત્રોત વિકસિત થશે.

સિંહ : મકાન સુખમાં વધારો થઈ શકે છે.પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે.કપડાં ભેટ તરીકે મળી શકે છે.વધુ દોડધામ થશે.મન અશાંત રહેશે.પારિવારિક જીવન મુશ્કેલ રહેશે.ભાઈ-બહેનોનો સાથ મળી શકે છે.વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો.પરિવારના કોઈ વડીલ સભ્ય પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે.જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે.સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતિત રહેશે.

કન્યા : વાતચીતમાં સંતુલિત રહો.લેખન-બૌદ્ધિક કાર્યો આવકનું સાધન બની શકે છે.કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે.તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો, પરંતુ મન અશાંત રહેશે.તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો.અનિયમિત ખર્ચ વધશે.તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો.ધીરજની કમી રહેશે.નોકરીમાં કામકાજની સ્થિતિ સુધરશે.વિવાદ થઈ શકે છે.

તુલા : આત્મસંયમ રાખો.મનની શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો.પરિવારનો સહયોગ મળશે.મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે.આવકમાં વધારો થશે.કલા અને સંગીત તરફ ઝુકાવ રહેશે.ખર્ચ વધુ રહેશે.તમને માતા-પિતા તરફથી આર્થિક સહયોગ મળી શકે છે.સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે.જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

વૃશ્ચિક : અભ્યાસમાં રસ રહેશે.શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે.નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થઈ શકે છે, પરંતુ તમે કોઈ બીજી જગ્યાએ જઈ શકો છો.સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે.ગુસ્સાની ક્ષણો અને અસંતોષની લાગણીઓ મનમાં રહેશે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે.કપડા પર ખર્ચ વધી શકે છે.પ્રકૃતિ પ્રત્યે ધ્યાન રાખો.મેડિકલ ખર્ચમાં વધારો થશે.

ધનુરાશિ : કપડા તરફ વલણ વધી શકે છે.તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે.પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે.ગુસ્સાની ક્ષણ અને સંતોષની ક્ષણ હશે.મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર રહેશે.માતા સાથે પણ વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.પિતાનો સહયોગ મળશે.પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારો થશે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે.ખર્ચમાં ઘટાડો થશે.

મકર : માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ તેમ છતાં તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો.વેપારના વિકાસ માટે તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે.લાભની તકો મળશે.વાંચનમાં રસ પડશે.માતાને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.આળસનો અતિરેક રહેશે.પારિવારિક જીવન અશાંત રહેશે.મિત્રની મદદથી આવકના સ્ત્રોતો વિકસિત થઈ શકે છે.જીવવું મુશ્કેલ બનશે.

કુંભ : કલા કે સંગીત તરફ ઝોક વધી શકે છે.કોઈ મિત્ર આવી શકે છે.નોકરીમાં વિદેશ પ્રવાસની તકો છે.યાત્રા લાભદાયી રહેશે.આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે.મનમાં નકારાત્મકતાનો પ્રભાવ રહેશે.આત્મનિર્ભર બનો.ક્રોધનો અતિરેક રહેશે.જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.માતાનો સહયોગ મળશે.વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે.પરિવારનો સહયોગ મળશે.

મીન : શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં રસ રહેશે.વાહન સુખ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે.માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે.મિલકતમાંથી આવકના સ્ત્રોતો વિકસી શકે છે.આત્મનિર્ભર બનો.ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની લાગણી રહેશે.કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.પરિવારમાં મતભેદ વધી શકે છે.તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *