28તારીખે અને 29તારીખે માં મોગલ આ રાશિ જાતકોને ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ મળશે, વેપારીઓને આવકમાં વધારો થશે, ચેક કરો રાશિ

મેષ : આજે તમે તમારું કામ ખૂબ જ ગંભીરતાથી કરશો. તમારી વ્યાવસાયિક યોગ્યતાઓ વિકસિત થશે. નવા સાહસમાં તમને સફળતા મળશે. તમારી બૌદ્ધિક ક્ષમતાના કારણે તમને અપાર સન્માન મળશે. તમે પ્રભાવશાળી અને પ્રખ્યાત બનશો.

વૃષભ : આજે તમે તમારું કામ ખૂબ જ સમજી-વિચારીને કરશો. તમારી વ્યાવસાયિક યોગ્યતાઓ વિકસિત થશે. નવા સાહસમાં તમને સફળતા મળશે. તમારી બૌદ્ધિક ક્ષમતાના કારણે તમને અપાર સન્માન મળશે. તમે પ્રભાવશાળી અને પ્રખ્યાત બનશો. મિત્રોનો સહયોગ પણ મળશે.

મિથુન : આજે તમે લેણ-દેણને લઈને ચિંતિત રહી શકો છો. મન ધર્મ તરફ આકર્ષિત થશે. તમારે જોખમી નિર્ણયો લેવાનું ટાળવું જોઈએ. તમે જીવન આનંદથી જીવી શકો છો. તમે મિત્રો સાથે ગમે ત્યાં મનોરંજનનું કામ કરી શકો છો. આધ્યાત્મિકતામાં રસ રહેશે. થાક રહેશે.

કર્ક : તમારી સંપત્તિમાં વધારો થશે અને સ્થિતિમાં સુધારો થશે. તમે તમામ પ્રકારના ભૌતિક સુખોનો આનંદ માણશો અને નવી પ્રાપ્તિ થઈ શકે છે. સામાજિક રીતે તમારી લોકપ્રિયતામાં વધારો થશે અને તમે તમારા બાળકોની પ્રગતિથી ખુશ રહેશો.

સિંહ: આજે તમારે કોઈપણ કામ કરતી વખતે મનને શાંત રાખવું જોઈએ. ઉતાવળમાં કરેલા કામને કારણે તમે પરેશાન થઈ શકો છો. પૈસા સંબંધિત મોટા નિર્ણયો સમજી-વિચારીને લો. આજે તમારે ભાગ્ય પર બિલકુલ ભરોસો ન કરવો જોઈએ. જો તમે નોકરી કરતા હોવ તો તમારા કામમાં મદદ માટે કોઈની પાસેથી વધારે અપેક્ષા ન રાખો તો સારું રહેશે.

કન્યા : બૌદ્ધિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. મન ધર્મ તરફ આકર્ષિત થશે. અચાનક મોટા લાભથી તમે ખુશ દેખાઈ શકો છો. તમારા લગ્નજીવનમાં ખુશીઓ જળવાઈ રહે. કોર્ટનું કામ આજે પૂર્ણ થશે. નવા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરતા પહેલા કાળજીપૂર્વક વિચારો.

તુલા : નોકરી અને વ્યવસાય માટે સમય સારો છે. તમને તમારી સિદ્ધિઓ માટે યોગ્ય પુરસ્કાર મળી શકે છે. વૃદ્ધિ અને સુધારણાના મજબૂત સંકેતો છે. તમારું નેટવર્ક વધશે અને તમારી છબી પણ સુધરશે. તમે તમારા ઉપરી અધિકારીઓ અને સહકર્મીઓ સાથે મજબૂત સંબંધો સ્થાપિત કરી શકશો.

વૃશ્ચિક : આજે તમારા વિચારેલા કામ અચાનક પૂરા થઈ જશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. ઓફિસમાં વરિષ્ઠ લોકો તમારું કામ જોઈને ખુશ થશે. આ રાશિના પ્રેમી માટે આજનો દિવસ શાનદાર રહેશે. તમે લોકો સાથે ક્યાંક જઈ શકો છો.

ધનુરાશિ : તમે તમારા જીવનસાથી માટે કંઈક ખાસ પ્લાન કરશો. નોકરી બદલવાનો આ શ્રેષ્ઠ સમય છે કારણ કે મોટી તકો ઉપલબ્ધ છે. વ્યવસાયમાં નવા કરાર પર હસ્તાક્ષર થઈ શકે છે આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. ભગવાનમાં શ્રદ્ધા વધશે. મુસાફરી દરમિયાન સાવચેત રહો. ખોરાક સંયમિત રાખો.

મકર : ભાગ્ય તમારા પક્ષે છે, પરંતુ વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો. જો શક્ય હોય તો, રાત્રે વાહન ચલાવશો નહીં. તમે ઘણી બધી બાબતોમાં પૈસા વેડફી શકો છો, નોંધ લો. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. જો તમે કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહ્યા હોવ તો તમારે સખત મહેનત કરવાની જરૂર છે.

કુંભ : આજે તમે તમારા વ્યક્તિત્વને નિખારવાનો પ્રયાસ કરશો. પરંતુ પૈસાની ચિંતા તમને થોડી પરેશાન કરી શકે છે. તમારા કેટલાક કામ મોડેથી પૂરા થશે. ઓફિસમાં દરેક સાથે સારું વર્તન કરો, તે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. આજે તમને બાળપણના મિત્રને મળવાનો મોકો મળી શકે છે

મીન : આજે ઉત્સાહિત થઈને કોઈને કોઈ વચન ન આપો. કોઈ નજીકની વ્યક્તિ તમારી મદદ માટે આગળ આવશે. કોઈપણ પડકારજનક સમસ્યાનો સામનો કરવા માટે તમારે તમારા પ્રિયજનોની મદદ અને માર્ગદર્શનની જરૂર પડશે. જીવનસાથી સાથે આરામદાયક દિવસ પસાર થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *