આજે શ્રાવણ મહિનો ચાલુ શ્રાવણ મહિનામાં આ રાશિઓ પર રહેશે ખોડિયારમાં કૃપા, કરો મહાદેવની પુંજા અર્ચના થશે તમામ કાયો પૂર્ણ જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે કંઈક ખાસ રહેવાનો છે. કાર્યસ્થળ પર તમારી ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થશે, જેની લાંબા સમયથી રાહ જોવાઈ રહી હતી. પરિવારના કોઈ સભ્યને વિદેશમાં નોકરીની તક પણ મળી શકે છે. સમાજમાં શુભ ખર્ચના કારણે તમારી કીર્તિમાં વધારો થશે. આજે કોઈ શુભ ઉત્સવમાં ભાગ લેવાની તક મળશે, પરંતુ તમારા માટે સારું રહેશે કે તમે કોઈની સાથે વજન કરીને વાત કરો. કાર્યસ્થળમાં તમને થોડું સન્માન પણ મળી શકે છે, જે તમારી ખુશીનું કારણ બનશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે અન્ય લોકો સાથે બેસીને તેમનો ફ્રી સમય પસાર કરવા કરતાં તેમના અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું વધુ સારું છે.

વૃષભ : આ દિવસે તમારી આસપાસનું વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. ઘણી મુશ્કેલીઓ વચ્ચે પણ તમારી શક્તિમાં વધારો થશે. કોઈ દેવી સ્થાનની મુલાકાતે જઈને તમને માનસિક શાંતિ મળશે. તમે કેટલીક નવી યોજનાઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો અને તમે તમારા દુશ્મનો પર ધ્યાન પણ નહીં આપો. કાર્યસ્થળમાં તમારા માટે અનુકૂળ વાતાવરણ સર્જાશે, જેના કારણે તમારા સાથીદારો પણ તમને સહકાર આપશે. જો તમે સ્થાનાંતરણની યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો તે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. માતાને શારીરિક પીડા થઈ શકે છે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ રચનાત્મક રહેશે. ભાગીદારીમાં કોઈ પણ ધંધો કરતી વખતે, તમારે ભાગીદાર પર વિશ્વાસ કરવા વિશે કાળજીપૂર્વક વિચારવું પડશે. તમે આખો દિવસ કોઈ રચનાત્મક કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં વિતાવી શકો છો, જે તમને લાભ આપશે. તમે તમારી દિનચર્યામાં થોડો ફેરફાર કરશો અને તમે તેનો લાભ પણ ઉઠાવશો, પરંતુ પરિવારના નાના બાળકો તમારી પાસેથી કેટલીક વિનંતીઓ કરી શકે છે. તમારા પરિવારના કેટલાક સભ્યોને દૂરના સ્થળે ટ્રાન્સફર થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને વિદેશમાં યોજાઈ રહેલી સ્પર્ધામાં ભાગ લેવાની તક મળશે.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ રહેવાનો છે, કારણ કે પરિવારના કોઈ સભ્યના લગ્ન પ્રસ્તાવ પર મહોર લાગી શકે છે અને કેટલાક મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો પણ લેવામાં આવી શકે છે. જો તમે કોઈપણ કામ લગનથી કરશો તો તેનું ફળ તમને તે જ સમયે મળશે. નોકરીમાં કામ કરતા લોકો પોતાના વિચારોથી ઓફિસમાં વાતાવરણને સામાન્ય બનાવી શકશે અને તમારા સહકર્મીઓ તમારો સંપૂર્ણ સહયોગ આપશે. તમે તમારા માતા-પિતાને કોઈ તીર્થસ્થાન પર લઈ જઈ શકો છો. તમારે સાસરી પક્ષના કોઈપણ વ્યક્તિને પૈસા ઉધાર આપવાનું ટાળવું પડશે, અન્યથા તમે વિવાદમાં પડી શકો છો.

સિંહ: આજનો દિવસ તમારા માટે વ્યસ્ત રહેશે. તમે તમારા માટે પણ થોડો સમય કાઢશો, જે તમારા માટે સારો રહેશે. કાર્યસ્થળમાં કેટલાક વરિષ્ઠ અધિકારીઓ તમારા કામમાં અવરોધ લાવવાનો પૂરો પ્રયાસ કરશે. તમે રાત્રે તમારા મિત્રો સાથે પાર્ટી કરી શકો છો. તમે વ્યસ્તતાને કારણે તમારા જીવનસાથીની વાત નહીં સાંભળો, જેના કારણે તે તમારાથી ગુસ્સે થઈ શકે છે. તમને બાળક તરફથી કેટલીક સુખદ માહિતી સાંભળવા મળી શકે છે.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા માટે ચોક્કસપણે ફળદાયી રહેશે. પરિવારમાં કોઈ શુભ અને શુભ કાર્યક્રમની ચર્ચા થઈ શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે કેટલીક ખરીદી પર પણ જઈ શકો છો, જેમાં તમારે તમારા ખિસ્સાનું ધ્યાન રાખવું પડશે. તમારે તમારી આસપાસના લોકો સાથે તકરાર ન થાય તેનું ખાસ ધ્યાન રાખવું પડશે. જો તમે પહેલા કોઈને પૈસા ઉધાર આપ્યા હતા, તો આજે તમને તે પાછા મળી શકે છે, જે તમારી આર્થિક સ્થિતિને મજબૂત કરશે.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. કામકાજના વ્યવહારથી સંબંધિત તમારા તમામ વિવાદો ઉકેલાઈ શકે છે. જમીન-સંપત્તિના મામલામાં નજીકમાં રહેતા પરિવારના સભ્યો સાથે તમને મુશ્કેલી થશે, કારણ કે તેઓ તમારા કામને બગાડવાનો પૂરો પ્રયાસ કરશે. નોકરીમાં કામ કરતા લોકો પર કામનો બોજ વધી શકે છે, જેના કારણે તેઓ પરેશાન રહેશે, પરંતુ તેમની મહેનતથી તેઓ તેને સમયસર પૂર્ણ કરશે. તમારું રાજ્ય સન્માન અને પ્રતિષ્ઠા પણ વધે. સાસરી પક્ષ તરફથી તમને ઇચ્છિત લાભ મળશે.

વૃશ્ચિક : નોકરીની શોધમાં રહેલા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. જો તમે નોકરી કે ધંધામાં કંઈક નવીનતા લાવી શકો છો તો તેનો તમને પાછળથી ફાયદો થશે અને કામમાં નવું જીવન આવશે. નાના વેપારીઓને ઇચ્છિત લાભ મળશે. તમારે તમારા ખર્ચાઓને મર્યાદિત કરવા પડશે, નહીં તો તમારી સંચિત સંપત્તિનો અંત આવી શકે છે. પરિવારમાં કોઈપણ પૂજા, પાઠ, ભજન, કીર્તન વગેરેનું આયોજન થઈ શકે છે. આમાં પરિવારના સભ્યો આવતા-જતા રહેશે, જે લોકો માંસ અને દારૂના વ્યસની છે તેઓ પણ તેને છોડવાનું વિચારી શકે છે.

ધનુરાશિ : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો સાબિત થશે. આજે તમે સક્રિય અનુભવ કરશો. આજે તમે કોઈપણ કામ સમય પર અથવા સમય પહેલા પૂર્ણ કરશો. નોકરી શોધનારાઓ માટે સારું છે, ઘણી નવી તકો મળી શકે છે. ઓફિસમાં અધિકારીઓની સામે તમે તમારી વાત યોગ્ય રીતે મૂકી શકશો. નાણાકીય સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. કોઈ નજીકના સંબંધી સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે.

મકર : નોકરીની શોધમાં રહેલા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. જો તમે નોકરી કે ધંધામાં કંઈક નવીનતા લાવી શકો છો તો તેનો તમને પાછળથી ફાયદો થશે અને કામમાં નવું જીવન આવશે. નાના વેપારીઓને ઇચ્છિત લાભ મળશે. તમારે તમારા ખર્ચાઓને મર્યાદિત કરવા પડશે, નહીં તો તમારી સંચિત સંપત્તિનો અંત આવી શકે છે. પરિવારમાં કોઈપણ પૂજા, પાઠ, ભજન, કીર્તન વગેરેનું આયોજન થઈ શકે છે. આમાં પરિવારના સભ્યો આવતા-જતા રહેશે, જે લોકો માંસ અને દારૂના વ્યસની છે તેઓ પણ તેને છોડવાનું વિચારી શકે છે.

કુંભ : સ્થ્યની દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ તમારા માટે પરેશાનીભર્યો રહેશે, તેથી તમારે તમારી દિનચર્યામાં સુધારો કરવો પડશે અને ખાવામાં બેદરકારી તમારા પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓને જન્મ આપી શકે છે. જો તમે ઉતાવળમાં કોઈ કામ કર્યું છે, તો તે ખોટું હોઈ શકે છે અને તમારે અધિકારીઓ, જેઓ નવો ધંધો શરૂ કરે છે તેમના તરફથી ઠપકો આપવો પડી શકે છે, તો વરિષ્ઠ સભ્યોની સલાહ લીધા પછી તે કરવું વધુ સારું રહેશે. બાળક તમારી પાસેથી કેટલીક વિનંતીઓ કરી શકે છે, જે તમારે પૂરી કરવી જ જોઈએ, નહીં તો તેઓ તમારાથી ગુસ્સે થઈ શકે છે.

મીન : આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક રહેશે. ધંધો કરનારા લોકો જો જોખમ લેશે, તો તેમને તેના અનુસાર લાભ મળશે, પરંતુ તમારે કેટલીક બાબતોમાં તમારી બુદ્ધિનો ઉપયોગ કરીને આગળ વધવું પડશે, તો જ તમે તે બધું મેળવી શકશો, જેની તમને અત્યાર સુધી અભાવ હતી. જો તમે કોઈ જરૂરિયાતમંદ વ્યક્તિની મદદ કરો છો, તો તે તમારા માટે સારું રહેશે. તમારે કેટલીક પરેશાનીઓનો સામનો કરવો પડશે, જેમાં તમે તમારા મધુર વર્તનથી વધુ સારું રહેશો, નહીં તો પરિવારના સભ્યો તમારી આ આદતથી પરેશાન થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *