માં મોગલ ના આશીવાદથી આ રાશિઓના સારા દિવસો ની શરૂઆત થશે, થશે અઢળક ધનલાભ જાણો તમારી રાશિ ની સ્થિતિ.

મેષ : પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. શક્તિ વધશે. જીવનસાથી સાથે નાણાકીય મતભેદ થઈ શકે છે. કામકાજમાં આશાવાદી સ્થિતિ રહેશે. બાળકના વર્તન પર નજર રાખો. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. થાક રહેશે.

વૃષભ : નાણાકીય સ્થિતિ સારી રહેશે. અધિકારી વર્ગને તમારા વર્તન અને કાર્યદક્ષતાથી ફાયદો થશે. પરસ્પર ચર્ચા ફાયદાકારક રહેશે. ખરાબ સમાચાર આવી શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો.

મિથુન : નફો થશે. સુખ જળવાઈ રહેશે. વાહન સુખદ રહેશે. મિલકતના વ્યવહારમાં સાવધાની રાખો. પરિવારમાં સહયોગનું વાતાવરણ રહેશે. મહેનત ફળ આપશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. યાત્રા સફળ થશે. ધંધો સારો ચાલશે. બાળક પર ધ્યાન આપો. ઉતાવળ અને ઉતાવળમાં કામ કરવાની વૃત્તિ બંધ કરો.

કર્ક : જૂના મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે. ધંધો સારો રહેશે. કાર્યક્ષેત્ર અને વ્યવસાયમાં વિવિધ અવરોધોને કારણે મન અસ્વસ્થ રહેશે. વિવાદોથી દૂર રહેવું જોઈએ. તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. આત્મસન્માન વધશે. નાણાકીય તંગી રહેશે. ભૂતકાળના કાર્યો મુલતવી રાખો. પારિવારિક તણાવને કારણે મન વ્યગ્ર રહેશે. વેપારમાં નુકસાન થઈ શકે છે.

સિંહ: અણધાર્યા લાભ થશે. રાજકીય સમર્થન મળશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. કોઈ જોખમ ન લો. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. વેપાર અને નોકરીમાં લાભકર્તાઓની સંપૂર્ણ કૃપા રહેશે. ઘર ઉપયોગી વસ્તુઓની ખરીદી થશે. નવા સંબંધોમાં સાવધાની રાખો.

કન્યા : પારિવારિક જીવન સારું રહેશે. તમને રોકાયેલા પૈસા મળશે. દુશ્મનો તમારી ઈમેજને ખરાબ કરવાનો પ્રયાસ કરશે. તેથી સાવચેત રહો. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. મિસમેચ ટાળો. બીજા પર વિશ્વાસ ન કરો. ધીરજ રાખો. વેપારમાં સફળતા મળશે.

તુલા : વિવાહિત જીવન સુખદ રહેશે. મૂડી રોકાણ વધશે. સાહિત્યમાં રસ વધશે. નાણાકીય યોગો શુભ છે. પ્રવાસથી વ્યવસાયિક લાભ થઈ શકે છે. રોકેલા નાણાં પ્રાપ્ત થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. વિવાદ ન કરો. ધંધો સારો રહેશે. સુસંગતતા ફાયદાકારક રહેશે.

વૃશ્ચિક : નવા કરાર થશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ધંધો સારો રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. ઉતાવળ અને ઉતાવળમાં કામ કરવાની વૃત્તિ બંધ કરો. કોઈ સારા મિત્ર સાથે મુલાકાત થશે. શક્તિ વધશે. સમાજ અને પરિવારમાં માન-સન્માન રહેશે. યોજના સાકાર થશે.

ધનુરાશિ : સફળતા મળશે. આવક અને ખર્ચમાં સંતુલન રહેશે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું જરૂરી છે. વેપારમાં નવા કરાર ફાયદાકારક રહેશે. ધર્મ પ્રત્યે રુચિ વધશે. નવી યોજનાથી લાભ થશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. તમને વરિષ્ઠોનો સહયોગ મળશે. કોર્ટ-કચેરીના કામો થશે.

મકર : સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળશે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. પરિવારની ચિંતા રહેશે. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખો. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. વેપારના વિસ્તરણના પ્રયાસો સફળ થશે.

કુંભ : લાભ થશે. ભૂતકાળની ક્રિયાઓ ટાળવી જોઈએ કારણ કે તેમાં નિષ્ફળ થવાની સંભાવના છે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. રાજકીય અડચણો દૂર થશે. ધંધો સારો રહેશે. શત્રુનો ભય રહેશે. બિનજરૂરી વિવાદ થશે. વ્યવસાયિક યોજનાઓ અમલમાં આવશે નહીં.

મીન : મીનસુખ હશે. પ્રોપર્ટીના કામોથી લાભ મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. ધંધો સારો રહેશે. સંતાનોની નોકરીની સમસ્યાનો ઉકેલ શક્ય છે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. મુશ્કેલી દૂર થશે. સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે. ખર્ચમાં વધારો ચિંતાનો વિષય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *