આજે સોમવારે આ 5 રાશિવાળા બનશે ધનવાન સૂર્યના કિરણો બદલી દેશે ભાગ્ય, મળશે સુખ સંપત્તિ અને પૈસા આજનું તમારું રાશિફળ

મેષ : ઓછી મહેનતે કામ પૂરા થશે. પૈસા હશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. પરિવાર સાથે સંબંધો ગાઢ બનશે. નવા સંબંધોમાં સાવધાની રાખો. ભૂલ કરવાથી વિરોધીઓ વધશે. અટકેલા પૈસા મેળવવામાં અવરોધો આવશે.

વૃષભ : મહેમાનો આવશે. શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. આત્મસન્માન વધશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. વેપારમાં તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારા વ્યવસાય સાથે ચાલુ રાખો. બીજા પર વિશ્વાસ ન કરો. પરિવારમાં તણાવપૂર્ણ વાતાવરણ બની શકે છે.

મિથુન : લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. તમને રોજગાર મળશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. અચાનક ધનલાભ થશે. પૈસા સંબંધિત કામમાં વિલંબથી ચિંતા થઈ શકે છે. તમને લાભદાયક સમાચાર મળશે. કાર્યને વિસ્તારવાની યોજના બનશે. સંતોની સભા થશે.

કર્ક : ઈજા અને રોગને કારણે નુકસાન શક્ય છે. અસંગતતા નુકસાનમાં પરિણમશે. વિવાદ ન કરો. બિનજરૂરી ખર્ચ વધશે. મકાનની સમસ્યાનો ઉકેલ શક્ય છે. જુસ્સાથી કંઈ ન કરો. સામાજિક અને રાજકીય કીર્તિમાં વધારો થશે. વેપાર સારો રહેશે.

સિંહ : શારીરિક પીડા શક્ય છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. સુખના સાધનો ભેગા થશે. રોકેલા પૈસા મળશે. અધૂરા કામને સફળતાની સાથે સમયસર પૂરા કરવામાં આવે તો ઉત્સાહ વધશે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો. તમારે ધંધામાં બહાર જવું પડી શકે છે.

કન્યા : દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. નવી યોજના બનશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. આવકમાં વધારો થશે. લકઝરીમાં રસ વધશે. જીવનસાથી સાથે સંબંધ વધુ મજબૂત બનશે. સ્થિર સંપત્તિના મામલાઓ જટિલ બનશે. મિત્રો કામમાં મદદ કરશે. નાણાકીય મનોબળ વધશે.

તુલા : કોર્ટ અને કોર્ટમાં સુસંગતતા રહેશે. પૂજામાં રસ રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. થાક રહેશે. તમારા કામને પરિવાર અને સમાજમાં મહત્વ અને સન્માન મળશે. વાણીમાં સંયમ જરૂરી છે. વેપારમાં લાભ થશે.

વૃશ્ચિક : ચોરી, ઈજા અને વિવાદ વગેરેના કારણે નુકસાન શક્ય છે. જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. પૈસા હશે. દોડધામ, અડચણો અને સતર્કતા પછી સફળતા મળશે. પારિવારિક સુખ અને સંતોષ વધશે. ભેટ મળવાની સંભાવના છે. વધુ ખર્ચ કરશો નહીં. ખર્ચમાં ઘટાડો.

ધનુ : જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. બેચેની રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે. અટવાયેલા પૈસા મળવાથી ધન એકત્ર થશે. ભાગીદારો કામમાં સહયોગ કરશે. વિકાસની યોજનાઓ બનાવવામાં આવશે. વિવાહિત જીવનમાં ગેરસમજ થઈ શકે છે.

મકર : પરિવાર માટે ચિંતા રહેશે. જમીન અને મકાન માટે યોજના તૈયાર કરવામાં આવશે. બેરોજગારી દૂર થશે. તમારું સામાજિક વર્તુળ વધશે. લાભદાયી સોદા થશે. તમે સફળતા સાથે પ્રતિકૂળતાઓનો સામનો કરી શકશો. જીવનસાથી સાથે નાણાકીય મતભેદ થઈ શકે છે.

કુંભ : શત્રુઓનો પરાજય થશે. પાર્ટી અને પિકનિકનો આનંદ મળશે. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. કોઈ નવા કાર્યમાં ભાગ લેવાની સંભાવના છે. તમને વિદ્વાનો સાથે રહેવાની તક મળશે. વેપારમાં ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે.

મીન : પરિવાર માટે ચિંતા રહેશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. જોખમ ન લો. આકસ્મિક યાત્રાનું પણ સારું પરિણામ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. કીર્તિ અને સન્માન વધશે. નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *