મંગળવારે અને બુધવારે ખોડિયારમાં ખુદ આ રાશિના તુલા , સિંહ અને મેષ રાશિના લોકોને મળશે સફળતા, વેપારમાં સારી પ્રગતિ થશે, જાણો તમારું રાશિ

મેષ : આજનો તમારો દિવસ લાભદાયક રહેવાનો છે. સરકારી કર્મચારીઓના પગારમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. વેપારના ક્ષેત્રમાં તમને વધુ ફાયદો થશે. વિદ્યાર્થીઓ આજે કોઈ નવો પ્રોજેક્ટ શરૂ કરવા માટે ઉત્સુક રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં કોઈ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. મહિલાઓ માટે આજનો દિવસ આનંદદાયક રહેશે. રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોનું પદ વધશે. તમે કોઈપણ ફંક્શનમાં પણ જઈ શકો છો. તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓમાંથી રાહત મળશે. લકી કલર – લીલો, લકી નંબર – 3

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારો શ્રેષ્ઠ રહેશે. કોઈપણ નિર્ણયમાં પરિવારજનોનો સહયોગ મળશે. રમતગમતના લોકોને તેમના કોચ પાસેથી કંઈક મહત્વપૂર્ણ શીખવાની તક મળશે. વિવાહિત જીવનમાં ચાલી રહેલી અણબનાવ આજે સમાપ્ત થશે. જીવનસાથી ખુશ રહેવાનું કારણ આપશે. તમારે ઘરના વડીલોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. તમે નવા કામ કરવા માટે ઉત્સુક રહેશો. તમે તમારા ઘરે લવમેટ સંબંધ વિશે વાત કરી શકો છો. લકી કલર – પીળો, લકી નંબર – 1

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદદાયક રહેવાનો છે. ડેકોરેશનનો બિઝનેસ કરનારા લોકોને આજે મોટો ઓર્ડર મળશે. લવમેટ તરફથી તમને ભેટ મળશે, દિવસ રોમેન્ટિક રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના વરિષ્ઠોની મદદથી અધૂરા પ્રોજેક્ટ પૂરા કરશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. માતાઓ તેમના બાળકોની મનપસંદ વાનગી તૈયાર કરશે. આજે તમે ઓફિસમાં બાકી રહેલા કામ સમયસર પૂરા કરી શકશો. વૈવાહિક સંબંધોમાં સુખ અને સંવાદિતા વધશે. રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોનું માન-સન્માન વધશે. લકી કલર – નારંગી, લકી નંબર – 9

કર્ક : તમારો આજનો દિવસ શાનદાર રહેશે. લોકોને સિંગર્સનું ગીત ગમશે. શેરબજારમાં પૈસા રોકતા પહેલા ઘરના કોઈ વડીલનો અભિપ્રાય ચોક્કસ લો. કાર્યસ્થળમાં તમારો આત્મવિશ્વાસ તમારી સફળતાનો માર્ગ બનશે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમના અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે. તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓમાંથી રાહત મળશે. મિત્રો સાથે મૂવી જોવા જઈ શકો છો. તમારું લગ્નજીવન સુખી રહેશે. લકી કલર – વાદળી, લકી નંબર – 3

સિંહ: આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેવાનો છે. આજે તમે રાજનીતિના ક્ષેત્રમાં લોકોની મદદ કરી શકશો. શાકભાજીના વેપારીઓ અને હાર્ડવેરના વેપારીઓની આવકમાં વધારો થશે. નવા જોડાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેવાનો છે. પરિવારના સભ્યો તરફથી શક્ય તમામ મદદ મળશે. તમે કોઈ જરૂરિયાતમંદની મદદ કરવા માટે ઉત્સુક રહેશો. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓમાં આજે ઘણી હદ સુધી રાહત મળશે. લકી કલર – મેજેન્ટા, લકી નંબર – 5

કન્યા : આજનો દિવસ તમારો શ્રેષ્ઠ રહેશે. બ્યુટીપાર્લરનો વ્યવસાય કરતી મહિલાઓની આવકમાં વધારો થશે. ઓફિસમાં તમારી મહેનત જોઈને બોસ તમારા વખાણ કરશે. નવવિવાહિત યુગલ આજે કોઈ ખાસ સંબંધીને મળશે. બહારનો તૈલી ખોરાક ખાવાનું ટાળવું જરૂરી છે. B.Tech વિદ્યાર્થીઓને તેમના સિનિયર્સ પાસેથી કોઈપણ પ્રોજેક્ટમાં મદદ મળશે. લવમેટ આજે ડિનર પર જશે. તમને તમારી પૈતૃક સંપત્તિમાંથી થોડી રકમ મળશે. તમે અધૂરા કાર્યો પૂર્ણ કરશો. લકી કલર – ગુલાબી, લકી નંબર – 4

તુલા : આજનો તમારો દિવસ લાભદાયક રહેવાનો છે. તમે કોમ્પ્યુટર કોર્સમાં જોડાવા માટે તમારું મન બનાવશો. સોફ્ટવેર એન્જીનિયર્સ આજે કોઈપણ લક્ષ્યને પૂર્ણ કરવામાં સફળ રહેશે. વિવાહિત સંબંધોમાં ચાલી રહેલી ગેરસમજણો આજે સમાપ્ત થશે, જે તમારા સંબંધોમાં મધુરતા વધારશે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ તમે ઠીક રહેશો. વાહન ચલાવતી વખતે તમારે સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. વિદ્યાર્થીઓ આજે કોઈપણ વિષયમાં તેમના સાથીઓની મદદ લેશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય ફિટ રહેવાનું છે. લકી કલર – મરૂન, લકી નંબર – 3

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે શાનદાર રહેવાનો છે. C.Tet ની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓની મહેનત ફળશે. નવવિવાહિત યુગલ આજે ખરીદી કરવા જશે. ઓફિસમાં તમારા કામ પર ધ્યાન આપો. કોઈને કહેવાની તક ન આપો. એનજીઓ કાર્યકર્તાઓને આજે કોઈ જરૂરિયાતમંદની મદદ કરવાની તક મળશે. લવમેટ્સ ઘરમાં તેમના સંબંધો વિશે વાત કરશે, પરિવારના સભ્યો તમારા સંબંધની વાત આગળ વધારશે. આજે તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓથી રાહત મળશે. સોશિયલ મીડિયામાં તમારી રુચિ વધશે. લકી કલર – ગોલ્ડન, લકી નંબર – 5

ધનુરાશિ : આજનો દિવસ તમારો શ્રેષ્ઠ રહેશે. વૈવાહિક સંબંધોમાં પરસ્પર સુમેળમાં વધારો થશે. પ્રવેશ પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને તેમની મનપસંદ કોલેજ મળવાના ચાન્સ મળી રહ્યા છે. જ્વેલરી વેપારીઓને આજે સારું વેચાણ થશે. વકીલો માટે આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે, આજે કોઈ અસીલ તરફથી સારો ફાયદો થશે. વિદ્યાર્થીઓ અગાઉના દિવસોના ખૂટતા કાર્યો આજે પૂર્ણ કરશે. પરિવાર સાથે વાહન લેવાનું વિચારશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદદાયક રહેવાનો છે. નજીકના મિત્રની મદદથી તમને સારી નોકરી મળવાની સંભાવના છે. નવદંપતી તેમના જીવનસાથીની મનપસંદ વાનગી તૈયાર કરશે. જો વિદ્યાર્થીઓ સ્પર્ધાની તૈયારી કરતા હોય તો તેમને સફળતા મળવાની સંભાવના છે. લવમેટ સાથે ફોન પર લાંબી વાત થશે. ઓફિસના કામમાં તમને મન લાગશે, આજે તમે અટકેલા કામ પણ પૂરા કરશો. ઘરના વડીલોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. લકી કલર – સિલ્વર, લકી નંબર – 4

કુંભ : તમારો આજનો દિવસ શાનદાર રહેશે. કરિયાણાનો વ્યવસાય કરતા લોકો તેમના વ્યવસાયને આગળ લઈ જવાનો વિચાર કરશે. તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓમાંથી રાહત મળશે. તમારે બિનજરૂરી ખર્ચાઓ પર રોક લગાવવાની જરૂર છે. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળશો. ખાનગી શિક્ષકો માટે દિવસ ઉત્તમ રહેશે. વડીલો સાથે બેસીને ઘર ખરીદવાનો વિચાર કરશે. વૈવાહિક સંબંધોમાં તિરાડ આજે દૂર થશે, જેનાથી સંબંધોમાં મધુરતા વધશે.

મીન : આજનો દિવસ તમારા માટે ઉત્તમ રહેવાનો છે. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોને કોઈ મોટી યોજનામાં સફળતા મળશે. ઓફિસમાં તમારા કામ પર ધ્યાન આપો, નહીં તો કોઈ તમારી પીઠ કરી શકે છે. લેખકોનું એક પુસ્તક આજે પ્રકાશિત થશે. નવવિવાહિત યુગલને આજે તેમના વડીલોનો પ્રેમ અને આશીર્વાદ મળશે. માર્કેટિંગનો વ્યવસાય કરતા લોકોની આવકમાં વધારો થશે. આજે તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓથી રાહત મળશે. શિક્ષકોની તેમની પસંદગીના સ્થળે બદલી કરવામાં આવશે. લકી કલર – લીલો, લકી નંબર – 4

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *