આવતા 2દિવસમાં આ રાશિઓના લોકોનો શરુ થશે સારો સમય, ઉજવણી- ધન લાભના બની રહ્યા છે પ્રબળ યોગ માં મોગલ અસિમ કૃપાથી બન્યો છે ખૂબ જ સારો યોગ, જાણો તમારી રાશિ વિષે

મેષ : પરિવારની ચિંતા રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે. ધંધો સારો રહેશે. થાક રહેશે. પિતાનું સ્વાસ્થ્ય સંતોષ આપશે. અહંકારની લાગણીને તમારા મનમાં પ્રવેશવા ન દો. વેપારમાં નવી યોજનાઓથી લાભ થશે. નાણાકીય સ્થિતિ સંતોષજનક રહેશે.

વૃષભ : સંપત્તિ હશે. જમીન અને મકાન માટે યોજના તૈયાર કરવામાં આવશે. તમને રોજગાર મળશે. આવકમાં વધારો થશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. નોકરીમાં સ્વૈચ્છિક ટ્રાન્સફર અને પ્રમોશનની શક્યતાઓ છે. સ્વ અભ્યાસનું મહત્વ સમજો. સંતાનને પોતાના કામમાં સફળતા મળશે.

મિથુન : ધંધો સારો રહેશે. લલચાશો નહીં સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. કાર્યક્ષેત્ર અને વ્યવસાયમાં વિવિધ અવરોધોને કારણે મન અસ્વસ્થ રહેશે. સ્વાર્થ અને ભોગવિલાસની વૃત્તિથી દૂર રહો. કાર્યસ્થળ પર તમને પ્રતિષ્ઠા મળશે.

કર્ક : લાભની તકો હાથમાંથી નીકળી જશે. શત્રુથી સાવધાન રહો. કામ પ્રત્યે બેદરકાર ન રહો, કોઈ બાબતમાં મતભેદ થવાની સંભાવના છે. શારીરિક પીડાના કારણે અવરોધો શક્ય છે. વિવાદ ન કરો. તમને દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે.

સિંહ : સુખના સાધનો ભેગા થશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે. સુખ અને પારિવારિક પ્રગતિ થશે. નાણાકીય યોજનાઓમાં પૈસા રોકી શકાય છે. પ્રયત્નો સફળ થશે. તમને માન-સન્માન મળશે. ધંધો સારો રહેશે. પડોશીઓ સાથે મતભેદ થવાની સંભાવના છે.

કન્યા :મિત્રોના સહયોગથી સમસ્યાનો ઉકેલ આવશે. શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. મૂલ્ય વધશે. પૈસા હશે. થાક રહેશે. રચનાત્મક કાર્યમાં રસ રહેશે. તમારા વર્તનને સંયમિત રાખવા પર કામ કરો. સમયનો સદુપયોગ થશે. તમને લગ્નનો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે.

તુલા : વેપારમાં સાનુકૂળ નફો મળવાની સંભાવના છે. સુખમાં વધારો થશે. કામની ઉત્સુકતા વધશે. બેરોજગારી દૂર થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. અણધાર્યા લાભ થઈ શકે છે. રાજકીય અને સામાજિક કાર્યોમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે.

વૃશ્ચિક : અકલ્પ્ય વસ્તુઓ થશે. વિવાહિત જીવનમાં મતભેદ થઈ શકે છે. કૌટુંબિક સમસ્યાઓને સમજદારીથી સંભાળો. કાર્યમાં સહયોગ મળશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. અસંગતતા નુકસાનમાં પરિણમશે.

ધનુ : પ્રયત્નો સફળ થશે. યોજના બનાવવામાં આવશે. સ્થિતિ અપેક્ષા મુજબ રહેશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. વ્યવસાયની ગુપ્તતાનો ભંગ કરશો નહીં. મૂડી રોકાણ લાભદાયી રહેશે. વેપારમાં ચિંતા રહેશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. બેચેની રહેશે. પરસ્પર ચર્ચા ફાયદાકારક રહેશે.

મકર : માન-સન્માન વધશે. સફળતા મળશે. સુખ હશે. પારિવારિક તણાવને કારણે મન વ્યગ્ર રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. નવા કરાર થઈ શકે છે. ધંધો સારો રહેશે. નફો ઘટી શકે છે. યોગ્ય માર્ગદર્શન લેવું જરૂરી રહેશે. લલચાશો નહીં

કુંભ : પૈસા હશે. સુખ હશે. કીર્તિ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થવાની સંભાવના છે. મનોરંજનની તકો મળશે. અનિચ્છનીય બાબતોમાં ન પડો. કામની ઉત્સુકતા વધશે. નાણાકીય સ્થિતિ સારી રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે.

મીન : વેપારમાં લાભ થવાની સંભાવના છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. ઈજા, ચોરી અને વિવાદ વગેરેના કારણે નુકસાન શક્ય છે. જોખમ ન લો. મુશ્કેલીમાં ન પડો. આવકમાં ઘટાડો થશે. પરિવારમાં કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. તમારી સ્થિતિ અને ક્ષમતા અનુસાર કામ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *