આવતી કલ થી માં મોગલ આ રાશિઓના સારા દિવસો ની થશે શરૂઆત, શ્રાવણ મહિનાનો ત્રીજો દિવસ આ રાશિઓ માટે રહેશે ફાયદાકારક જાણો તમારી સ્થિતિ.

મેષ : જમીન અને મકાન માટે યોજના તૈયાર કરવામાં આવશે. બેરોજગારી દૂર થશે. લાભ થશે. પ્રતિષ્ઠામાં ઘટાડો થશે. કામમાં અડચણો આવી શકે છે. કર્મચારીઓ પર અયોગ્ય શંકા ન કરો. નાણાકીય લાભ મળવાથી તમે વધારાનો ખર્ચ ઉઠાવી શકશો. શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે.

વૃષભ : ધંધો સારો રહેશે. સુખ હશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. પારિવારિક પ્રગતિ થશે. સુખદ પ્રવાસની તક મળશે. પાર્ટી અને પિકનિકનો આનંદ મળશે. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. સમજદારીથી કામ કરવું ફાયદાકારક રહેશે.

મિથુન : ગીત-સંગીતમાં રસ વધશે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. શોકના સમાચાર મળી શકે છે. દોડધામ થશે. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. અધૂરા કામોમાં ઝડપ આવશે. વ્યવસાયની ગુપ્તતાનો ભંગ કરશો નહીં.

કર્ક : ઘરની બહાર પૂછપરછ થશે. નફો થશે. વેપારમાં પ્રગતિની સંભાવના છે. વાણીમાં સંયમ જરૂરી છે. જીવનસાથી મદદ કરશે. સામાજિક કીર્તિ અને સન્માન વધશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. યાત્રા સફળ થશે. પ્રયત્નો સફળ થશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો.

સિંહ: શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. ધંધો સારો રહેશે. મૂલ્ય વધશે. સ્વજનો સાથે સમાધાન થશે. નોકરીમાં સ્વૈચ્છિક પ્રમોશનની સંભાવના છે. જૂના મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે. કોઈની ટીકા ન કરો. તમારા આહારનું ધ્યાન રાખો. આર્થિક સમૃદ્ધિ વધશે

કન્યા : અણધાર્યા લાભ થઈ શકે છે. નોકરીમાં અધિકાર વધશે. ધંધાકીય સમસ્યા હલ થશે. નવી યોજનામાં લાભ થવાની સંભાવના છે. ઘરમાં માંગલિક પ્રસંગો બની શકે છે. જીવનસાથી સાથે સંબંધ ગાઢ બનશે. તમને રોજગાર મળશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે.

તુલા : કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. રાજનૈતિક કાર્યમાં પરિવર્તનની તકો રહેશે. આળસ છોડી દો. લોકો તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. વેપારમાં લાભ થશે. નવી એક્શન પ્લાનની શક્યતા પ્રબળ છે. સંપત્તિ પાછળ ખર્ચ થશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં.

વૃશ્ચિક : વ્યવસાયિક યાત્રા અનુકૂળ રહેશે. કાયદાકીય બાબતોમાં સુધારો થશે. પૈસાની વ્યવસ્થા કરવામાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. આહારમાં અનિયમિતતા ટાળો. વેપાર, નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. લેણાં વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ રાખો.

ધનુરાશિ : વેપાર-ધંધો સામાન્ય રહેશે. દૂરંદેશી અને બુદ્ધિથી મુશ્કેલીઓ દૂર થશે. રાજ્ય અને વ્યવસાયમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. વાંચનમાં રસ વધશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. ઈજા અને અકસ્માતથી બચો. વસ્તુઓ હાથમાં રાખો. આરામ સામાન્ય રહેશે.

મકર : લાભની તકો મળશે. સુખ હશે. થોડો માનસિક સંઘર્ષ થશે. પારિવારિક સમસ્યાઓના કારણે માનસિક પરેશાની રહેશે. પૂજામાં રસ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ થશે. તમારે ધીરજ અને ખંતથી કામ લેવું પડશે. આજે યાત્રા ન કરવી.

કુંભ : નવા કરાર થશે. નવી યોજના બનશે. ધંધો સારો રહેશે. સુખ હશે. કામકાજમાં વધુ પડતો ખર્ચ થશે. વિવાહિત જીવનમાં ભાવનાત્મક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. વેપારમાં આજે નવા કરાર ન કરો. રાજમાન પ્રાપ્ત થશે.

મીન : પરિવારના સહયોગથી દિવસ ઉત્સાહપૂર્વક પસાર થશે. યોજના મુજબ કામ કરવાથી લાભ થવાની સંભાવના છે. નાણાકીય મજબૂતી રહેશે. પૈસા હશે. બાળકના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. ચિંતા દૂર થશે. તમને લગ્નનો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. કોર્ટ અને કોર્ટમાં સુસંગતતા રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *