સુરતમાં ભાભી દિયર સાથે શારીરિક સબંધ બાંધ્યા વીડિયો ઉતારીને દિયરે કરી આવી હરકત જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો જોવો વીડિયો થયો વાયલર

ગુડગાંવના પિંગાવાન પોલીસ સ્ટેશનમાં એક મહિલાએ તેના પતિ પર અપ્રાકૃતિક સંબંધો અને તેના દિયર પર કરવાનો પ્રયાસ કરવાનો આરોપ લગાવ્યો છે. આ સાથે સાસુ-સસરા પર હુમલો કર્યાની ફરિયાદ પણ નોંધાવી છે. પોલીસે મહિલાની ફરિયાદના આધારે ગુનો નોંધી તપાસ શરૂ કરી છે.

શું છે મામલોતપાસ અધિકારી એએસઆઈ મમતા સિંહે જણાવ્યું કે, પિંગાવાન પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના એક ગામની મહિલાએ પોલીસને ફરિયાદ આપતા જણાવ્યું કે 12 જુલાઈના રોજ તેના પતિએ તેની સાથે બળજબરીથી અપ્રાકૃતિક સંબંધ બાંધ્યા હતા. એટલું જ નહીં, દિયરે તેના પર બળાત્કાર કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.

પીડિતાનું કહેવું છે કે જ્યારે તેણે સાસુ અને સસરાને આ વિશે જણાવ્યું તો તેની સાથે મારપીટ કરવામાં આવી. આ કેસમાં પંચાયત પણ હતી. મહિલાએ એવો પણ આરોપ લગાવ્યો કે 14 જુલાઇના રોજ આરોપીએ ફરીથી એ જ જઘન્ય કૃત્ય કર્યું હતું.

પોલીસે આરોપી સામે ગુનો નોંધ્યો હતો.તપાસ અધિકારીએ જણાવ્યું કે, મહિલાની ફરિયાદ પર તેના પતિ, દિયર, સાસુ અને સસરા વિરુદ્ધ વિવિધ કલમો હેઠળ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. મામલાની તપાસ ચાલી રહી છે.

એક અપરિણીત મહિલાએ સુપ્રીમ કોર્ટ પાસે પોતાના પેટમાં 23 અઠવાડિયાના ગર્ભનો ગર્ભપાત કરાવવાની મંજૂરી માંગી છે. સર્વોચ્ચ અદાલતે મંગળવારે તેમની અરજી પર વિચાર કરવા સંમતિ આપી હતી. આ મહિલા સહમતિથી સંબંધને કારણે ગર્ભવતી બની છે.

દિલ્હી હાઈકોર્ટે મહિલાને ગર્ભપાત કરાવવાની મંજૂરી આપવાનો ઈનકાર કરી દીધો હતો. હાઈકોર્ટે ગત શુક્રવારે આ અરજી પર સુનાવણી કરતાં કહ્યું હતું કે, આ ભ્રૂણ હત્યા સમાન છે. સીજેઆઈ એન વી રમના, જસ્ટિસ કૃષ્ણા મુરારી અને જસ્ટિસ હેમા કોહલીની ખંડપીઠને મહિલાના વકીલે જણાવ્યું હતું કે, આ અરજી પર કેસની હકીકતોને ધ્યાનમાં રાખીને તાકીદે સુનાવણી કરવાની જરૂર છે. આના પર ખંડપીઠે કહ્યું, “અત્યારે અમને કાગળો આપવામાં આવ્યા છે, અમે જોઈએ છીએ. ‘

16 જુલાઈએ જારી કરાયેલા આદેશમાં દિલ્હી હાઈકોર્ટની બેન્ચે અપરણિત મહિલાને 23 અઠવાડિયાના ગર્ભનો ગર્ભપાત કરાવવાની મંજૂરી આપવાનો ઈનકાર કરી દીધો હતો. હાઈકોર્ટે કહ્યું હતું કે ગર્ભપાતના કાયદા હેઠળ સહમતિથી સંબંધની સ્થિતિમાં 20 અઠવાડિયાથી વધુની ગર્ભાધાનની મંજૂરી નથી.

હાઈકોર્ટે મંજૂરી તો નહોતી આપી પરંતુ મહિલાની અરજી પર કેન્દ્ર પાસે જવાબ માગ્યો હતો. મહિલાએ કહ્યું છે કે અવિવાહિત મહિલાઓને 24 અઠવાડિયા સુધી ગર્ભાવસ્થાના તબીબી ગર્ભપાતની મંજૂરીથી વંચિત રાખવું ભેદભાવપૂર્ણ છે.

18 જુલાઈએ 24 અઠવાડિયાની ગર્ભવતી બની હતી. અરજદાર 25 વર્ષીય મહિલા છે. તેણે 18 જુલાઈએ ગર્ભાવસ્થાના 24 અઠવાડિયા પૂરા કર્યા. તેણીએ કોર્ટને કહ્યું હતું કે તેના પાર્ટનરે તેની સાથે લગ્ન કરવાની ના પાડી દીધી હતી જ્યારે તેઓની સંમતિથી સંબંધો હતા.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *