યુપી પોલીસે મેઘાલયમાં સે@ક્સ રેકેટ ચલાવવાના આરોપી ભાજપ નેતાની હાપુડથી ધરપકડ કરી છે જોવો વીડિયો થયો વાયલર

મેઘાલયમાં રેકેટ ચલાવવાના આરોપી ભાજપના નેતા બર્નાર્ડ એન મારકની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. બર્નાર્ડ એન મારકની યુપીના હાપુડમાંથી ધરપકડ કરવામાં આવી છે. હવે મેઘાલયથી પોલીસની એક ટીમ આવી રહી છે જે બર્નાર્ડને સાથે લઈ જશે.

બર્નાર્ડ તેના ફાર્મ હાઉસ પર દરોડા પછી ફરાર હોવાનું કહેવાય છે. પશ્ચિમ ગારો હિલ્સ જિલ્લા પોલીસ અધિક્ષક વિવેકાનંદ સિંહે જણાવ્યું કે બર્નાર્ડની ઉત્તર પ્રદેશમાં ધરપકડ કરવામાં આવી છે. હવે એક ટીમ ત્યાં જશે અને બર્નાર્ડને લાવશે. તે જ સમયે હાપુરના એસપી દીપક ભુકરે પણ જણાવ્યું કે બર્નાર્ડને મેઘાલય પોલીસની ટીમને સોંપવામાં આવશે.

હાપુડના અન્ય એક પોલીસ અધિકારીએ જણાવ્યું કે પિલખુવા પોલીસ અને સ્પેશિયલ ઓપરેશન ગ્રુપ (એસઓપી) ટીમે બર્નાર્ડને ગાઝિયાબાદ બોર્ડર પાસે ટોલ પ્લાઝા પરથી પકડ્યો હતો. તે ટીમને ખબર હતી કે મેઘાલય પોલીસે બર્નાર્ડ સામે લુક આઉટ નોટિસ જારી કરી છે. બર્નાર્ડ સામે બિનજામીનપાત્ર

સીએમ યોગી આદિત્યનાથ અને સપા પ્રમુખ અખિલેશ યાદવએમએલસી બાય ઇલેક્શનવિધાન પરિષદની બંને બેઠકો પર ભાજપની જીત લગભગ નિશ્ચિત! અખિલેશ ઉમેદવાર નહીં ઉતારે પોલીસ અધિકારીએ જણાવ્યું હતું કે દરોડા દરમિયાન દારૂની 400 બોટલ અને 500 થી વધુ મળી આવ્યા હતા. દરોડામાં 27 વાહનો, 8 ટુ વ્હીલર અને ક્રોસબો અને તીર પણ જપ્ત કરવામાં આવ્યા હતા.

વેસ્ટ ગારો હિલ્સ જિલ્લા પોલીસ અધિક્ષક (SP) વિવેકાનંદ સિંહે તે સમયે જણાવ્યું હતું કે એક સૂચનાના આધારે, આતંકવાદીમાંથી રાજકારણી બનેલા મારકની માલિકીના ફાર્મહાઉસ રિમ્પુ બાગાન પર દરોડો પાડવામાં આવ્યો હતો. આ દરમિયાન અમે ચાર છોકરાઓ અને બે છોકરીઓ સહિત છ સગીરોને બચાવ્યા.

એવો આરોપ છે કે આ બાળકોને મેઘાલય બીજેપીના ઉપાધ્યક્ષ બર્નાર્ડ એન મારક અને તેમના સહયોગીઓ દ્વારા રિનપુ બાગાનમાં ગંદા કેબિન જેવા ગંદા રૂમમાં બંધ કરીને વેશ્યાવૃત્તિ માટે મળી આવ્યા હતા.

ફાર્મ હાઉસમાં કુલ 30 નાના રૂમતે ફાર્મ હાઉસમાં કુલ 30 નાના રૂમ હોવાનું જાણવા મળ્યું હતું. પોલીસ અધિકારીએ કહ્યું હતું કે આ એ જ જગ્યા છે જ્યાં એક છોકરીનું યૌન શોષણ થયું હતું અને ફેબ્રુઆરીમાં આ મામલે કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો. વિવેકાનંદ સિંહે કહ્યું કે તે પ્રકાશમાં આવ્યું છે કે સગીરનું એક અઠવાડિયામાં ઘણી વખત યૌન શોષણ થયું હતું અને આઈપીસીની કલમ 366A (એક સગીર છોકરીની પ્રાપ્તિ), 376 અને પોક્સો એક્ટની કલમો હેઠળ કેસ દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો. નોંધાયેલ.

પીડિતાએ કોર્ટમાં જણાવ્યું હતું કે આરોપી તેને અને તેના મિત્રને રિનપુ બાગાન લઈ ગયો હતો. તેણીએ કહ્યું કે આરોપીઓએ ત્યાં એક રૂમ ભાડે રાખ્યો હતો અને ઘણી વખત તેનું યૌન શોષણ કર્યું હતું.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *