વડોદરામાં પાંચ-પાંચ વર્ષ સુધી હવસખોર પિતા દીકરી પર ગુજારતો રહ્યો શારીરિક સુખ પછી દિલ્હીમાં ફાઇવ સ્ટાર હોટલમાં લઇ જઈએ શારિરી સુખ માણ્યું મહિલાની કરી એવી હાલત કે જાણીને તમે ચોકી જાશો

આ અંગેની વિગત એવી છે કે, છૂટક ડ્રાઇવિંગ કરતાં અને મકરપુરામાં પરિવાર સાથે રહેતા આધેડને બે દીકરી અને એક દીકરો છે. વર્ષ 2012માં પત્નીને થાઈરોડની બીમારી થતાં તેને પાંચ દિવસ સયાજી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવી પડી હતી. દરમિયાન નાની દીકરી માતા સાથે અને મોટી દીકરી ઘરે રહેતી હતી. જ્યારે દીકરો વેકેશન હોવાથી મિત્રો સાથે ફરવા ગયો હતો.

પત્ની અને નાની દીકરી હોસ્પિટલમાં અને દીકરો ફરવા ગયો હોવાથી હવસખોર પિતાએ મોટી દીકરીને એકલતાનો લાભ ઉઠાવ્યો હતો. દીકરી સાથે સૂતેલા હવસખોર પિતાએ પેટમાં દુઃખે છે, તેમ કહીને પાસે બોલાવી હતી અને પછી તેના પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. આ ગુજારાયો ત્યારે મોટી દીકરીની ઉંમર માત્ર 14 વર્ષ હતી.

દીકરી પર પોતાના જ પતિએ નજર બગાડી હોવાનું બહાર આવતાં માતા દીકરીને લઈને મકરપુરા પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી હતી અને દીકરીને ગર્ભવતી બનાવનાર હવસખોર પતિ સામે ફરિયાદ નોંધાવી હતી. મકરપુરા પોલીસે યુવતીને ફરિયાદને આધારે બળાત્કાર ગુજારનાર તેના પિતાની અટક કરીને વધુ કાર્યવાહી શરૂ કરી છે.

આ પછી મંગળવારે સવારે ચાર વાગ્યે દીકરીને પેટમાં સખત દુઃખાવો ઉપડતાં તેની માતા અને નાની બહેન તેને હોસ્પિટલ લઈ ગયા હતા. અહીં ડોક્ટર્સે સાચું કારણ જાણવા સોનોગ્રાફી કરતાં યુવતીને ચાર મહિનાનો ગર્ભ હોવાનું સામે આવ્યું હતું. ડોક્ટરે યુવતીની માતાને તેમની દીકરી માતા બનવાની છે અને ચાર મહિના ગર્ભવતી છે, તેવું જણાવતાં માતા આઘાતમાં બેભાન થઈ ગયા હતા.

વડોદરા પાંચ-પાંચ વર્ષથી સગી દીકરી પર હવસખોર પિતા ગુજારતો હોવાની ઘટના પ્રકાશમાં આવતાં સમગ્ર વડોદરામાં પિતા પર ફિટકાર વરસી રહ્યો છે. દીકરીને પેટમાં દુઃખાવો ઉપડતાં હોસ્પિટલ લઈ જવાઈ હતી. જ્યાં ઉપસ્થિત ડોક્ટરે યુવતી ચાર મહિના ગર્ભવતી હોવાનું જણાવતાં માતાના પગ નીચેથી જમીન સરકી ગઈ હતી. દીકરીએ પોતાના પેટમાં પિતાનું પાપ હોવાનું જણાવતા બધા સ્તબ્ધ થઈ ગયા હતા.

જોકે, હવસખોર પિતાને આનાથી કોઈ જ ફરક પડ્યો નહોતો અને માસિક આવવાની ગોળીઓ લેવાનું જણાવ્યું હતું. આ પછી ગત સોમવારે સાંજે 7 વાગ્યે દીકરી રસોઇ બનાવતી હતી, ત્યારે સંબંધ માટે કહ્યું હતું, પરંતુ ત્યારે દીકરીએ પેટમાં દુઃખતું હોવાનું જણાવતા પિતાએ ઠપકો આપ્યો હતો કે, તે માસિકની ગોળી કેમ લેતી નથી.

આ પછી હવસખોર પિતાએ દીકરીને વારંવાર હવસનો શિકાર બનાવી હતી અને આ સિલસિલો પાંચ વર્ષ સુધી ચાલું રહ્યો હતો. છેલ્લા હવસખોર પિતાએ 19મી એપ્રિલે માતા ફળિયામાં બેસવા ગઈ હતી, ત્યારે રસોડામાં કામ કરતી દીકરીને હવસનો શિકાર બનાવી હતી. આ સમયે દીકરીએ પોતાને ચાર મહિનાથી માસિક ન આવ્યું હોવાનું અને પેટમાં દુઃખતું હોવાનું જણાવ્યું હતું.

થોડીવાર પછી ભાનમાં આવેલા માતાએ દીકરીની પૂછપરછ કરતાં યુવતીએ જણાવ્યું હતું કે, તેના પિતા તેના પર પાંચ વર્ષથી ગુજારી રહ્યા છે. તેઓ ધમકી આપતા હોવાથી અત્યાર સુધી ચુપ રહી હતી. એટલું જ નહીં, યુવતીએ જણાવ્યું હતું કે, કદાચ તે તેમને વાત કરત તો તે માનત નહીં.

દિલ્હીની ફાઈવ સ્ટાર હોટલમાં ઘટના બની છે. એક રિપોર્ટ અનુસાર, દિલ્હીના દ્વારકામાં મહિલાએ હોટલમાં એક પુરુષ પર બળાત્કારનો આરોપ લગાવ્યો છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે મહિલા આરોપીને ડેટિંગ એપ મારફતે મળી હતી. પોલીસે ગુનો નોંધી તપાસ શરૂ કરી હતી.

દિલ્હી પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર ઘટના 3 જૂનની છે. દ્વારકામાં આવેલી ફાઈવ સ્ટાર હોટલમાં એક મહિલા પર કથિત રીતે ગુજારવામાં આવ્યો હતો. ડેટિંગ એપ મારફતે આરોપી પીડિતાના સંપર્કમાં આવ્યો હતો. આરોપી હૈદરાબાદનો રહેવાસી છે અને હાલ ફરાર છે. પોલીસે આરોપીઓને પકડવા માટે તપાસ શરૂ કરી છે.

પોલીસે જણાવ્યું કે આરોપી હૈદરાબાદનો રહેવાસી છે. પીડિત મહિલા સાથે તેની ઓળખાણ ડેટિંગ એપ દ્વારા થઈ હતી. આ પછી છોકરાએ છોકરીને 5 સ્ટાર હોટલમાં મળવા બોલાવી હતી. બાદમાં હોટલના રૂમમાં મહિલા પર ગુજારાયો હતો. પોલીસે કેસ નોંધીને તપાસ શરૂ કરી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *