15તારીખે 18તારીખે આ રાશિના લોકો માટે આકાશની બુલંદીઓ પર રહેશે ભાગ્ય માં મોગલ ના આશિષથી થશે અઢળક લાભ અને પ્રગતિ બધાજ સપનાં થશે પૂર્ણ જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : સારા લોકો સાથે સમય પસાર કરવાથી તમે ભાવનાત્મક રીતે મજબૂત અનુભવ કરશો. સામાજિક સીમાઓ પણ આજે વધશે. તમે બાળકો અને પરિવાર સાથે ખરીદીમાં સમય વિતાવી શકો છો. અવિવાહિત લોકો વચ્ચે સારા સંબંધ રહેવાની સંભાવના છે. ઉતાવળમાં લીધેલા નિર્ણયો આજે બદલવા પડશે. તમે તમારા અંગત કામ માટે સમય કાઢી શકશો નહીં, જેના કારણે તમારું મન થોડું અસ્વસ્થ રહેશે. પતિ-પત્નીના સંબંધોમાં મધુરતા આવી શકે છે. કેટલીકવાર આજે તમે તણાવપૂર્ણ પરિસ્થિતિનો અનુભવ કરી શકો છો.

વૃષભ : તમે સામાજિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમારી ભાવિ યોજનાઓને વાસ્તવિક બનાવવા માટે આ યોગ્ય સમય છે. ખાસ કરીને મહિલાઓ પોતાના કામ પ્રત્યે જાગૃત રહેશે અને સફળતા પણ પ્રાપ્ત કરશે. કેટલીકવાર નાની-નાની વાતો પર ગુસ્સો આવવાથી ઘરનું વાતાવરણ બગડી શકે છે. તેથી આજે તમારા વ્યવહાર પર ધ્યાન આપો. બિનજરૂરી ખર્ચ ટાળો કારણ કે તે નાણાકીય સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે. આજે કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ કામ થશે. ગેસ અને એસિડિટીની સમસ્યાથી રાહત મેળવવા ખાવા-પીવામાં ધ્યાન આપો.

મિથુન : તમારી સારી વિચારસરણી તમને કોઈપણ નિર્ણય લેવામાં મદદ કરી શકે છે. સારા લોકોનો સંપર્ક કરવાથી તમારામાં વધુ સારી રીતે શીખવાની શક્તિ પણ જાગૃત થશે. ચિંતા દૂર થઈ શકે છે. આ દિવસે ભીડવાળી જગ્યાએ જવાનું ટાળવું જોઈએ. કોઈ ખાસ વ્યક્તિ તરફથી તમારી ટીકા નિરાશાજનક રહેશે. આધ્યાત્મિક સ્થાન પર થોડો સમય વિતાવવાથી તમને શાંતિ મળશે. વ્યવસાયિક મોરચે, આજે વ્યવસાયમાં કોઈ સફળતા નહીં મળે. આજે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

કર્ક : ભાગદોડ વધુ રહેશે. કામમાં સફળતાથી થાક પણ દૂર થઈ શકે છે. તમારી ક્ષમતામાં વિશ્વાસ રાખો. આ સમયે તમારી ગ્રહોની સ્થિતિ સકારાત્મક છે. તેનો મહત્તમ લાભ લો. આજે સાવધાની સાથે વાહન અથવા કોઈપણ યાંત્રિક ઉપકરણનો ઉપયોગ કરો. આજે કોઈ પ્રકારની ઈજા થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીની બેદરકારીના કારણે અભ્યાસમાં મુશ્કેલી આવશે. કાર્યસ્થળ પર તમારી ઉપર કોઈ નવી જવાબદારી આવી શકે છે અને તમે તેને યોગ્ય રીતે નિભાવી શકશો. ઘણું કામ છે, છતાં થોડો સમય પરિવાર સાથે વિતાવવો જોઈએ.

સિંહ : ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધી શકે છે. આજે તમારું કોઈ અટકેલું કામ પૂરું થઈ શકે છે. તમે તમારા ઘરને વ્યવસ્થિત રાખવા માટે કેટલાક ફેરફારોની પણ ચર્ચા કરી શકો છો. આ સમયે નાણાકીય બાબતોમાં ખૂબ જ સમજી વિચારીને નિર્ણય લેવો જરૂરી છે. તમને છેતરવામાં આવી શકે છે. વિવાદોને આજે સૌહાર્દપૂર્ણ રીતે ઉકેલો. તમારી પ્રવૃત્તિઓ અને યોજનાઓની ચર્ચા કોઈની સાથે ન કરો. વાતાવરણમાં થતા ફેરફારો તમારા સ્વાસ્થ્ય પર નકારાત્મક અસર કરી શકે છે.

કન્યા : તમે તમારી ભૂતકાળની ભૂલોમાંથી શીખી શકશો અને વર્તમાનને સુધારવાનું વિચારશો. નાણાકીય બાજુ પહેલા કરતા સારી સ્થિતિમાં રહેશે. પરિવારના સભ્યોની નાની-નાની વાતો પર ધ્યાન આપીને તમને ખુશી મળી શકે છે. આજે વિવાદની સ્થિતિ સર્જાઈ શકે છે. તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. ઓનલાઈન પ્રવૃત્તિઓ પર થોડો સમય પસાર કરવો પણ જરૂરી છે. આજે પતિ-પત્ની વચ્ચે સારો તાલમેલ રહેશે. વરાળવાળું વાતાવરણ થાકનું કારણ બની શકે છે.

તુલા : તમારા માટે ગ્રહ અનુકૂળ છે. તમારી યોજનાઓ શરૂ કરવા માટે આ સારો સમય છે. ઘરના વડીલો પાસેથી યોગ્ય માર્ગદર્શન મળી શકે છે. યુવાનોને પણ સફળતા મળવાથી રાહત મળી શકે છે. તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. બહુ ઓછા લોકો આનો લાભ લઈ શકે છે. વિશેષ અથવા મૂલ્યવાન વસ્તુ ન મળવાથી ચિંતા થઈ શકે છે. મિલકત અને વાહન સંબંધિત વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં સુધારો થશે. આજ સુધી પતિ-પત્નીના સંબંધો મધુર રહેશે.

વૃશ્ચિક : સમય તમારા પક્ષમાં રહેશે. મહત્વપૂર્ણ લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરવા માટે તમારી બધી શક્તિ લગાવો અને તમે સફળ થશો. આ સમયે સારી સફળતા મળવાની સંભાવના છે. કોઈ સંબંધી સાથે મહત્વપૂર્ણ મુદ્દાઓ પર પણ ચર્ચા થશે. પડોશીઓ સાથે કોઈ પ્રકારનો વિવાદ થઈ શકે છે. આઉટડોર પ્રવૃત્તિઓમાં તમારો સમય બગાડો નહીં. રાજકીય ગતિવિધિઓમાં ખરાબ કામવાળા લોકોથી દૂર રહો. વેપારમાં પરેશાની રહેશે.

ધનુ : મિલકત વિવાદ આજે કોઈના હસ્તક્ષેપથી શાંતિપૂર્ણ રીતે ઉકેલાઈ જશે. કોઈ નજીકના સંબંધીની મુલાકાત તમને રોજિંદી પરેશાનીઓમાંથી મુક્તિ અપાવી શકે છે. આળસ અને ગુસ્સો તમારા જીવનમાં વસ્તુઓ બગાડી શકે છે. મહેનતુ બનવાનો સમય છે. કેટલાક લોકો તમારી ઈર્ષ્યા કરી શકે છે. પરંતુ તમને કોઈ નુકસાન થશે નહીં. સમજદારીપૂર્વક ખર્ચ કરો. બિઝનેસ કે નોકરી સંબંધિત કોઈપણ કામમાં શાંતિથી નિર્ણય લો. પારિવારિક વાતાવરણ ખુશનુમા બની શકે છે. પેટ સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

મકર : લાંબા સમયથી અટકેલા કામ આજે પ્રયત્નોથી પૂરા થશે. તમે રાજકીય અને સામાજિક પ્રવૃત્તિઓ પર પણ પ્રભુત્વ મેળવી શકો છો. તમારા બાળકોની સમસ્યાઓ સાંભળો અને તેનો ઉકેલ શોધવામાં સમય પસાર કરો. ધ્યાન રાખો કે સામાજિક પ્રવૃતિઓની સાથે સાથે તમારી પારિવારિક પ્રવૃત્તિઓ પર પણ ધ્યાન આપવું જરૂરી છે. જો કોઈ કોર્ટ કેસ પેન્ડિંગ હોય તો અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લઈને જ તેને ક્લીયર કરો. વ્યવસાયમાં યોગ્ય વ્યવસ્થા જાળવો. દાંપત્ય જીવનમાં નાની નાની બાબતોને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. વાતાવરણમાં થતા ફેરફારો સ્વાસ્થ્ય પર અસર કરી શકે છે.

કુંભ : વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસ અને કારકિર્દી પર સંપૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. ઘરના વડીલોની કૃપા અને કૃપા પણ તમારા પર બની રહેશે. જો તમે વાહન ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આ સમય તમારા માટે શુભ રહેશે. આજે બહારના વ્યક્તિ સાથે ઝઘડા કે વિવાદની સ્થિતિ બની શકે છે. સારું કામ ચાલુ રાખો અને તેને વધુ પડતું ન કરો. લાગણીઓ એ તમારી નબળાઈ છે. તેનાથી તમને નુકસાન પણ થઈ શકે છે. સ્પર્ધકો કાર્યક્ષેત્રમાં સક્રિય રહી શકે છે.

મીન : તમે તમારા પરિવારને પૂરો સમય આપશો અને પરિવાર સંબંધિત કાર્યોને પૂર્ણ કરવામાં વ્યસ્ત રહી શકો છો. સારા વ્યક્તિની સંગતમાં રહેવાથી તમારા વિચારોમાં સકારાત્મક પરિવર્તન આવી શકે છે. તમારી કોઈપણ સમસ્યામાં તમને પરિવારના સભ્યોનો યોગ્ય સહયોગ મળી શકે છે. બપોર પછી કેટલાક ખરાબ સમાચાર તમને નિરાશ કરી શકે છે. તમારા મનોબળને તૂટવા ન દો. અન્યથા તમારી કાર્યક્ષમતા પ્રભાવિત થઈ શકે છે. ઘરને વ્યવસ્થિત રાખવા માટે તમારી મદદની જરૂર છે. વાતાવરણમાં થતા ફેરફારો સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *