19તારીખે અને 20તારીખે માઁ મોગલનું નામ લેવાથી માત્રથી જ આ લોકો પર રહેશે વિશેષ કૃપા, નસીબ ચમકી જશે, વધશે ધન સંપત્તિ પૈસા અને સુખ જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : લવ લાઈફ જીવતા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. તમે ફિલ્ડમાં તમારી પ્રતિભા બતાવીને અધિકારીઓની આંખોના તાર બની શકો છો. તમારે કોઈ નવું રોકાણ કરવાનું ટાળવું પડશે, નહીં તો તમને નુકસાન થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને વિદેશથી શિક્ષણ લેવાની તક મળી શકે છે. તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ મુદ્દાઓ પર ચર્ચા કરશો અને તેમની જવાબદારીઓને પૂર્ણ કરશો. જો સંબંધોમાં કોઈ તણાવ ચાલતો હતો, તો તે દૂર થઈ જશે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા સન્માન અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો કરવાનો રહેશે. સરકારી નોકરીમાં કામ કરતા લોકોએ સ્ત્રી મિત્રોથી સાવધાની રાખવી પડશે. આજે તમારી કીર્તિ સામે તમારા શત્રુઓ એકબીજામાં લડીને નાશ પામશે. સંતાન તરફથી કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે. સામાજિક ક્ષેત્રે કામ કરતા લોકો સંસ્થાને પ્રોત્સાહન આપી શકે છે. જે લોકો ઓનલાઈન બિઝનેસ કરે છે, તેમણે કોઈપણ પ્રકારની છેતરપિંડીથી સાવધાન રહેવું જોઈએ, નહીં તો કોઈ તેમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે મુશ્કેલ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને મહેનત કર્યા પછી જ પરીક્ષામાં સફળતા મળતી જણાય છે. જો તમે કોઈને ઉધાર આપો છો, તો સંપૂર્ણ તપાસ કરીને આપો, નહીં તો તમારા પૈસા ફસાઈ શકે છે. તમારા આહાર પર ધ્યાન આપો, નહીં તો તમને પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડના મામલામાં કોઈના પર આંધળો વિશ્વાસ કરવો તમારા માટે નુકસાનકારક હોઈ શકે છે, તેથી સાવચેત રહો. તમારી કોઈપણ કાયદાકીય બાબતો તમારા માટે પરેશાની બની રહેશે, જેને તમે તમારા ભાઈઓની મદદથી ઉકેલી શકશો

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદદાયક રહેશે. પરિવારના કોઈપણ સભ્યના લગ્નમાં આવતી સમસ્યાઓનો અંત આવશે અને માંગલિક કાર્યક્રમનું આયોજન થઈ શકે છે. તમે એવું કોઈ પણ કામ કરી શકો છો, જેનાથી તમારું અને તમારા પરિવારનું નામ રોશન થાય. પરિવારના લોકો તમારી વાતોથી ખુશ થશે. તમે માતાને માતૃપક્ષના લોકો સાથે સમાધાન માટે લઈ જઈ શકો છો. તમારા પદ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. તમે પૈસા કમાવવાની કોઈ તક ગુમાવશો નહીં.

સિંહ : આજનો દિવસ તમારા માટે ઉત્સાહનો રહેશે. તમે કેટલાક નવા લોકોનો સંપર્ક કરશો, જેનાથી તમને ફાયદો થશે. કાર્યસ્થળમાં સમસ્યાઓમાંથી તમને રાહત મળતી જણાય. તમે તમારી વાણીથી લોકોના દિલ જીતી શકશો અને તમારા કોઈ મિત્ર તમારા પર ખોટા આરોપો લગાવી શકે છે, જેમાં તમારે તમારી વાત લોકોની સામે રાખવી પડશે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના શિક્ષણમાં જે સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા છે તે વિશે તેમના પિતા સાથે વાત કરી શકે છે. આજે, જુસ્સાને કારણે, તમે તમારી ઇન્દ્રિયોથી કામ કરશો નહીં અને તમારાથી ભૂલ થઈ શકે છે.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા માટે થોડો તણાવપૂર્ણ રહેશે. તમારો તમારા મિત્રો સાથે ઝઘડો થઈ શકે છે, જેના પછી તમે તણાવમાં રહેશો. કાર્યસ્થળમાં કોઈ અધિકારી સાથે તમારી દલીલ કે વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે. જો પરિવારમાં કેટલીક સમસ્યાઓ હતી, તો તમે તેનો ઉકેલ સાથે મળીને શોધી શકશો. તમારા જીવનસાથી સાથે વાત કરતી વખતે, તમારે તેમના દૃષ્ટિકોણને સમજવાનો પ્રયાસ કરવો પડશે, તો જ તમે ગૃહસ્થ જીવનમાં સંવાદિતા બનાવી શકશો.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેવાનો છે. તમે તમારા શોખને બીજા કોઈની સરખામણીમાં વધારી શકો છો, જે તમારા માટે નુકસાનકારક હશે, જે તમારા પૈસા ખર્ચમાં વધારો કરી શકે છે, પરંતુ તમારે આવું કરવાની જરૂર નથી. જો તમે તમારા પરિવારના કોઈ વરિષ્ઠ સભ્યના આશીર્વાદ લઈને ઘરની બહાર જાવ છો, તો તે તમારા માટે સારું રહેશે. તમે તમારી દિનચર્યામાં થોડો ફેરફાર કરશો, જે તમારા માટે ફાયદાકારક પણ રહેશે. તમે તમારા બાળક સાથે કેટલીક સારી ક્ષણો વિતાવશો, જે તમારા બંને વચ્ચેનો પ્રેમ ગાઢ બનાવશે.

વૃશ્ચિક : આજે તમારે પારિવારિક જીવનમાં સુમેળ જાળવવા માટે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો કરવા પડશે. જો લડાઈ ચાલી રહી હોય તો બંને પક્ષોની વાત સાંભળીને જ નિર્ણય લો. તમે તમારા નજીકના લોકો સાથે થોડો સમય પસાર કરશો. જો તમે પ્રવાસ પર જઈ રહ્યા છો, તો વાહનના અકસ્માતમાં નિષ્ફળ જવાને કારણે તમારા પૈસાનો ખર્ચ વધી શકે છે. તમે તમારા પરિવારના સભ્યોના ઘરે કોઈપણ શુભ તહેવારમાં ભાગ લઈ શકો છો. જો તમે પહેલા કોઈની પાસેથી પૈસા ઉધાર લીધા હોય, તો તમે તેને ઘણી હદ સુધી પરત કરી શકશો.

ધનુ : લોકો માટે આજનો દિવસ વિશેષ સફળતાનો રહેશે, તેમને પગાર વધારા જેવી કેટલીક સારી માહિતી સાંભળવા મળી શકે છે, પરંતુ માતાનું સ્વાસ્થ્ય આજે નરમ અને ગરમ રહેશે, જેના કારણે તમે ચિંતિત રહેશો. તમારે કોઈ કામનું આયોજન કરવું પડશે, નહીં તો પછીથી તમે પરેશાન થઈ શકો છો. જો તમે બજેટ બનાવીને પૈસાની લેવડદેવડ કરશો તો સારું રહેશે. તમારે તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે, નહીંતર દુશ્મનો તમારા પર વર્ચસ્વ જમાવવાનો પૂરો પ્રયાસ કરી શકે છે.

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે કેટલીક આનંદની પળો વિતાવશો અને એકબીજાના પ્રેમમાં ડૂબી જશો. તમે ક્યાંક ફરવા જવાનો પ્લાન પણ બનાવી શકો છો. તમે તમારા કામમાં તમારો સંપૂર્ણ સહકાર આપશો, જેથી કોઈને ફરિયાદ કરવાની તક ન મળે. પારિવારિક સંબંધોમાં ચાલી રહેલી તિરાડને તમે વાતચીત દ્વારા ઉકેલી શકશો. જે લોકો રાજનીતિની દિશામાં કામ કરી રહ્યા છે, તેમને નવું પદ મળી શકે છે અને તમારી પ્રગતિ થશે.

કુંભ : આજનો દિવસ તમારા માટે એક પછી એક સારા સમાચાર લઈને આવશે. ભાગ્યના સહયોગથી તમારા કેટલાક અટકેલા કામ પણ પૂરા થશે. કારકિર્દીમાં પ્રગતિ માટે તમારે સખત મહેનત કરવી પડશે. સફળતા તમારા પગ ચૂમશે. તમે માનસિક રીતે ખૂબ જ સક્રિય રહેશો, પરંતુ કેટલીક નાની સમસ્યાઓ તમને અનુસરશે. તમને તમારા મિત્રોની કોઈપણ રોકાણ સંબંધિત યોજના વિશે ખબર પડશે, જેમાં તમે ખુલ્લેઆમ રોકાણ કરશો, તો તે વધુ સારું રહેશે.

મીન : સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. જો કોઈ રોગ તમને પહેલા પરેશાન કરી રહ્યો હતો, તો આજે તે ઠીક થઈ જશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમે સમયસર કામ પૂર્ણ કરીને તમારા અધિકારીઓનું દિલ જીતી શકશો. તમારી વાણી લોકોને તમારી તરફ આકર્ષિત કરશે. જો તમે સફર પર જાઓ છો, તો તમે તેનો સંપૂર્ણ આનંદ માણશો. તમે તમારા વર્તનથી પરિવારના સભ્યોની આંખોના એપલ બની જશો અને લોકો તમારી પ્રશંસા કરતા જોવા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *