24કલાકમાં માં મોગલ આ રાશિઓ માટે લઈને આવશે સોનેરી દિવસ, 11 દિવસ માં થશે જોરદાર પૈસાનો વરસાદ જાણો તમારી રાશિ જય માં મોગલ

મેષ : મેષ રાશિના લોકો તુલા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા જીવનમાં સંતુલન રહેશે. કદાચ તમારા પરિવાર કે સમાજમાંથી કોઈ તમારી સાથે સારું વર્તન ન કરે. તમારે સક્રિય બનવું જોઈએ અને તમારા કુટુંબ અને પ્રિયજનોને જણાવવું જોઈએ કે તેઓ આજે કેવું અનુભવી રહ્યા છે. તમે તેમને પડકારોનો સામનો કરવામાં મદદ કરી શકો છો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, તમારે કંઈક ઓલિવ ગ્રીન પહેરવું જોઈએ. કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવા માટે સવારે 10 થી 11:00 સુધી ફળદાયી છે.

વૃષભ : સવૃષભ રાશિના લોકો માટે, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રનું સંક્રમણ તમને સૌથી વધુ અસ્વસ્થ અને બેચેન અનુભવી શકે છે. કેટલીક લાંબી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. તમને પેટ સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર લીલો આજે તમારો લકી કલર છે. સવારે 10:00 થી 11:15 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

મિથુન : મિથુન રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારી આસપાસના લોકોની મદદ કરી શકશો. તમે સ્વાર્થી બની શકો છો. સંબંધને પ્રાથમિકતા આપો. આજે મજા માણો. જ્યોતિષ જ્યોતિષ અનુસાર ચાંદી આજનો દિવસ તમારો ભાગ્યશાળી રંગ રહેશે

કર્ક : કર્ક રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે કેટલીક ભૂલો કરી શકો છો. તમારે આત્મવિશ્વાસ ન ગુમાવવો જોઈએ. તમારી લાગણીઓને તમારા પર અસર ન થવા દો. તમારી નજીકની કોઈ વ્યક્તિ તમને ગેરમાર્ગે દોરશે. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર બપોરે 2:00 થી 4:30 વાગ્યાની વચ્ચે જો કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય થઈ શકે છે. ગુલાબી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ રહેશે.

સિંહ : સિંહ રાશિ, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારા જીવનના તમામ ક્ષેત્રોમાં ઉર્જાવાન અને ઉત્સાહથી ભરેલા રહેશો. આજે તમે નોકરી બદલી શકો છો. તમારી મહેનત માટે તમને ઘણી પ્રશંસા મળશે. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, તમે સાંજે 5:45 થી 6:30 સુધી મહત્વપૂર્ણ કામ કરી શકો છો. નારંગી આજે તમારો શુભ રંગ છે.

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારા વિચારો કોઈની સાથે શેર કરી શકશો. મોટા નિર્ણયો માટે આજનો દિવસ સારો નથી, તેથી મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં ઉતાવળમાં કોઈ મોટો નિર્ણય લેવાનું ટાળો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, તમારે સવારે 11:00 થી 12.30 વાગ્યા સુધી તમામ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા જોઈએ. પીચ આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રને કારણે પરિવારમાં તમે આત્મવિશ્વાસ મેળવી શકો છો. તમે તમારા પરિવાર સાથે સમય વિતાવી શકો છો. તમારા અંગત અને વ્યાવસાયિક જીવનમાં બદલાવ આવી શકે છે. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, બપોરે 1:00 થી 3:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. ગુલાબી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે પ્રફુલ્લિત અને પ્રસન્નતા અનુભવશો. કોઈ કામ કરવામાં વધુ રસ હોઈ શકે છે. તમે તમારા પ્રિયજનો અને પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર કરી શકશો. તમારે થોડા દિવસો આરામ કરવો જોઈએ. જ્યોતિષ જ્યોતિષ અનુસાર, સાંજે 4:00 થી 6:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. ગુલાબી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

ધનુરાશિ : ધનુ રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે કેટલીક બાબતોને કારણે તણાવ અને ચિંતા અનુભવી શકો છો. તમે જેના પર વિશ્વાસ કરી શકો તે તમને મદદ કરશે. તમે ભાવુક થઈને કામ કરી શકો છો. તમે તમારા પરિવાર સાથે રહી શકો છો. તમને મદદ મળશે. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, તમારે નકારાત્મકતાને દૂર રાખવા માટે વાદળી રંગનું કંઈક પહેરવું જોઈએ. બપોરે 3:00 થી 5:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. સફેદ આજે તમારો શુભ રંગ છે.

મકર : મકર રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારા જીવન અને કારકિર્દીના ઉદ્દેશ્યોને યોગ્ય રીતે આગળ વધારી શકશો. તમે ઓળખ, ખુશી અને સફળતા મેળવવા માંગો છો. પ્લાનિંગ શરૂ કરો અને કામ શરૂ કરો. તમારી અપેક્ષાઓ ઓછી કરો. જ્યોતિષ જ્યોતિષના મતે બપોરે 2:30 થી 4:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમામ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા માટે યોગ્ય રહેશે. સી ગ્રીન આજે તમારો લકી કલર છે.

કુંભ : કુંભ રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે કંઈક સારું કરવા ઈચ્છશો. કેટલીક બાબતો મુશ્કેલ લાગી શકે છે. તમારે સાવચેત રહેવું જોઈએ અને તમારી આસપાસની દરેક વસ્તુને ક્રમમાં રાખવી જોઈએ. તમે તમારી બધી લાગણીઓ વ્યક્ત કરી શકો છો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, બપોરે 3:00 થી 5:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. લાલ આજે તમારો શુભ રંગ છે

મીન : મીન રાશિના જાતકો, કન્યા રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમે તમારી ઓફિસમાં વધુ સારી રીતે કામ કરી શકશો. તમે તમારી નોકરી બદલવાની યોજના બનાવી શકો છો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, બપોરે 3:00 થી 6:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *