48 કલાકમાં ભારે થી અતિ ભારે વરસાદની આગાહી અરબી સમુદ્રમાં લો પ્રેશર સિસ્ટમ સક્રિય થતા ગુજરાતમા સોમવારે થી ભારે વરસાદની આગાહી સુરત રાજકોટમાં ભારે થી અતિ ભારે વરસાદની આગાહી

ગુજરાતમાં હજુ આગામી પાંચ દિવસ સારા વરસાદને લઈને મોટા એંધાણો વ્યક્ત કરવામાં આવ્યા છે. અરબી સમુદ્રમાં વેલમાર્ક લો પ્રેસર સક્રિય થતા આગામી પાંચ દિવસ ભારેથી ભારે વરસાદને લઈને હવામાન વિભાગ એ મોટી આગાહી કરી છે. હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર ગુજરાતમાં હજુ પાંચ દિવસ સારા વરસાદની શક્યતા જોવા મળી રહી છે. ગુજરાતમાં હજુ પણ આગામી પાંચ દિવસ ધોધમાર વરસાદને લઈને માનવી ભાગે મોટી આગાહી કરી છે.

હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર અરબી સમુદ્રમાં વેલમાર્ક લો પ્રેસર સિસ્ટમ સક્રિય થતા રાજ્યમાં સારા એવા વરસાદ થઈ શકે છે. માછીમારોને દરિયો ન ખેડવા માટેની સૂચના આપવામાં આવી છે. પાંચ દિવસ સારા વરસાદની શક્યતા જોવા મળી રહી છે.

હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર રાજ્યમાં આગામી પાંચ દિવસ બનાસકાંઠા, સાબરકાંઠા, કચ્છ, અરવલ્લી, વલસાડ, અને નવસારીમાં ભારે હતી ભારે વરસાદની આગાહી કરવામાં આવી છે. આ ઉપરાંત માછીમારોને પણ દરિયો ન ખેડવાની સૂચના આપવામાં આવી છે.

ઉલ્લેખનીય છે કે, હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર રાજ્યમાં ગઈકાલે અમદાવાદમાં વાતાવરણમાં એકા એક પલટો જોવા મળ્યો હતો. અમદાવાદના પશ્ચિમ વિસ્તારમાં મોડી સાંજે ભારે પવન જોવા મળ્યો હતો. શહેરમાં વરસાદને પગલે અનેક વિસ્તારો અને રોડ રસ્તામાં પાણી ભરાયા હતા.

રાજ્યમાં આગામી પાંચ દિવસ સારા વરસાદને લઈને શક્યતા વ્યક્ત કરવામાં આવી છે. અરબી સમુદ્રમાં વેલ માર્ક માં પ્રેશર સિસ્ટમ સક્રિય થતા હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર દક્ષિણ ગુજરાત સહિત સૌરાષ્ટ્રમાં સારા વરસાદને લઈને મોટી આગાહી કરવામાં આવી છે.

મોરબીની અંદર આવેલા વાંકાનેર માર્કેટિંગ યાર્ડ ની અંદર કપાસના સરેરાશ ભાવની વાત કરવામાં આવે તો 10,295 થી લઈને મહત્તમ ભાવ 10,238 ની આસપાસ પહોંચી ચૂક્યો છે આ સાથે જ રાજકોટની અંદર આવેલા જસદણ માર્કેટિંગ યાર્ડ ની અંદર કપાસના સરેરાશ ભાવની વાત કરવામાં આવે તો 10235 થી લઈને મહત્તમ 11258 ની આસપાસ પહોંચી ચૂક્યા છે

ગુજરાતમાં હજુ આગામી પાંચ દિવસ સારા વરસાદને લઈને મોટા એંધાણો વ્યક્ત કરવામાં આવ્યા છે. અરબી સમુદ્રમાં વેલમાર્ક લો પ્રેસર સક્રિય થતા આગામી પાંચ દિવસ ભારેથી ભારે વરસાદને લઈને હવામાન વિભાગ એ મોટી આગાહી કરી છે. હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર ગુજરાતમાં હજુ પાંચ દિવસ સારા વરસાદની શક્યતા જોવા મળી રહી છે. ગુજરાતમાં હજુ પણ આગામી પાંચ દિવસ ધોધમાર વરસાદને લઈને માનવી ભાગે મોટી આગાહી કરી છે.

હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર અરબી સમુદ્રમાં વેલમાર્ક લો પ્રેસર સિસ્ટમ સક્રિય થતા રાજ્યમાં સારા એવા વરસાદ થઈ શકે છે. માછીમારોને દરિયો ન ખેડવા માટેની સૂચના આપવામાં આવી છે. પાંચ દિવસ સારા વરસાદની શક્યતા જોવા મળી રહી છે.

હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર રાજ્યમાં આગામી પાંચ દિવસ બનાસકાંઠા, સાબરકાંઠા, કચ્છ, અરવલ્લી, વલસાડ, અને નવસારીમાં ભારે હતી ભારે વરસાદની આગાહી કરવામાં આવી છે. આ ઉપરાંત માછીમારોને પણ દરિયો ન ખેડવાની સૂચના આપવામાં આવી છે.

ઉલ્લેખનીય છે કે, હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર રાજ્યમાં ગઈકાલે અમદાવાદમાં વાતાવરણમાં એકા એક પલટો જોવા મળ્યો હતો. અમદાવાદના પશ્ચિમ વિસ્તારમાં મોડી સાંજે ભારે પવન જોવા મળ્યો હતો. શહેરમાં વરસાદને પગલે અનેક વિસ્તારો અને રોડ રસ્તામાં પાણી ભરાયા હતા.

રાજ્યમાં આગામી પાંચ દિવસ સારા વરસાદને લઈને શક્યતા વ્યક્ત કરવામાં આવી છે. અરબી સમુદ્રમાં વેલ માર્ક માં પ્રેશર સિસ્ટમ સક્રિય થતા હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર દક્ષિણ ગુજરાત સહિત સૌરાષ્ટ્રમાં સારા વરસાદને લઈને મોટી આગાહી કરવામાં આવી છે.

ગુજરાતમાં હજુ આગામી પાંચ દિવસ સારા વરસાદને લઈને મોટા એંધાણો વ્યક્ત કરવામાં આવ્યા છે. અરબી સમુદ્રમાં વેલમાર્ક લો પ્રેસર સક્રિય થતા આગામી પાંચ દિવસ ભારેથી ભારે વરસાદને લઈને હવામાન વિભાગ એ મોટી આગાહી કરી છે. હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર ગુજરાતમાં હજુ પાંચ દિવસ સારા વરસાદની શક્યતા જોવા મળી રહી છે. ગુજરાતમાં હજુ પણ આગામી પાંચ દિવસ ધોધમાર વરસાદને લઈને માનવી ભાગે મોટી આગાહી કરી છે.

હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર અરબી સમુદ્રમાં વેલમાર્ક લો પ્રેસર સિસ્ટમ સક્રિય થતા રાજ્યમાં સારા એવા વરસાદ થઈ શકે છે. માછીમારોને દરિયો ન ખેડવા માટેની સૂચના આપવામાં આવી છે. પાંચ દિવસ સારા વરસાદની શક્યતા જોવા મળી રહી છે.

હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર રાજ્યમાં આગામી પાંચ દિવસ બનાસકાંઠા, સાબરકાંઠા, કચ્છ, અરવલ્લી, વલસાડ, અને નવસારીમાં ભારે હતી ભારે વરસાદની આગાહી કરવામાં આવી છે. આ ઉપરાંત માછીમારોને પણ દરિયો ન ખેડવાની સૂચના આપવામાં આવી છે.

ઉલ્લેખનીય છે કે, હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર રાજ્યમાં ગઈકાલે અમદાવાદમાં વાતાવરણમાં એકા એક પલટો જોવા મળ્યો હતો. અમદાવાદના પશ્ચિમ વિસ્તારમાં મોડી સાંજે ભારે પવન જોવા મળ્યો હતો. શહેરમાં વરસાદને પગલે અનેક વિસ્તારો અને રોડ રસ્તામાં પાણી ભરાયા હતા.

રાજ્યમાં આગામી પાંચ દિવસ સારા વરસાદને લઈને શક્યતા વ્યક્ત કરવામાં આવી છે. અરબી સમુદ્રમાં વેલ માર્ક માં પ્રેશર સિસ્ટમ સક્રિય થતા હવામાન વિભાગની આગાહી અનુસાર દક્ષિણ ગુજરાત સહિત સૌરાષ્ટ્રમાં સારા વરસાદને લઈને મોટી આગાહી કરવામાં આવી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *