આજે રવિવારે વડવાળી મોગલમાંનું નામ બોલવાથી ઘરમાં વધશે ધન અને સંપત્તિ ભાગ્ય ચમકી ઉઠશે, પૈસાનો વરસાદ થશે, જીવનમાં આવશે સુખ…આજનું તમારું રાશિફળ જય માં મોગલ

મેષ : તમારો આજનો દિવસ સારો રહેશે. શિક્ષકો આજે બેઠકમાં હાજરી આપશે. તમને વડીલો પાસેથી કંઈક નવું શીખવા મળશે, જે તમને પછીથી ઉપયોગી થશે. જે લોકો ઘરેથી કામ કરે છે તે સારું કરશે. તમારી આવક અને ખર્ચમાં સમાનતા રહેશે. નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહો. નવવિવાહિત યુગલની યાત્રા યાદગાર બની રહેશે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ રહેવાનો છે. દીકરીના કરિયરને લઈને થોડી ચિંતા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય પહેલા કરતા સારું રહેશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. આજે તમે કંઈક નવું કરવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો, તમને સારા પરિણામ મળશે. કેટલીક અંગત બાબતોમાં તમે થોડા ભાવુક થઈ શકો છો.

મિથુન : આજે તમારો દિવસ લાભદાયક રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે સારા સંબંધો બનશે. સિમેન્ટનો ધંધો કરતા લોકોનું કામ ઝડપથી થશે. વિદ્યાર્થીઓ આજે કામ અને અભ્યાસ વચ્ચે સંતુલન બનાવીને ચાલશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. રાજનીતિના ક્ષેત્રમાં તમારી છબી મજબૂત બનશે, તમે વધુ લોકો સાથે જોડશો. સહકર્મીઓ તરફથી શક્ય તમામ મદદ મળતી રહેશે. લવમેટ્સનો દિવસ ખાસ રહેશે, આજે તમને તમારી મનપસંદ ભેટ મળશે. ધંધામાં આવતી અડચણો આજે સમાપ્ત થશે.

કર્ક : તમારો દિવસ તમારા માટે ખુશીઓની ભેટ લઈને આવશે. ખેડૂતોને તેમની મહેનતનો સારો લાભ મળશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય રોજ કરતાં સારું રહેશે. પારિવારિક સંજોગો પહેલા કરતા વધુ સારા થશે. કોઈની સાથે બિનજરૂરી વાદવિવાદમાં ન પડવું. તમને બીજાની સામે ખુલ્લેઆમ અભિવ્યક્તિ કરવાનો મોકો મળશે. તમારે થોડો માનસિક પ્રયાસ કરવો પડી શકે છે.

સિંહ : આજનો દિવસ કાર્યક્ષેત્રમાં સારો લાભ આપનાર છે. સંતાનની ચિંતા ઓછી થશે, સારી નોકરી મળવાથી ઘરમાં ઉત્સવનું વાતાવરણ રહેશે. નવું વાહન ખરીદવાની ઉત્સુકતા તમારા મનમાં રહેશે. આયાત-નિકાસના કામ કરનારા લોકોને સફળતા મળશે. તમારે આજે ઉધાર લેવડદેવડ ટાળવી જોઈએ. ધૈર્ય સાથે, તમે અટકેલા કાર્યો પૂર્ણ કરશો. તમારા શત્રુઓનો પરાજય થશે. ઘરના વડીલનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

કન્યા : આજે તમારો દિવસ ઉત્સાહથી ભરેલો રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં તમારી રુચિ વધશે, પરિવારમાં ધાર્મિક વિધિઓ થવાની સંભાવના છે. અધિકારીઓના સહયોગથી અટકેલા કામમાં સફળતા મળશે. પરિવારના સભ્યો સાથે પ્રેમ અને સ્નેહ વધશે. તમે માતા-પિતા સાથે ભવિષ્ય વિશે ચર્ચા કરી શકો છો. બહારનો ખોરાક ટાળો.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે ખુશીની ક્ષણ લઈને આવ્યો છે. વિદ્યાર્થીઓને કારકિર્દીની પસંદગી માટે સારી તકો મળશે. તમે કોઈ કામમાં સંપૂર્ણ રીતે વ્યસ્ત રહેશો. આજે તમને પ્રોપર્ટી ખરીદવાથી ફાયદો થશે. ઈલેક્ટ્રોનિક્સનો વેપાર કરનારા લોકો સારો દેખાવ કરશે. સ્ટોક બ્રોકર તરીકે કામ કરતા લોકો આજે સારો ફાયદો મેળવી શકે છે. સાંજનો સમય પરિવારના સભ્યો સાથે વિતાવશો.

વૃશ્ચિક : આજે તમારો દિવસ આત્મવિશ્વાસથી ભરેલો રહેશે. તમારું ઇચ્છિત કાર્ય પૂર્ણ થઇ રહ્યું છે. જે લોકો મકાન બનાવી રહ્યા છે તેમના કામ આગળ વધશે. તમે તમારા કામને નવી રીતે કરવાની યોજના વિશે વિચારી શકો છો. તમે ઘરે જ વિવિધ વાનગીઓનો આનંદ માણી શકો છો. પુત્રની નોકરી મળવાથી તમને ખુશી મળશે. તમે કેટલાક મામલાઓમાં ભાવનાત્મક બની શકો છો.

ધનુ : આજનો દિવસ તમારા માટે શાનદાર રહેવાનો છે. તમે પરિવારની જવાબદારી સારી રીતે નિભાવશો. તમારી મહેનત બિઝનેસમાં સારી સફળતા અપાવશે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના પ્રેક્ટિકલમાં નવા વિચારો ઉમેરી શકે છે. આજે પરિવારમાં કેટલીક ધાર્મિક વિધિઓને કારણે તમારો ખર્ચ વધી શકે છે. ઘરેથી કામ કરતા લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો છે. તમારા ખરાબ કાર્યો પૂર્ણ થશે.

મકર : આજે તમારી દિનચર્યા સારી રહેશે. તમારા વિરોધીઓ પરાજિત થશે. ખેડૂત વર્ગને ખેતીમાં સારો નફો મળશે, જેના કારણે તેમનું મન પ્રસન્ન રહેશે. તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે નવા વિષય પર ચર્ચા કરશો, લોકો તમારા વિચારો સાથે સહમત થશે. નવી રોજગાર મળવાથી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. મિત્રો સાથે ફોન પર લાંબી વાત થશે.

કુંભ : તમારો દિવસ સામાન્ય રહેશે. આજે તમને પારિવારિક સમસ્યાઓથી છુટકારો મળશે. સકારાત્મક વિચારસરણીથી, તમારા અટકેલા કામ શિક્ષકો માટે સારો સમય બની જશે, શેરોમાં નાણાંનું રોકાણ કરવા માટે આજનો સમય સારો છે. અન્ય લોકો પણ તમારી કાર્ય યોજનામાંથી ઘણું શીખશે. વ્યર્થ ખર્ચ રોકવાની જરૂર છે.

મીન : આજનો દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ રહેવાનો છે. કાર્યક્ષેત્રમાં આવતી અડચણો આજે સમાપ્ત થશે, કામકાજમાં સરળતા રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને તેમના સહપાઠીઓની મદદ મળશે, જેનાથી મિત્રતામાં મધુરતા વધશે. પારિવારિક સમસ્યાઓનો અંત આવશે, ઘરમાં સુખ-શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. તમારું મન ભગવાનની ભક્તિમાં વ્યસ્ત રહેશે. લેખકનું કોઈપણ પુસ્તક પ્રકાશિત થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *