આજે શનિવારે ખુદ માં મોગલ આશિર્વાદથી આ રાશિવાળાને નવા શિખર પર પહોંચાડશે ભાગ્ય, ધંધા રોજગારમાં સાતમા આસમાને જશે લાભ. જય માં મોગલ

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે એકત્રિત કરવા અને રોકાણ કરવા માટે સારો છે. જો તમે નવા મકાનમાં રોકાણ કરવા માંગો છો તો આ સમય સારો રહેશે. ઘરમાં મહેમાનનો પ્રવેશ થશે. તમે તમારી વાણીથી કોઈને પણ મોહિત કરી શકો છો. જો તમે વિરોધીથી તણાવ દૂર કરીને સંવાદિતા વધારવા માંગો છો અથવા તેના વિવાદનું સમાધાન કરવા માંગો છો, તો પ્રારંભ કરો. તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે.

વૃષભ : આજે તમારો પૂર્ણતાનો દિવસ છે. વેપારી વર્ગના લોકો પોતાનું કામ આત્મવિશ્વાસથી કરશે અને ખૂબ પૈસા કમાશે. જો તમે કામ કરશો તો તમારા અધિકારીઓ તમારાથી સંતુષ્ટ થશે. જો તમે અપરિણીત છો, તો તમને તમારા સંબંધીઓ અથવા પડોશીઓ તરફથી લગ્નના પ્રસ્તાવ મળવાની શક્યતા છે.

મિથુન : આજે તમને પ્રોત્સાહિત થવાની સંભાવના છે. તમારા આત્મવિશ્વાસમાં થોડી ઉણપ રહેશે. તમારો ખર્ચ આવક કરતા વધુ રહેશે. ખાવા-પીવાની બાબતમાં સાવધાની રાખો. કેટલાક આર્થિક નુકસાનની પણ શક્યતા છે. તમારા જીવનસાથી તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ બિનજરૂરી પ્રવૃત્તિઓમાં પોતાનો સમય વેડફશે. વેપારી વર્ગ લાંબા પ્રવાસ પર જશે, જેનું પરિણામ આશાસ્પદ નહીં હોય..

કર્ક : આજે તમારી સફળતાનો દિવસ છે. તમારું બાળક સમૃદ્ધ થશે. વિદ્યાર્થીઓ એકાગ્રતા અને આત્મવિશ્વાસ સાથે અભ્યાસ કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશે. તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા સંબંધો મધુર રહેશે. પ્રેમી/પ્રેમિકાને મળવાની તક મળશે. સટ્ટાબાજીમાં રોકાણ કરવાનો આ શ્રેષ્ઠ સમય છે. એકંદરે તમામ ક્ષેત્રોમાં સફળતા પ્રાપ્ત થશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને તમે ખુશ રહેશો.

સિંહ : આજનો તમારો દિવસ મિશ્રિત રહેશે, દિવસની શરૂઆત આળસથી ભરેલી રહેશે. કરિયર બિઝનેસમાં પણ પ્રગતિ ધીમી રહેશે. આજનો દિવસ જૂના હિસાબ પતાવટમાં પસાર થશે. તમને સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. મૂડી રોકાણની યોજનાઓમાં સમજદારીપૂર્વક નાણાંનું રોકાણ કરો, ઉતાવળમાં કામ અટકી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સામાન્ય છે, મન અભ્યાસથી વિચલિત થઈ શકે છે.

કન્યા : આજે તમે શારીરિક રીતે પરેશાન રહી શકો છો. સ્નાયુઓમાં તણાવ અને દુખાવો હોઈ શકે છે. કાર્યસ્થળમાં વિરોધીઓ તમારા કામમાં અવરોધ ઉભો કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે, વરિષ્ઠ અધિકારીઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે, કામમાં બેદરકારી ટાળો, સંયમથી કામ કરો. નાણાકીય બાબતોનો ઉકેલ આવશે, લાભની તકો મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સખત મહેનત કરવાનો છે, તમને અભ્યાસ કરવાનું મન થશે.

તુલા : આજે તમે તમારી જાતને મૂંઝવણની સ્થિતિમાં જોશો. ઓફિસમાં કોઈ મોટો નિર્ણય લેવાને બદલે તેનાથી બચવું જ સારું રહેશે, વાતોમાં ન ફસાઈ જાઓ, વાણી પર સંયમ રાખો. નોકરી ધંધામાં કેટલાક કરાર હાથમાંથી નીકળી શકે છે, નિર્ણય શક્તિ નબળી રહેશે. આર્થિક સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા માટે વધુ મહેનત કરવી પડશે.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. નોકરી ધંધામાં ઉન્નતિની તકો આવશે, જે પણ કામ હાથમાં લેશો તેમાં સફળતા મળશે. આર્થિક લાભ થશે. કાર્યસ્થળમાં મન પ્રસન્ન રહેશે, બધા કામ સમયસર પૂરા થશે. આવકના વધારાના સ્ત્રોત બનશે. પરિવાર સાથે ખુશીના ક્ષણો વિતાવશો. વિવાહિત જીવન સુખદ રહેશે. અવિવાહિતોને લગ્નનો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે.

ધનુ : આજે તમારો આખો દિવસ તમારા કાર્યક્ષેત્ર પર કેન્દ્રિત રહેશે. આજે તમે તમારા બધા જૂના પેન્ડિંગ કામ સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ કરશો. અચાનક નાણાકીય લાભ થઈ શકે છે. નોકરી ધંધામાં લાભની સ્થિતિ છે. વિદેશી કંપનીઓ તરફથી લાભની તકો મળશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધી શકે છે. તમે પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લઈ શકો છો.

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે મોટી સફળતા લઈને આવી રહ્યો છે. જે લોકો લાંબા સમયથી નોકરી માટે ભટકતા હતા તેમને ઇચ્છિત પરિણામ મળશે. તમને જોઈતી નોકરી મળી શકે છે. ઓફિસમાં સારી સફળતા મળશે. વેપારી વર્ગ માટે દિવસ સારો છે. વેપારમાં પ્રગતિની સંભાવના છે. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષકોની મદદ મળશે.

કુંભ : આજે તમે ખૂબ જ ઉર્જાવાન રહેશો. કાર્યસ્થળ પર તમારા બધા અધૂરા કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. નોકરી ધંધામાં બેવડા ઉત્સાહથી કામ કરશો. જેના કારણે આર્થિક વૃદ્ધિનો યોગ બનશે, ધન લાભ પણ થશે. કલાના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ મહત્વપૂર્ણ છે, ઘણા નવા કરાર હાથમાં આવી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો સાબિત થશે.

મીન : આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ રહેશે. દિવસની શરૂઆત સારી થશે. આર્થિક સ્થિતિમાં વધારો થશે. નોકરી ધંધા માટે દિવસ સારો છે, કાર્યસ્થળમાં નવા કરારો પ્રાપ્ત થશે. સુખ-સુવિધાઓના સંસાધનોમાં વધારો થશે. સંપત્તિ સંબંધિત કામો પૂરા થશે. નાના ભાઈ-બહેનો સાથેના સંબંધો મજબૂત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *