આજે સોમવારે માં મોગલ કૃપાથી આ 4 રાશિના જાતકોને મળશે મોટી સફળતા, પારિવારિક જીવન રહેશે સુખી જાણો તમારું રાશિફળ જય માં મોગલ

મેષ : આજે બપોરે 4:35 વાગ્યા પછી બારમો ચંદ્ર અને ગુરુ વેપારમાં પ્રગતિ આપી શકે છે. વેપારમાં લાભ થશે. પ્રવાસની શક્યતા છે. પ્રમોશનની શક્યતાઓ છે. પીળો અને લીલો રંગ સારા છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો.

વૃષભ : આજે સાંજે 04:35 પછી ચંદ્ર અગિયારશ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સંક્રમણ સફળતાનું છે. અટકેલા પૈસા આવી શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશન તરફ આગળ વધશો. લીલો અને વાદળી સારા રંગો છે. ગોળનું દાન કરો.

મિથુન : આજે દશમો ગુરુ અને બપોરે 04:35 પછી દસમો ચંદ્ર કર્મ માટે અનુકૂળ છે. તેમ છતાં, મુસાફરી સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય કાળજીપૂર્વક લો. તમે આધ્યાત્મિકતા તરફ આગળ વધી શકો છો. સફેદ અને જાંબલી રંગ શુભ છે. તુલસીનું વૃક્ષ વાવો. તલનું દાન કરો.

કર્ક : કસૂર્ય આ રાશિમાં છે, ગુરુ નવમા સ્થાને છે અને ચંદ્ર મનનો કરક ગ્રહ છે, જે આજે બપોરે 4:35 વાગ્યા પછી નવમા ભાવમાં શુભ છે. નોકરી સંબંધિત કામમાં વ્યસ્તતા રહેશે. લાલ અને લીલો રંગ સારા છે. ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરો. આજે મગનું દાન કરો.

સિંહ : આ રાશિનો સ્વામી મીન રાશિમાં એટલે કે અષ્ટમમાં બપોરે 04:35 પછી સૂર્ય અને ગુરુ-ચંદ્ર બારમા દિવસે એકસાથે રહેવાથી વેપારમાં લાભ થશે. આજે કોઈ રાજકીય યોજના મુલતવી રાખવી યોગ્ય નથી. પીળો અને લાલ સારા રંગ છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો અને તલનું દાન કરો.

કન્યા : સૂર્ય અગિયારશ શુભ છે. સાંજે 04:35 પછી ચંદ્ર સાતમા ભાવમાં છે. ગુરુ પણ સાતમે છે. રાજનીતિમાં સફળતાથી તમે ખુશ રહેશો. હનુમાનજીને લાલ ફૂલ ચઢાવો. આકાશ અને સફેદ રંગ શુભ છે. ગાયને કેળું ખવડાવો. મીન રાશિના મિત્રોથી ફાયદો થઈ શકે છે.

તુલા : સાંજે 04:35 પછી દસમા ભાવમાં સૂર્ય, ગુરુ અને ચંદ્ર એક સાથે ભળીને ફળદાયી બને છે. નોકરીને લઈને થોડો તણાવ થઈ શકે છે. શ્રી સુક્ત વાંચો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સફેદ અને જાંબલી સારા રંગો છે. બેલ વૃક્ષ વાવો.

વૃશ્ચિક : સાંજે 04:35 પછી ગુરુ અને ચંદ્ર પાંચમા ભાવમાં રહીને સંતાનને પ્રગતિ આપશે. ચંદ્ર મીન રાશિમાં છે અને ગુરુ પાંચમે શુભ છે. નોકરીમાં આજે સફળતાનો દિવસ છે. કર્ક અને કન્યા અને મકર રાશિના મિત્રો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. સફેદ અને નારંગી સારી છે

ધનુ : આજે, આઠમો સૂર્ય, બપોરે 04:35 પછી, ગુરુ અને ચંદ્ર ચોથા ભાવમાં એક સાથે છે. નોકરી અને ધંધાના સંબંધમાં તમને સારા સમાચાર મળશે. નવા કરાર સાથે વ્યવસાયમાં પ્રગતિના સંકેતો છે. લીલા અને નારંગી રંગ સારા છે. નિર્જન જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

મકર : મકર રાશિફળ 15 ઓગસ્ટ, 2022 માટે, પારિવારિક યાત્રાઓ ખુશીઓથી ભરપૂર રહેશે. પરિવાર સાથે સમય પસાર કરવા માટે આજનો દિવસ સારો છે. કૌટુંબિક આવકમાં સુધારો થશે અને બાળકો શૈક્ષણિક મોરચે સારો દેખાવ કરશે. પરિવારમાં કેટલીક સુખદ ઘટનાઓ બની શકે છે. માતાની મિલકતની તરફેણમાં કાયદાકીય મુદ્દાઓ થોડી ગતિ મેળવી શકે છે.

કુંભ : સાંજે 4.35 વાગ્યા પછી ગુરુ અને ચંદ્ર ત્રીજા ભાવમાં રહેશે. શનિ હવે મકર રાશિમાં પાછળ છે. મુસાફરી દરમિયાન સાવચેત રહો. શિક્ષણમાં પ્રગતિ થાય. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. નોકરીમાં જવાબદારીઓને લઈને તમે મૂંઝવણમાં રહેશો. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.

મીન : બપોરે 04:35 પછી આ રાશિમાં ગુરુ અને ચંદ્ર શુભ છે. વેપારમાં પ્રગતિ થશે. મંગળ અને ગુરુની અસર વિદ્યાર્થીઓ માટે શુભ છે. પ્રવાસના સંકેતો છે. પરિવારમાં થોડો તણાવ થવાની સંભાવના છે. લાલ અને પીળો સારા રંગો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *