આવતા 2દિવસમાં સવારથી ગ્રહોની બદલતી ચાલ કરાવશે નફો આ 4 રાશિ જાતકો ના જીવન માં ચારેય બાજુથી થશે ધનવર્ષા ધંધા રોજગાર માં નવી પ્રગતિ ના બની રહ્યા છે યોગ…જય માં મોગલ

મેષ : અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ધંધો સારો રહેશે. તે એક મનોરંજક પ્રવાસ હોઈ શકે છે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે. તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. તમે ભૂલી ગયેલા મિત્રોને મળશો. ઘરની બહાર સુખ-શાંતિ રહેશે. મુશ્કેલીમાં ન પડો. ઈર્ષ્યા સક્રિય રહેશે. સામાજિક કાર્યોમાં રસ લેશે. બીજાની મદદ કરી શકશો. તમને માન-સન્માન મળશે

વૃષભ : વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. આવક ચાલુ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ધંધો સારો રહેશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. ઈજા અને અકસ્માતને કારણે નુકસાન શક્ય છે. કામ કરતી વખતે બેદરકારી ન રાખો. થઈ રહેલા કામમાં અડચણો આવી શકે છે. વિવાદથી દૂર રહો. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. કોઈપણ વ્યક્તિની ઉશ્કેરણીનો શિકાર ન થાઓ.

મિથુન : તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે. બહાર જવાની ઈચ્છા થશે. ભાઈઓ સાથેના મતભેદો દૂર થશે. પરિવાર માટે ચિંતા રહેશે. વરિષ્ઠ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન અને સહયોગ મળશે. વેપારમાં લાભ થશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. સંતાન પક્ષ તરફથી ખુશી મળશે.

કર્ક : જમીન અને મકાનને લગતા મોટા સોદાથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. વેપાર-ધંધો અનુકૂળ રહેશે. મહાન કામ કરવાની ઈચ્છા રહેશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. આવકમાં વધારો થશે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. જરૂરી વસ્તુઓ સમયસર ન મળવાથી ગુસ્સો રહેશે.

સિંહ : પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. પાર્ટી અને પિકનિકનો આનંદ મળશે. મનપસંદ ભોજનની પ્રાપ્તિ શક્ય છે. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. તમને કોઈ પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મળશે. પરિવારના સભ્યો અને મિત્રો સાથે આનંદદાયક સમય પસાર થશે. ધંધો સારો રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

કન્યા : ધીરજ રાખો, સમય સુધરશે. ખરાબ માહિતી આવી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. આવકમાં ઘટાડો થશે. નકારાત્મકતા વધશે. વિવાદથી પરેશાની થશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય ઉતાવળમાં ન લો. બિનજરૂરી મુશ્કેલી ઊભી થઈ શકે છે. અન્ય લોકો શું કહે છે તેમાં ન પડો.

તુલા : પારિવારિક સુખ-શાંતિ જળવાઈ રહેશે. તમને કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિનો સહયોગ મળશે. પૂજામાં રસ રહેશે. તીર્થયાત્રા થઈ શકે છે. સમજદારીનો ઉપયોગ કરો, ફાયદો થશે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર કરશો. વિરોધ થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. મુશ્કેલીમાં ન પડો. ઉતાવળથી નુકસાન થશે. આળસ પ્રવર્તશે.

વૃશ્ચિક : આવકમાં વધારો થશે. ખરાબ વસ્તુઓ થશે. સુખ હશે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે. આનંદપ્રદ પ્રવાસનું આયોજન થશે. ખોટા પૈસા પાછા મળી શકે છે. વ્યસ્તતાના કારણે સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે, ધ્યાન રાખો. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. લલચાશો નહીં

ધનુ : તમને માન-સન્માન મળશે. વેપાર ધંધો સરળ રીતે ચાલશે. યોજના સાકાર થશે. ઘર અને પરિવાર સાથે આરામ અને મનોરંજન સાથે સમય પસાર થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તન શક્ય છે. વિરોધ થશે. કામ કરતી વખતે બેદરકારી ન રાખો. ઈજા થઈ શકે છે. તમે થાક અને નબળાઈ અનુભવશો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

મકર : આરોગ્યને પ્રાથમિકતા આપો. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ કરવાથી નુકસાન થશે. બિનજરૂરી જોખમો ન લો. કોઈપણ વ્યક્તિની ઉશ્કેરણીનો શિકાર ન થાઓ. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા માટે સમય નથી. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. વેપાર ધંધો સરળ રીતે ચાલશે.

કુંભ : વેપાર-ધંધો તમારી ઈચ્છા મુજબ ચાલશે. મૂંઝવણ થઈ શકે છે. ડહાપણ વાપરો. કોઈ નવું મોટું કામ કરવાની યોજના બનશે. તમને ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. નફામાં વધારો થશે. સમય આનંદથી પસાર થશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે.

મીન :વ્યવસાયિક ભાગીદારો સંપૂર્ણ સહયોગ કરશે. નવું સાહસ શરૂ કરવાનું મન બનાવશો. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. ભેટ-સોગાદો પ્રાપ્ત થવાની શક્યતા છે. કોઈ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ મળશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વરિષ્ઠોની સલાહ કામમાં આવશે. નવા મિત્રો બનશે. આવક ચાલુ રહેશે. બધું સારું થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *