અમદાવાદમાં પ્રેમ સંબંધમાં યુવતીને કાફેમાં લઈ જઈ માણ્યું શારીરિક વીડિયો ઉતારીને આચરી યુવકે ફોટો વાઈરલ કરવાની ધમકી આપી કર્યું એવું કૃત્યકે જાણી ચોંકી જશો.

સુરતના ઉમરા વિસ્તારમાં એક યુવકે પ્રેમલગ્ન કર્યા બાદ યુવતી પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. યુવકે તેના મોબાઈલમાં પ્રેમ પ્રકરણ દરમિયાન યુવક અને યુવતીનો આપત્તિજનક ફોટો પણ લીધો હતો. બાદમાં યુવકે ફોટો વાયરલ કરવાની ધમકી આપી માતા-પિતાને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી. આથી પોલીસે યુવતીની ફરિયાદ લઈ આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

કાફેમાં દુરુપયોગઉમરા પોલીસ સ્ટેશન હેઠળના લાલગેટ ખાટકીવાડ રાણી તળાવ અને વેસુ જલ થાણામાં પાણીની ટાંકી પાસે રહેતા બાદશાહ સુફીયાન ફતેહ સામે એક યુવતીએ બળાત્કારની ફરિયાદ નોંધાવી છે. બાદશાહ 2021થી એક યુવતી સાથે પ્રેમ સંબંધમાં છે. દરમિયાન બાદશાહ ફરિયાદી યુવતીને કેફેમાં લઈ જતો હતો અને અવારનવાર તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધતો હતો. તેને પાર્કમાં બોલાવીને બળજબરીથી શારીરિક ત્રાસ ગુજારવામાં આવ્યો હતો.

બ્લેકમેલ કર્યુંજો કે, યુવતી આ રાજાથી કંટાળવા માંગતી ન હતી. તેથી બાદશાહે સંબંધ ચાલુ રાખવા દબાણ કર્યું. બાદશાહ યુવતી સાથે સંબંધ ચાલુ રાખવા માટે યુવતીને તેના પરિવાર અને કોલેજના જૂથ સાથે ફોટો શેર કરવા બ્લેકમેલ કરે છે. સાથે જ યુવતીના માતા-પિતાએ તેને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી. આ અંગે યુવતીની ફરિયાદ બાદ પોલીસે બાદશાહ સામે બળાત્કારનો ગુનો નોંધી આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

આજના સમયમાં કોઈના પર વિશ્વાસ મુકવો એજ મોટી વાત હોય છે મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આપણે જેના પર વિશ્વાસ કરીએ એજ આપણને દગો આપતા હોય છે. આજકાલ બળાત્કારના કિસ્સાઓ ઘણા સામે આવ્યા છે જેમાં ભાભી ઉપર, નણંદ ઉપર, યુવતી પર, કોઈ સગીરા પર વગેરે જેવી ઘટનાઓ તમે આજ સુધી સાંભળી હશે. પરંતુ મિત્રો આજે અમે તમને એવા કિસ્સા વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે જે જાણી ને તમારા હોશ ઉડી જશે.

મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે અમદાવાદ શહેરમાં પ્રેમ સબંધ રાખવાનો ઈન્કાર કરનાર પ્રેમિકા પર ઉશ્કેરાઈને તેના પ્રેમીએ હુમલો કરવાનો બનાવ સામે આવ્યો છે. હાલ આ મામલે રિવરફ્રન્ટ પોલીસે ગુનો દાખલ કરીને આગળની તપાસ હાથ ધરી છે.આ અંગે પ્રાપ્ત વિગતો પ્રમાણે, મૂળ રાજસ્થાનની યુવતી શહેરના નરોડા GIDCમાં આવેલી એક બેંકમાં ફરજ બજાવે છે અને શાહીબાગ વિસ્તારમાં PGમાં રહે છે.

ત્યારબાદ આગળ જણાવી દઈએ કે આ યુવતીને અગાઉ તેની સાથે કામ કરતાં યશવંત રાણા નામના યુવક સાથે પ્રેમ સબંધો હતા, પરંતુ છેલ્લા કેટલાક દિવસથી યુવતી યશવંત સાથે વાત કરવાનું ટાળી રહી હતી. બે દિવસ પહેલા યુવતી પોતાના ઘરે જઈ રહી હતી, ત્યારે યશવંત તેના બાઈક આ યુવતીને રિવરફ્રન્ટ ખાતે લઈ ગયો હતો. જ્યાં યશવંતે યુવતીને પોતાના ફોન ના ઉપડવા પાછળનું કારણ પૂછ્યું હતું.

અંતે એવી માહિતી મળી કે જેના જવાબમાં યુવતીએ પોતે હવે પ્રેમ સબંધ આગળ વધારવા ના માંગતી હોવાનું કહ્યું હતું. આ દરમિયાન બન્ને વચ્ચે ઉગ્ર બોલાચાલી થઈ હતી. જે બાદ ઉશ્કેરાયેલા પ્રેમીએ યુવતીના ગાલ પર તાબડતોડ લાફા ઝીંકી દીધા હતા અને જાનથી મારી નાંખવાની ધમકી આપી હતી.યશવંત પ્રેમ સબંધ રાખવા માટે સતત યુવતીને ધમકી આપતો હોવાથી યુવતીએ રિવરફ્રન્ટ ઈસ્ટ પોલીસ સ્ટેશને ફરિયાદ દાખલ કરતાં પોલીસે ગુનો નોંધી આગળની કાર્યવાહી શરૂ કરી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આ ઘટના સુરતના ચોકબજાર વિસ્તારમાં રહેતી 26 વર્ષીય પરિણીત મહિલાનો હાથ 20 વર્ષીય શખ્સે પકડી લીધો હતો અને મોબાઈલમાં એક અશ્લીલ વીડિયો શરૂ કર્યો યુવતીને પોતાની સાથે શારીરિક સંબંધો બંધવાની માગણી કરી હતી પરંતુ યુવતી એ ના પાડી તો યુવકે બધા કપડા ફાડી નાખ્યાં અને નગ્નાવસ્થામાં જબરદસ્તી કરતો હતો ત્યારે આ યુવતીએ બૂમાબૂમ કરતાં દોડી આવેલા તેના પતિ અને અન્ય લોકોએ તેને પકડી લાલગેટ પોલીસને હવાલે કર્યો હતો.

મળતી માહિતી મુજબ પોલીસ સૂત્રો દ્વારા મેળવવામાં આવેલી વિગતો અનુસાર સુરતની ચોકબજાર સિંધીવાડ સ્થિત 26 વર્ષીય યુવતી બુધવારની સવારે આઠ વાગ્યે પતિ સાથે રાણીતળાવ મેઈન રોડ નજીકના અસલમ ટ્રેડર્સમાં ખરીદી કરવા ગઈ હતી. દુકાન તેનો પતિ ગયો હતો અને પોતે દુકાનની બહાર ઉભી હતી , છેલ્લા સાત મહિનાથી બાઈક લઈને પીછો કરતો યુવક ત્યાં આવી ગયો હતો

ત્યાર બાદ તમને જણાવી દઈએ સલમાને તે છોકરીનો હાથ પકડી લીધો હતો. યુવતીએ તેનો હાથ છોડાવતા યુવકે તેના મોબાઇલ ફોનમાં પોર્ન વીડિયો ચાલુ કરી અને તેણે ધમકી આપી હતી કે જો તમે મારી સાથે સેક્સ નહિ કરે તો તને અને તારા પતિને મારી નાખીશ. જો તું કોઈ ને કહે તો પણ મારી નાખીશ. યુવકે અશ્લીલ વીડિયો ચાલુ કરીને ગંદા કૃત્યો શરૂ કર્યા હતા.

તેણીનો પતિ અને અન્ય લોકો ચીસો પાડતા સ્ટોરમાંથી બહાર આવ્યા હતા, અને 100 નંબર પર કોલ કરીને ત્યાં આવેલી લાલગેટ પોલીસે પૂછપરછ દરમિયાન યુવકની ઓળખ સલમાન કડર શેખ (20), મહેક એપાર્ટમેન્ટ ફ્લેટ નંબર 511, ભારમાતા રોડ, વૈરાવી બજાર તરીકે થઇ હતી. લાલગેટ પોલીસે સલમાન સામે યુવતીની ફરિયાદના આધારે ગુનો નોંધી તેની ધરપકડ કરી આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે. મોરબી જિલ્લા શિક્ષક સંઘના પૂર્વ પ્રમુખે રાજકોટની એક શિક્ષિકાને પ્રેમજાળમાં ફસાવી લગ્નની લાલચ આપી આચર્યું હોવાની અને યુવતીને લગ્ન કરવાનું દબાણ કરી તેનો બીભત્સ વિડિયો બનાવી વાયરલ કરી બદનામ કરવાની અને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હોવાની મોરબીની પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોધાઇ છે. જેના આધારે પૂર્વ પ્રમુખે તે વીડિયો ક્લિપ વાયરલ કરીને તેની અન્ય સાથેની સગાઈ પણ તોડાવી હતી.

સગા-સબંધીઓને વીડિયો બતાવી સગાઈ તોડાવી, જોકે શિક્ષક પત્નીને છૂટાછેડા આપી તેની સાથે લગ્ન કરશે તેવી લાલચ આપી રાજકોટ ખાતે લઈ જઈ અવારનવાર શારીરિક સંબધ બાંધ્યા હતા, જે બાદ તેનો વિડિયો બનાવી સગા-સબંધી વાયરલ કરી તેની સગાઇ તોડવી નાખી હતી અને તેને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી.

શિક્ષિકાને પહેલા પ્રેમજાળમાં ફસાવી રાજકોટની એક શિક્ષિકાને મોરબી જિલ્લા શિક્ષક સંઘના પૂર્વ પ્રમુખ વિજય કે સરડવાએ પરિણીત હોવા છતાં એક વર્ષ પહેલા મોરબીની શનાળા રોડ ખાતે આવેલી વાડીમાં ઓળખાણ કરી પ્રેમજાળમાં ફસાવી હતી. શિક્ષકનાં લગ્ન જીવન અંગે યુવતીને જાણ થતા બન્ને વચ્ચે વિવાદ થયો હતો.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.ભરૂચ તાલુકાના એક ગામમાં રહેતી યુવતીને એ જ ગામમાં રહેતા યુવકે લગ્નની લાલચ આપી યુવતી સાથે દુષ્કર્મ આચરી યુવતીને સગર્ભા બનાવતા યુવતીએ લંપટ યુવક વિરુદ્ધ પાલેજ પોલીસ મથકમાં ફરિયાદ નોંધાવતા સમગ્ર મુદ્દો ચર્ચાનો વિષય બનવા પામ્યો છે.પોલીસ સુત્રિય માહિતી અનુસાર, ભરૂચ તાલુકાના એક ગામમાં રહેતી એક યુવતીને ત્રણેક વર્ષ અગાઉ યુવતીને તેની સખીના લગ્નમાં યુવક સાથે મુલાકાત હતી.

જે મુલાકાતથી યુવક યુવતી વચ્ચે મિત્રતા બંધાઈ હતી. યુવતીના પિતાની યુવતીના લગ્ન માટે અંકલેશ્વર તાલુકાના એક ગામ ખાતે એક યુવક સાથે લગ્ન માટે વાતચીત ચાલતી હતી. જેની જાણ લપંટ યુવકને થતાં યુવકે યુવતીને હું તારી સાથે લગ્ન કરીશ, તું અન્ય યુવક સાથે લગ્ન કરવાનું કેમ કહે છે. ત્યાર બાદ યુવકે યુવતીના ઘરની બાજુમાં આવેલા એક ભાઈના ગભાણમાં યુવતીને મળવા બોલાવી લગ્ન કરવાની લાલચ આપી યુવતીની મરજી વિરૂદ્ધ માંગણી કરી હતી.

લંપટ યુવકે યુવતીની મરજી વિરુધ્ધ યુવતી સાથે આચરી સગર્ભા બનતાં યુવકે યુવતીને તરછોડી દઈ ભરૂચ તાલુકાના એક ગામની યુવતી સાથે આ યુવકે લગ્ન કરી લીધા હતા. જે બાબતે યુવતીએ યુવકને પૂછતાં યુવકે યુવતીને તારાથી થાય તે કરી લે તારી સાથે લગ્ન નહીં કરું અને તું આ બાબત કોઇને કહીશ તો યુવતીને બદનામ કરી નાંખવાની ધમકી પણ લંપટ યુવકે આપી હતી. યુવતીને પોતાની તથા પોતાના પરિવારની આબરૂ જવાની બીકે યુવતીએ જાણ ઘરમાં કરી ન હતી.

પરંતુ યુવતી સગર્ભા બનતા સમગ્ર મામલો પ્રકાશમાં આવતા યુવતીના માતા પિતાએ યુવકના માતા પિતાને સમગ્ર હકીકત જણાવતા લંપટ યુવકના માતા પિતાએ યુવતીના માતા પિતા સાથે ઉધ્ધતાઇભર્યું વર્તન કરી મારો પુત્ર તમારી પુત્રી સાથે લગ્ન નહીં કરે થાય તે કરી લેજો. આ બાબતની તમામ હકીકત યુવતીએ પોલીસ ફરિયાદમાં નોંધાવીછે. જે સંદર્ભે ભોગ બનનાર યુવતીએ લંપટ યુવક વિરૂદ્ધ પાલેજ પોલીસ મથકમાં ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે લપંટ યુવકની ધરપકડ કરી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.રાજકોટઃ શહેરની ખાનગી પેઢીમાં નોકરી કરતી યુવતીને સિવિલ એન્જિનિયર તરીકે સાથે કામ કરતા યુવાને પ્રેમજાળમાં ફસાવ્યા બાદ લગ્નની લાલચ આપી આચર્યાની પોલીસ ફરિયાદ નોંધાઇ છે. યુવતીએ નોંધાવેલી ફરિયાદમાં આરોપી તરીકે પુષ્કરધામ પાસે આવેલા રાધિકાપાર્કમાં રહેતા ચિંતન વ્રજલાલ સંચાણિયાનું નામ આપ્યું છે.

ત્રણ વર્ષથી સાથે નોકરી કરતા હતા ભોગ બનનાર યુવતીની ફરિયાદ મુજબ, તે નાના મવા સર્કલ પાસે આવેલી ખાનગી પેઢીમાં માર્કેટિંગ એક્ઝિકયુટિવ તરીકે ત્રણ વર્ષથી નોકરી કરે છે. જ્યારે ચિંતન આ જ પેઢીમાં સિવિલ એન્જિનિયર તરીકે નોકરી કરે છે. સાથે નોકરી કરતા હોવાને કારણે મિત્રતા થઇ હતી. બાદમાં બંને વચ્ચે પ્રેમસબંધ બંધાતા ચિંતને લગ્ન કરવાની વાત કરી હતી. જેને કારણે બંને વચ્ચે ગાઢ સબંધો બંધાયા હતા. દરમિયાન એક દિવસ બંને ઓફિસમાં એકલા હતા. ત્યારે ચિંતને તેના મોબાઇલમાંથી બીભત્સ ક્લિપ બતાવી તે મુજબ સંબધ બાંધવા દબાણ કર્યું હતું. જેથી પોતે ગભરાઇ જતા ઓફિસમાંથી બહાર નીકળી ગઇ

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *