અમદાવાદમાં પતિ શરીર સુખ માણવા પ્રેમિકાના લાવવા માંગતો હતો ઘરે, પત્નીએ કર્યું એવું કે જાણીને રૂંવાડા ઉભા થઈ જશે જોવો વીડિયો

ઝાંસીમાં રવિવારે રાત્રે દારૂના નશામાં ઘરે પહોંચેલા યુવક પર તેની પત્નીએ અન્ય મહિલા સાથે આડાસંબંધ હોવાની શંકામાં છરી અને પથ્થરથી કર્યો હતો. પોલીસે મહિલાની ધરપકડ કરી લીધી છે. પૂછપરછ દરમિયાન મહિલાએ ખુલાસો કર્યો હતો કે તેના પતિના એક મહિલા સાથે આડા સંબંધ હતા. તે વારંવાર મહિલાને ઘરે લાવવાનું કહેતો હતો. તે નશામાં ધૂત થઈને મારતો હતો. પોલીસને હત્યા તરીકે છરીઓ અને પથ્થરો મળી આવ્યા છે.

એર્ચ પોલીસ સ્ટેશનના ભાદરવાડામાં રહેતા રામસિંહ (38)ના પુત્ર રામસિંહ (38) તેની પત્ની રેખા અને ચાર બાળકો સાથે ગામમાં રહેતા હતા. રામસિંહને દારૂ પીવાની ટેવ હતી. રવિવારે રાત્રે 11 વાગ્યે દારૂ પીને ઘરે પરત ફર્યો હતો. આ દરમિયાન પતિ-પત્ની વચ્ચે વિવાદ થયો હતો. ઝઘડો વધી જતાં રામસિંહે પત્ની રેખાને કહ્યું હતું કે, તે ઘરમાં બીજી મહિલાને લઈ આવશે

આ અંગે વિવાદ વધતા. રામચંદ્રએ રેખાને માર મારવાનું શરૂ કર્યું. ગુસ્સામાં આવીને રેખાએ ત્યાં પડેલો પથ્થર ઉઠાવ્યો અને પતિ રામચંદ્રના માથા પર માર્યો. રામસિંહને ઈજા થઈ હતી અને તે નીચે પડી ગયો હતો. રામસિંહ નશામાં હતો તેથી તે પ્રતિકાર પણ કરી શક્યો નહીં. ત્યારબાદ રેખાએ રસોડામાંથી ચાકુ ઉઠાવીને તેના ચહેરા પર અનેક વાર પ્રહાર કર્યા. જેથી રામસિંહ લોહીથી લથપથ થઈને ત્યાં જ પડી ગયો.

રેખાના સાસુ-સસરા પણ ઘરથી થોડે દૂર રહે છે. રેખા રડતાં રડતાં તેમની પાસે પહોંચી. તેમણે કહ્યું કે બદમાશોએ ઘરમાં ઘૂસીને રામસિંહને ઘાયલ કરી દીધા હતા. આ સાંભળીને પરિવારના સભ્યો ઘરે દોડી આવ્યા હતા. ઘાયલ રામસિંહને મેડિકલ કોલેજ લઈ જવામાં આવ્યો હતો. જ્યાં તેનું સારવાર દરમિયાન મોત નીપજ્યું હતું. સીઓ આભા સિંહના જણાવ્યા અનુસાર, પૂછપરછ દરમિયાન રેખાએ જણાવ્યું કે, પતિના આડા સંબંધોને કારણે બંને વચ્ચે વિવાદ થતો હતો. તેણે પોતાનો ગુનો કબૂલી લીધો હતો. પોલીસને હત્યામાં ઉપયોગમાં લેવામાં આવેલી વસ્તુઓ મળી આવી છે.

રેખાએ પોલીસને જણાવ્યું કે, રામસિંહની હાલત ગંભીર હાલતમાં જોઈને તે ડરી ગઈ હતી. પોલીસથી બચવા માટે તેણે તરત જ ખોટી વાત કરીને લોકોને જણાવ્યું હતું. રેખાએ પોલીસને જણાવ્યું કે, અડધી રાત્રે કેટલાક બદમાશો દિવાલ કૂદીને ઘરમાં ઘૂસી ગયા હતા. તેણે તેને બંધક બનાવીને દોરડાથી બાંધી દીધો અને રામસિંહ પર ચાકૂથી અનેક વાર હુમલો કર્યો. પોલીસને શરૂઆતથી જ તેની વાત પર શંકા હતી. જ્યારે તેણે તપાસ શરૂ કરી ત્યારે રેખાનું જૂઠ લાંબું ટકી શક્યું નહીં.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *