અમદાવાદમાં હવસની ભૂખી મહિલા ટીચરે પાણી માં પીવડાવી વિદ્યાર્થીને ઉત્તેજિત કર્યો અને ત્યારબાદ તેની સાથે કર્યું એવું કે જાણી ચોંકી જશો… જોવો વીડિયો

મહિલા શિક્ષકે વિદ્યાર્થીને પીવડાવીને ગરમ કર્યો, પછી વિદ્યાર્થીની વાંધાજનક હાલતમાં વીડિયો બનાવ્યો તે પછી,કેલિફોર્નિયાના યુ.એસ. માં શિક્ષક-શિષ્યના સંબંધોને ભણાવીને એક આંચકો આપતો મામલો સામે આવ્યો છે.અહીં એક મહિલા શિક્ષકે તેની વિદ્યાર્થીને પીવડાવીને તેની સાથે બળજબરીથી શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા. એટલું જ નહીં આરોપી શિક્ષકે સંબંધ દરમિયાન વાંધાજનક હાલતમાં ફોટોગ્રાફ્સ પણ લીધા હતા. તે ફોટા વાયરલ કરવાની ધમકી આપી પીડિત વિદ્યાર્થીને બ્લેકમેલ કરી રહી હતી.

એક અંગ્રેજી વેબસાઇટ અનુસાર, મહિલા શિક્ષિકાએ તેના પતિથી છૂટાછેડા લીધા છે. પતિથી છૂટાછેડા લીધા બાદ તે તેના વર્ગના વિદ્યાર્થી સાથે પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી. એક દિવસ તેણે તેના વિદ્યાર્થીને કોઈ બહાને ઘરે બોલાવ્યો. જે બાદ તેણે વિશ્વાસ સાથે વિદ્યાર્થી સાથે લીધો હતો.

મહિલા શિક્ષિકાએ તેના વિદ્યાર્થી સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા. આ દરમિયાન તેણે વાંધાજનક હાલતમાં ઘણા ફોટોગ્રાફ્સ પણ લીધા હતા. તેણે સોશિયલ મીડિયા પર ફોટો વાયરલ કરવાની ધમકી આપતા સંબંધોને બળજબરીથી કરવા બદલ તેણે બ્લેકમેલ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું. પીડિતાની વિદ્યાર્થીના જણાવ્યા મુજબ તે સંબંધ બનાવતી વખતે તેને માર મારતી હતી, તેના શરીર પર નખ મારતી હતી.

તેણી તેની સાથે લગભગ દરરોજ સંબંધ માટે પ્રેસ કરતી. શિક્ષકના ત્રાસથી કંટાળેલા, અત્યાધુનિક વિદ્યાર્થીએ તેની માતાને બધુ કહ્યું. જે બાદ પીડિતાના પરિવારે આરોપી શિક્ષક વિરુદ્ધ પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી હતી. તપાસ બાદ પોલીસે મહિલા શિક્ષકની ધરપકડ કરી હતી અને તેની પાસેથી તમામ ફોટોગ્રાફ્સ ફરીથી મેળવ્યા હતા.જાણો અન્ય સ્ટોરી.

લંડનમાં રહેતી આ મહિલા એક સારી એવી શાળામાં અભ્યાસ કરાવી રહી છે. અને આ મહિલાએ શાળામાં વિદ્યાર્થી સાથે ના કરવાના કામ કરવાની ઘટના સામે છે. આ મહિલાએ નાની ઉમરના વિદ્યાર્થી સામે શારીરિક સબંધ બનાવ્યો હતો. અને આ ઘટના સામે આવી ત્યારે લોકોમાં આક્રોસ ફેલાઈ ગયો હતો.

આ ઘટના લંડનમાં રહેતી મહિલાની વાત છે. આ મહિલા એક સારી પોસ્ટ પર ટીચર ની પદવી સંભાળી રહી છે. મહીલા શિક્ષક (28 વર્ષ) ને તેના વિદ્યાર્થી સાથે કથિત સંબંધ હોવા બદલ ધરપકડ કરવામાં આવી છે. શિક્ષકના પતિ (33 વર્ષ) પર દારૂ પીવાની પણ ટીકા કરાઈ છે. આ કિસ્સામાં એક સ્ત્રી શિક્ષકને 5 વર્ષ માટે જેલ કરી શકાય છે. કોર્ટે સ્ત્રી શિક્ષકની બેગગ્રાઉન્ડની માંગ માંગી છે

મહિલા શિક્ષક, જેસિકાએ પોલીસ સામે તેની અપરાધ સ્વીકારી અને કહ્યું કે તેણીએ તેના 18 વર્ષના વિદ્યાર્થી સાથે શારીરિક સંબંધો વિકસાવ્યા છે. આ દરમિયાન તે નશામાં હતો. તે જ સમયે જેસિકાના પતિ ડેરિકે સ્વીકાર્યું કે તે વિદ્યાર્થી સાથે દારૂ પીતો હતો

જેસિકાના પતિએ વિદ્યાર્થી ને પીવડાવેલ હોવાથી તેને 6 મહિનાની જેલની સજા થઈ શકે છે. જેસિકાએ કહ્યું કે તેણીએ તેના પતિની હાજરીમાં તેના એક વિદ્યાર્થીને ઘરે બોલાવ્યો હતો. તેઓ રાત્રે દારૂ પીતા હતા અને પછી સવારે તેઓ તેમના વિદ્યાર્થીઓ સાથે શારીરિક સંબંધ કર્યા હતા. હમણાં જ પોલીસ અદાલતમાં જેસિકાના બેગગ્રાઉન્ડ રિપોર્ટ સબમિટ કરવાની તૈયારી કરી રહી છે.હાલમાં કોરોનાની મહામારી ચાલી રહી છે. ત્યારે ચાલી રહેલ આવાં લોકડાઉન દરમિયાન ઓનલાઇન વર્ચ્યુઅલ સેક્સના બહાને ખાનગી કોલેજના વિદ્યાર્થી, ટયૂશન ક્લાસ સંચાલક તથા ખાનગી કંપનીમા ઉચ્ચ હોદ્દા પર કામ કરતી હતી.

મહિલા સહિત કુલ 7 યુવકો પણ બ્લેકમેલનો ભોગ બન્યાં છે. સોશિયલ નેટવર્ક પ્લેટફોર્મ પર સેક્સ વર્કર્સની સાથે ચેટનું રેકોર્ડિંગ વાઇરલ કરવાની ધમકીઓ આપીને નાણાં ખંખેરાયા હોવાની ઘટના બની છે.કોરોના મહામારીમાં ઓનલાઇન વર્ચ્યુઅલ વેપલો ઘણો વધતો રહ્યો છે.વર્ચ્યુઅલ બહાને સોશિયલ નેટવર્ક પર સક્રીય થયેલ ગેંગ નાણાં પડાવવા યુવાનોને જ ટાર્ગેટ કરે છે. દુનિયામાં સૌથી મોટી એક પોર્ન વેબસાઇટે એવો દાવો પણ કર્યો છે કે લોકડાઉનનાં 25 માર્ચથી 4 મે નાં સમયગાળા દરમિયાન ભારતનો ટ્રાફિક પણ કુલ 95 % જેટલો વધ્યો હતો.

હાલમાં કોરોનાની મહામારી ચાલી રહી છે. ત્યારે ચાલી રહેલ આવાં લોકડાઉન દરમિયાન ઓનલાઇન વર્ચ્યુઅલ બહાને ખાનગી કોલેજના વિદ્યાર્થી, ટયૂશન ક્લાસ સંચાલક તથા ખાનગી કંપનીમા ઉચ્ચ હોદ્દા પર કામ કરતી હતી.મહિલા સહિત કુલ 7 યુવકો પણ બ્લેકમેલનો ભોગ બન્યાં છે. સોશિયલ નેટવર્ક પ્લેટફોર્મ પર સાથે ચેટનું રેકોર્ડિંગ વાઇરલ કરવાની ધમકીઓ આપીને નાણાં ખંખેરાયા હોવાની ઘટના બની છે.કોરોના મહામારીમાં ઓનલાઇન વર્ચ્યુઅલ વેપલો ઘણો વધતો રહ્યો છે.

વર્ચ્યુઅલ બહાને સોશિયલ નેટવર્ક પર સક્રીય થયેલ ગેંગ નાણાં પડાવવા યુવાનોને જ ટાર્ગેટ કરે છે. દુનિયામાં સૌથી મોટી એક પોર્ન વેબસાઇટે એવો દાવો પણ કર્યો છે કે, લોકડાઉનનાં 25 માર્ચથી 4 મે નાં સમયગાળા દરમિયાન ભારતનો ટ્રાફિક પણ કુલ 95 % જેટલો વધ્યો હતો.એક લગ્નેતર ડેટિંગ સંસ્થા અનુસાર લોકડાઉનના સમયગાળામાં કુલ 70 % રજિસ્ટ્રેશન ભારતીયોનું જ હતું. આની ઉપરાંત સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર વર્ચ્યુઅલ સેક્સના એકાઉન્ટમાં કુલ 150 %નો વધારો થયો હોય એવું સાયબર એક્સપર્ટ મયૂર ભૂસાવળકરનું જણાવવું છે.

વીડિયો કોન્ફરન્સિંગ દ્વારા બ્લેકમેલ કરીને લોકોને છેતરવાના ઈરાદે વર્ચ્યુઅલ સેક્સની મોડસ ઓપરેન્ડી અપનાવે છે. આ જ કાર્યપદ્ધતિથી શહેરના વિદ્યાર્થી, શિક્ષક તથા નોકરીયાત મહિલાઓ સહિતનાં કુલ 7 જેટલા યુવાનોને પણ નાણાં પડાવવા બદલ બ્લેકમેલ કરાયું હોવાની ઘટના બની છે. એક ન્યૂડ મોડલે પણ વીડિયો કોલથી વાતચીત દરમિયાન ખાનગી કોલેજના વિદ્યાર્થીનું રેકોર્ડિંગ કર્યું હતું તથા ત્યારબાદ કુલ 1,000 USDની ખંડણીની માંગણી કરી હતી.

બીજી ઘટનામાં વર્ચ્યુઅલ સેક્સના બહાને ટયૂશન ક્લાસના સંચાલકની સાથે અજાણી યુવતીએ પણ વીડિયો કોલથી વાત કરી હતી. બંનેની વચ્ચે કુલ 4-5 દિવસની ચેટ પણ થઈ હતી. ત્યારબાદ યુવાનના મોર્ફ કરેલ ન્યૂડ ફોટા પણ મોકલીને સોશિયલ મીડિયા પર તેને વાઇરલ કરવાની ધમકીઓ પણ આપી હતી. યુવકે બદનામીના ભયથી કુલ 25,000 રૂપિયા પણ ગુમાવ્યાં હતાં.ઓનલાઇન સેક્સની પણ ઘણી ફરિયાદો આવી રહી છે. નાણાં ગુમાવનાર લોકો પોલીસનો સંપર્ક કરીને વિગતો આપે છે, પણ બદનામીના ભયથી ફરિયાદ નોંધાવવા માટે પણ તૈયાર થતાં નથી. છેતરપીંડી થઈ નથી એવા લોકો જ ઇન્ફોર્મર તરીકે આવે છે. ભોગ બનનારને ડરવાની જરૂર જ નથી, તેઓ ભય રાખ્યાં વિના જ પોલીસનો સંપર્ક કરી શકે છે. પોલીસ પણ તેઓના નામને ગુપ્ત જ રાખશે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *