અમદાવાદમાં લગ્નની લાલચ આપી વિધવાને એક વર્ષથી શારીરિક સબંધ બાંધ્યા પછી એક દિવસ વીડિયો ઉતારીને 6 વર્ષ શરીરસંબંધ બાંધી શારીરિક સુખ વીડિયો થયો વાયલર..

એક શોકિંગ કિસ્સો સામે આવ્યો છે. વેરાવળમાં રહેતી 39 વર્ષની વિધવા જેને મામા કહેતી હતી તે રાજકોટના પોલીસ જમાદારે લગ્નની લાલચ આપી છેલ્લા એક વર્ષમાં અનેક વખત વિધવા પર આચરતા મામલો પોલીસ સુધી પહોંચ્યો હતો

પુણા વિસ્તારમાં રહેતી કાપડ વેપારીની 21 વર્ષની પુત્રીને લગ્નની લાલચ આપી હાલ બેંગ્લોરમાં રહેતો પ્રેમી છેલ્લા છ વર્ષથી શરીર સંબંધ બાંધતો હતો. પાંચ મહિના અગાઉ પ્રેમીએ મકાન કે કાર નથી કહી યુવતી પાસે રૂ.60 લાખના દાગીના પડાવ્યા

યુવતીએ પરિવારને સંબંધની જાણ કરતા ઓળખવા ઇન્કાર કરી દીધો હતો.પુણા પોલીસે પ્રેમીની ધરપકડ કરી છે.પોલીસે નિવૃત્ત જમાદાર સામે ગુનો નોંધી તેની શોધખોળ શરૂ કરી હતી. વેરાવળમાં રહેતી 39 વર્ષની વિધવાએ રાજકોટ મહિલા પોલીસ સ્ટેશનમાં નોંધાવેલી ફરિયાદમાં આરોપી તરીકે નિવૃત્ત જમાદાર ગાંધીગ્રામના મોચીનગરમાં રહેતા દેવશી મેઘજી પરમારનું નામ આપ્યું હતું.

સૂત્રો દ્વારા પ્રાપ્ત થતી વિગતો મુજબ સુરતના પુણા વિસ્તારમાં રહેતા મૂળ રાજસ્થાનના કાપડ વેપારીની હાલ 21 વર્ષની પુત્રી સીમા નામ બદલ્યું છે છ વર્ષ અગાઉ ધો.10 માં અભ્યાસ કરતી હતીઆરોપી વિધવાને આર્થિક મદદ કરતો હતોવિધવાએ ફરિયાદમાં જણાવ્યું હતું કે, તેના લગ્ન 2001માં ચોટીલા થયા હતા

અને લગ્ન જીવન દરમિયાન એક પુત્ર અને ત્રણ પુત્રીની પ્રાપ્તિ થઇ હતી. પતિનું અકસ્માતે દાઝી જવાથી મૃત્યુ થયા બાદ શાપરમાં પોતાના સંતાનો સાથે માતાના ઘરે રહેવા આવી ગઇ હતી. અને ત્યારબાદ માતા પુત્રી સહિતનો પરિવાર રાજકોટમાં લક્ષ્મીના ઢોરે કટારિયા શો-રૂમની સામે રહેતા હતા.

નિવૃત્ત જમાદાર દેવશી પરમારને વિધવાની વિકલાંગ માતા ભાઇ કહેતી હતી અને તે અવારનવાર ઘરે આવતો હતો, વિધવા પણ નિવૃત્ત પોલીસમેનને મામા કહેતી હતી, અને તે આર્થિક મદદ પણ કરતો હતો, જેથી થોડા સમય બાદ બંને વચ્ચે મનમેળ થતાં વિધવા અને નિવૃત્ત પોલીસકર્મી વાતચીત કરવા લાગ્યા હતા.ત્યારે તેની સોસાયટીમાં રહેતા યુવાનને ત્યાં આવતા રાજ ઉર્ફે વિકાસ લાલારામ આંજણા પટેલ સાથે તેની મિત્રતા થઈ હતી. બાદમાં રાજે સીમાને લગ્નની લાલચ આપી તેને અલગ અલગ જગ્યાએ હોટલ,

ફાર્મ હાઉસમાં લઈ જઈ શરીર સંબંધ બાંધ્યો હતો. બાદમાં તે તેના માતાપિતા સાથે બેંગ્લોર શિફ્ટ થઈ ગયો હતો ભરણપોષણની લાલચ પણ આપી હતીપોતાની જાળમાં ફસાવ્યા બાદ દેવશી પરમારે વિધવાને પોતે પોતાના પરિવારના સભ્યોને છોડીને લગ્ન કરી લેશે તેવી વાત કરી વિધવા સાથે શરીર સંબંધ બાંધ્યા હતા, એટલું જ નહીં તારું અને તારા બાળકોનું ભરણપોષણ કરીશ.

સાથે લગ્નની લાલચ આપી ટીટોળિયાપરામાં ભાડાનું મકાન અપાવી વિધવા સાથે ત્રણ મહિના રહ્યો હતો અને એક દિવસ અચાનક જ જતા રહેતા વિધવા તેના સંતાનો સાથે શાપર રહેવા જતી રહી હતી.જોકે, તે સુરત આવતો ત્યારે તેઓમળતા હતા. દરમિયાન, ગત ડિસેમ્બર 2021 માં રાજ સુરત આવ્યો ત્યારે તેણે સીમાને મારે લગ્ન તો કરવા છે પણ મારી પાસે મકાન કે કાર નથી કહેતા સીમાએ હું શું કરું તેવું પૂછ્યું હતું

પર વિધવાની સહી કરાવી લીધીગત તા.13 જૂનના વિધવા શાપરમાં ઘરે હતી ત્યારે ફરીથી દેવશી ત્યાં ધસી ગયો હતો અને વિધવાને ગાળો ભાંડી બળજબરીથી તેની સાથે શરીર સંબંધ બાંધ્યા હતા અને કંઇક લખાણ કરેલા દસ્તાવેજ લઇને ગયો હતો અને તેમાં વિધવાની સહી પણ કરાવી હતી. દુષ્કર્મ આચરી ત્યાંથી જતો રહ્યો હતો.રાજે ઘરેથી દાગીના લાવવા કહેતા સીમાએ ઘરની ડીજીટલ તિજોરીમાંથી અંદાજીત રૂ.60 લાખની મત્તાના 1347 ગ્રામ સોનાના દાગીના માતાપિતાની જાણ બહાર કાઢીને આપ્યા હતા.

દેવશીના સંતાનોને ત્યાં પણ સંતાન છે છતાં દેવશીએ વિધવાને જાળમાં ફસાવી એક વર્ષ સુધી તેની સાથે શરીર સંબંધ બાંધ્યાનો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવતા ચકચાર મચી ગઇ હતી. પખવાડીયા અગાઉ સીમાના માતાપિતાને લગ્નમાં વતન જવાનું હોય ડીજીટલ તિજોરી ખોલી તો તેમાં દાગીના ઓછા લાગતા તિજોરીનો પાસવર્ડ માત્ર પરિવારના સભ્યો પાસે હોવાથી તમામને પૂછ્યું ત્યારે સીમાએ રાજ સાથેના સંબંધ અને દાગીના અંગે કહી દીધું હતું.

સીમાને તેના માતાપિતાએ રાજને ફોન કરી વાત કરવા કહેતા સીમાએ રાજને ફોન કર્યો તો તેણે હું તને ઓળખતો નથી તેમ કહી ફોન કાપી નાખ્યો હતો.આથી છેવટે સીમાએ ગતરોજ રાજ અને તેના સંબંધી લછારામ ઉર્ફે લક્ષ્મણ ચૌધરી વિરુદ્ધ ફરિયાદ પુણા પોલીસ મથકમાં નોંધાવી હતી. પોલીસે રાજની ધરપકડ કરી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *