અમદાવાદમાં મોર્નિંગ વૉક પર નિકળેલી યુવતીના બ્રેસ્ટ પર હાથ નાંખી બુલેટ ચાલકે શારીરિક સુખ માણ્યું વીડિયો ઉતારી ને યુવતીની કરી એવી હાલત કે જોવો વીડિયો

થલેતજના ગુલાબટાવર રોડ પર પિતા સાથે ર્મોનિંગ વૉક કરવા આ કિશોરી નિકળી હતી. ઘર તરફ જઈ રહેલી કિશોરી જતી હતી ત્યારે બુલેટ ચાલકે તેની છાતી પર હાથ નાંખીને અડપલાં કર્યાં હતાં અને પછી ફરાર થઈ ગયો હતો

અમદાવાદમાં બનેલી એક શરમજનક ઘટનામાં સવારે મોર્નિંગ વૉક પર નિકળેલી 17 વર્ષની છોકરીની બુલેટ ચાલકે છેડતી કરી હતી. આ બુલેટ ચાલકે છોકરીના બ્રેસ્ટ પર હાથ નાંખીને ગંદી હરકત કરી હતી અને પછી ફરાર થઈ ગયો હતો.

આ કેસમાં ફરિયાદ નોંધાતાં પોલીસે સીસીટીવીના આધારે બુલેટ ચાલકને ઝડપી લીધો છે. થલેતજના ગુલાબટાવર રોડ પર પિતા સાથે ર્મોનિંગ વૉક કરવા આ કિશોરી નિકળી હતી. પિતાએ હેરસલુનમાં જવાનું હોવાથી સોસાયટીના ગેટથી 200 મીટર દૂર ઉતારી હતી.

ઘર તરફ જઈ રહેલી કિશોરી જતી હતી ત્યારે બુલેટ ચાલકે તેની છાતી પર હાથ નાંખીને અડપલાં કર્યાં હતાં અને પછી ફરાર થઈ ગયો હતો. થલતેજ વિસ્તારમાં રહેતાં અને શેર ખરીદ લે-વેચની ઓફીસ ધરાવતાં બિઝનેસમેનની 17 વર્ષની પુત્રી આ ઘટનાને પગલે બિમાર થઈ ગઈ હતી. તેથી પરિવારે મામલાને ગંભીરતાથી લઈને આરોપી સામે બુધવારે રાત્રે સોલા પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

પોલીસે થલતેજની કાંકરિયા સોસાયટીના પાર્શ્વ શ્રૈયાંસ શાહ (ઉં. 36 )ની ધરપકડ કરી હતી. આરોપી પરિણીત અને બે સંતાનનો પિતા છે. તે આશ્રમરોડ પર ગેરેજ ચલાવે છે. પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરી તેને જેલભેગો કર્યો છે. પોલીસને આરોપી અન્ય મહિલાની આસપાસ ચક્કર લગાવતો હોવાના ફૂટેજ પણ

બૉયફ્રેન્ડને મોટા બ્રેસ્ટ વધારે ગમે છે એ તે જે રીતે બીજી છોકરીઓની ચેસ્ટ તાકતો હોય છે એના પરથી મને ખબર પડી જાય છે. મારે બ્રેસ્ટ મોટા કરવા છે, શું કોઈ એવી મેડિસિન આવે છે જેનાથી બ્રેસ્ટ મોટાં થાય

મારી એજ ૨૯ વર્ષ છે અને હું બેચલર છું. મારે બૉયફ્રેન્ડ છે અને ફિઝિકલ રીલેશનશિપ પણ છે પણ મને એક વાતનો બહુ સંકોચ છે. મારાં બ્રેસ્ટ્સની સાઇઝ નાની છે, જેને લીધે હું જે કોઈ ક્લોથ પહેરું એમાં એ ઊભાર નથી દેખાતો. સાઇઝની રીતે કહું તો મારા બ્રેસ્ટની સાઇઝ ૩૩ની છે એટલે જ્યારે અમે બૅડમાં હોઈએ ત્યારે એનો ઊભાર વ્યવસ્થિત દેખાય પણ ક્લોથમાં એ જરા પણ દેખાતા નથી

જેનાથી મને બહુ શેઇમફુલ ફીલ થાય છે. બૉયફ્રેન્ડને મોટા બ્રેસ્ટ વધારે ગમે છે એ તે જે રીતે બીજી છોકરીઓની ચેસ્ટ તાકતો હોય છે એના પરથી મને ખબર પડી જાય છે. મારે બ્રેસ્ટ મોટા કરવા છે, શું કોઈ એવી મેડિસિન આવે છે જેનાથી બ્રેસ્ટ મોટાં થાય? આજકાલ છોકરાઓને મોટા બ્રેસ્ટવાળી છોકરી જ ગમતી હોય છે.

માત્ર આજકાલથી નહીં, સદીઓથી ચાલ્યું આવે છે કે મોટા અને ભરાવદાર બ્રેસ્ટવાળી યુવતી પ્રત્યે પુરુષોનું સ્વભાવિક રીતે વધારે ધ્યાન જાય.
તમારા બૉયફ્રેન્ડને જે આદત છે એ આદતમાં કશી ખરાબી નથી પણ જો તેનું ધ્યાન ખેંચવા માટે જ તમે આવું કરી રહ્યા હો તો એ ખોટું છે. જેમ કોઈનું ઘર જોઈને ઈર્ષ્યા ન થવી જોઈએ એવી જ રીતે કોઈનું શરીર જોઈને બળતરાં ન કરવી જોઈએ પણ હા, તમને પોતાને એની ઈચ્છા હોય તો એનો કોઈ બેસ્ટ રસ્તો હોય તો એ એક્સરસાઇઝ છે.

એક્સરસાઇઝથી બ્રેસ્ટ સાઇઝ મોટી થાય છે એ પુરવાર થયેલું છે અને બ્રેસ્ટ મોટા કરવાનો આ એક નિર્દોષ ઉપાય છે. આ ઉપરાંત અમુક ચોક્કસ પ્રકારની સ્ટાઇલ સાથે કરવામાં આવતાં મસાજથી પણ સાઇઝમાં વધારો થવાના સફળ પ્રયોગો થયા છે. વાત રહી મેડિસિનની તો, શક્ય હોય ત્યાં સુધી એ લેવાની ટાળવી જોઈએ પણ એમ છતાં તમે લેવા ઈચ્છતા હો તો તમે ગાયનૅકની એડવાઇઝ લઈ શકો છો.

તમારા સવાલમાં જ તમે કહ્યું છે કે તમારા બ્રેસ્ટની સાઇઝ ૩૩ની છે પણ એમ છતાં ક્લૉથમાં એ ઊભાર દેખાતો નથી. એની પાછળનું કારણ તમારા રૉન્ગસાઇઝના ઇનર-ગાર્મેન્ટ્સ અને કાં તો તમારા રેગ્યુલર ગાર્મેન્ટન્સની સાઇઝ જવાબદાર હોય શકે છે, એમાં ચેન્જ કરો તો એમાં ચોક્કસ બહારથી પણ એ ઊભાર દેખાશે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *