અમદાવદમાં ભાભીના રૂમ ની બહાર બેઠો હતો દેવર અને ડોકટર ભાભી સાથે શારીરિક સુખ માણ્યું પછી દેવર રૂમ જતા જોયું એવું કે વીડિયો ઉતારીને કરુંએવું કે..

આજકાલના સમયમા દરેક લોકો પ્રેમ કરતા હોય છે અને તેમ્ના ઘણા બધા કિસ્સોઓ આપણી સામે આવતા હોય છે પરંતુ મિત્રો અમુક સમય આ સબંધો ખોટા રસ્તા ઉપર ચાલ્યા જાય છે જેનુ પરિણામ ખરાબ આવી જાય છે તેમજ તેમના ઘર પરિવાર પણ ખરાબ થઈ જાય છે મિત્રો આવા ઘણાબધા કિસ્સાઓ આપણી સામેં જોયા છે .

અને મિત્રો આજ કારણે અમુક લોકો પ્રેમ કરવા માટે રાજી નથી હોતા પરંતુ મિત્રો જે લોકો પ્રેમ કરે છે તેમને તેની કિમત ચુકવવી પડે છે અને મિત્રો આજે તમને જે કિસ્સો જણાવવા જઇ રહ્યા છે તેમા તેવી જ કિમત ચુક્વમા આવી છે તો મિત્રો આવો જાણીએ કે આ કિસ્સાની સાચી હકીકત શુ છે.

એક દિયર તેની ભાભીને લઈને એક હોસ્પિટલમાં ગયો હતો.અને તે બહાર બેઠો હતો અને તેની ભાભી ચેક અપ માટે અંદર ગઈ હતી અંદર ડોકટરે ચેક અપ કરવાના બહાને ભાભીની સાડી ઉતારી નાખી હતી અને ત્યાં જ તેની સાથે સુહાગરાત મનાવવા લાગ્યો હતો આ સમાચારો એ બધાને આશ્ચર્યચકિત કરી દીધા છે

અમને મળતા અહેવાલ મુજબ આ કેસ ઉત્તર પ્રદેશનો છે કે જ્યાં આ દિવ સોમાં ગુનાની ઘટનાઓ ખુબજ વધી રહી છે. આવીગઈ સ્થિતિમાં કહેવામાં આવીગઈ રહ્યું છે કે આ કેસ ઉત્તર પ્રદેશના જોનપુર જિલ્લાનો છે.

જ્યાં એક ડોક્ટરે મહિલાની છેડતી કરી દીધી હોવાનો આક્ષેપ લગાવ્યો છે. અહેવાલો અનુસાર મહિલાએ આ મામલે ફરિયાદ નોંધાવી છે અને હવે ફરિયાદ નોંધાયા બાદ આ મામલાની તપાસ કરવામાં આવી ગઈ રહી છે એક રિપોર્ટ્સ અનુસાર, જિલ્લા હોસ્પિટલમાં એક બિમાર મહિલાએ છેડછાડ કર્યાનો આક્ષેપ કરતા ડોક્ટર સામે કેસ દાખલ કઋ દીધો છે

આ કેસમાં મહિલાનું કહેવું છે કે તે સરાઇ ખ્વાજા વિસ્તારના પતાહના ગામની રહેવાસી છે અને બુધવારે તેણી દિયર સાથે હોસ્પિટલમાં સારવાર માટે ગઈ હતી જ્યાં ડૉક્ટરે તેણી સાથે ખરાબ વર્તન કર્યું હતું.

તેણે પહેલા તેને ચેકઅપ માટે સુવડાવી હતી. અને પછી તેની સાડી ઉતારી અને તેની સાથે ગં દી પ્રવૃત્તિઓ કરવાનું શરૂ કર્યું. મહિલાનો આરોપ છે કે ઓપીડીમાં પોસ્ટ કરાયેલ ડો. મહેશ અપાધ્યાયે નામ બદલાવેલ છે ચેકઅપ દરમિયાન તેની સાથે છેડછાડ કરી દીધી હતી. આ સાથે જ આરોપી ડૉક્ટર સામે કેસ નોંધવામાં આવી ગયો છે અને ડોક્ટરને કસ્ટડીમાં લેવામાં આવી ગયો છે પીડિત મહિલાએ પોલીસ ફરિયાદ દરમિયાન વધુ વિગતો આપતા જણાવ્યું કે તે રાત્રે ચેક અપ માટે હોસ્પિટલ ગઈ હતી.

સાથે તેનો દિયર હતો. તે અંદર ચેક અપ કરાવી રહી હતી અને તેનો દિયર બહાર બેઠો હતો.ડૉકટર તેની પાસે આવીગયો હતો અને સામાન્ય જાણકારી પૂછી હતી.તેણે તેના સવાલોના જવાબ પણ આપ્યા હતા.ત્યાર બાદ ડૉકટર તેને જ્યાં ત્યાં સ્પર્શ કરતો હતો.તે ઘણી વાર સુધી એમ જ કરતો રહ્યો હતો. જ્યારે તેણે પૂછ્યું તો કહ્યું હતું કે ચેક અપ કરી રહ્યો છું.તે આખા શરીર પર હાથ ફેરવતો હતો.તેને લાગ્યું કે તે ખરાબ રીતે ટચ કરી રહ્યો છે.તેથી તેણે ફરી વાર કહ્યું તો ડોકટરે કહ્યું કે સમય લાગશે.

આખી બોડીનું ચેક અપ કરવું જ પડશે તે ચેક કરવાના બહાને આખા શરીર પર હાથ ફેરવી લીધો હતો. અને તે ધીમે ધીમે હાથ ફેરવતો હતો.ત્યાર બાદ તેને સાડી ઉતારવા કહ્યું હતું.તેને સામે પૂછ્યું તો કહે ચેક કરવું પડશે.

તેથી તેણે સાડી ઉતારી નાખી હતી.અને ત્યાર બાદ ડોકટર ફરી તેને ખરાબ રીતે જોઈ રહ્યો હતો.ત્યાર બાદ જોયા પછી તે તેની પાસે આવી ગયો અને તેના શરીર પર ફરીથી હાથ ફેરવવા લાગ્યો હતો.તેણે વિરોધ કર્યો હતો પરંતુ ડોકટર માન્યો જ નહીં અને એમ જ કરતો રહ્યો હતો.

પછી ડોકટરે કહ્યું હતું કે તે સૂઈ જાય.તેથી પોતે સૂઈ ગઈ હતી.ત્યાર બાદ ડોકટર તેની સાથે સં ભોગ પણ કરવા લાગ્યો હતો. તેણે ભાભીના બધા કપડા કાઢી નાખ્યાં હતા અને તેની સાથે સૂઈ ગયો હતો.પછી તેણે પોતાના કપડા કાઢી નાખ્યાં હતાં અને તેની સાથે સં ભોગ કરવા લાગી ગયો હતો.

સં ભોગ કરી લીધા બાદ તેણે ચેક અપ કર્યું હતું. તેણે આ વાતનો વિરોધ કર્યો તો ડોક્ટર માન્યો ન હતો. અને આમ જ ચેક અપ સાથે એમ કહીને તેની સાથે સં ભોગ કરી લીધું હતું. જ્યારે થાકી ગયો ત્યારે ભાભીને તેણે છોડી દીધી હતી.ત્યાર બાદ ફરી આવવાનું પણ કહ્યું હતું.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *