અમદાવાદમાં પ્રેમ સંબંધમાં યુવતીને કાફેમાં લઈ જઈ માન્યું શારીરિક સુખ વીડિયો અને ફોટો વાઈરલ કરવાની ધમકી આપી અનેક વાર માન્યું શારીરિક સુખ

બાજવાની 14 વર્ષીય સગીરા અજાણ્યા યુવક સાથે ઘરેથી જતી રહી હતી. દીકરી અને યુવકની ભાળ ન મળતાં પિતાએ જવાહર નગર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી.બાજવામાં રહેતાં રેખાબેન (નામ બદલ્યું છે)ને સંતાનમાં 4 પુત્રી છે.

ગુરુવારે તાવ આવતો હોવાથી તેઓ બપોરેે સૂઈ ગયાં હતાં. તે વખતે તેમની મોટી દીકરી તેમની પાસે બેઠી હતી. થોડા સમય બાદ રેખાબેનના પતિએ આવી મોટી દીકરી ઘરમાં ન હોવાથી તેમણે પત્નીને પૂછતાં તેમણે જણાવ્યું કે, તબિયત સારી ન હોવાથી હું સૂઈ ગઈ ત્યારે તે મારી સાથે બેઠી હતી.

લાંબા સમય સુધી દીકરી ઘરે પાછી ન આવતાં પિતાએ તેની સહેલીઓ અને પાડોશીઓને પૂછપરછ કરી હતી, પણ પત્તો લાગ્યો નહતો. જોકે સમાજમાં બદનામી ન થાય એટલે પરિવાર 4 દિવસ સુધી પોલીસમાં ફરિયાદ કરવા નહોતો ગયો.

આખરે 4 દિવસ બાદ પણ દીકરી ઘરે પરત ન આવતાં પિતાએ જવાહર નગર પોલીસ સ્ટેશનમાં અપહરણની ફરિયાદ કરી હતી. પોલીસે દીકરીના કોલ રેકોર્ડ, સોશિયલ મીડિયાની તપાસ કરીને આગળની તપાસ હાથ ધરી છે.

સુરતના ઉમરા વિસ્તારમાં એક યુવકે પ્રેમલગ્ન કર્યા બાદ યુવતી પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. યુવકે તેના મોબાઈલમાં પ્રેમ પ્રકરણ દરમિયાન યુવક અને યુવતીનો આપત્તિજનક ફોટો પણ લીધો હતો. બાદમાં યુવકે ફોટો વાયરલ કરવાની ધમકી આપી માતા-પિતાને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી. આથી પોલીસે યુવતીની ફરિયાદ લઈ આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

કાફેમાં દુરુપયોગઉમરા પોલીસ સ્ટેશન હેઠળના લાલગેટ ખાટકીવાડ રાણી તળાવ અને વેસુ જલ થાણામાં પાણીની ટાંકી પાસે રહેતા બાદશાહ સુફીયાન ફતેહ સામે એક યુવતીએ બળાત્કારની ફરિયાદ નોંધાવી છે.

બાદશાહ 2021થી એક યુવતી સાથે પ્રેમ સંબંધમાં છે. દરમિયાન બાદશાહ ફરિયાદી યુવતીને કેફેમાં લઈ જતો હતો અને અવારનવાર તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધતો હતો. તેને પાર્કમાં બોલાવીને બળજબરીથી શારીરિક ત્રાસ ગુજારવામાં આવ્યો હતો.

જો કે, યુવતી આ રાજાથી કંટાળવા માંગતી ન હતી. તેથી બાદશાહે સંબંધ ચાલુ રાખવા દબાણ કર્યું. બાદશાહ યુવતી સાથે સંબંધ ચાલુ રાખવા માટે યુવતીને તેના પરિવાર અને કોલેજના જૂથ સાથે ફોટો શેર કરવા બ્લેકમેલ કરે છે. સાથે જ યુવતીના માતા-પિતાએ તેને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી. આ અંગે યુવતીની ફરિયાદ બાદ પોલીસે બાદશાહ સામે બળાત્કારનો ગુનો નોંધી આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *