ભુજ માં પાડોશી યુવકે 20 વર્ષની યુવતી સાથે અઢી વર્ષ સુધી માણ્યું શરીર સુખ પિતાએ એક દિવસ અચાનક આવી ને વિડિયો ઉતારીને ભાંડો ફોડ્યો પછી શું થયું જોવો….

ભુજ માં વધુ એક ઘટના સામે આવી છે ત્યારે શહેરમાં એક યુવતીને લગ્નની લાલચ આપી શરીર સુખ માણ્યાની ફરિયાદ નોંધાઈ છે. ત્યારે તેના આધારે ભક્તિનગર પોલીસે આરોપી કિશન ભરત ચનિયારા નામના યુવક સામે અપહરણઅને પોક્સો સહિતની કલમો હેઠળ ગુનો નોંધી આરોપીની અટકાયત કરી છે

આ ત્યારે યુવતીને પડોશમાં રહેતા યુવક સાથે પ્રેમ થયો હતો. જેથી પિતા સમાજમાં કલંકિત થવાના ડરથી બીજા ઘરે રહેવા ગયા હતા. ત્યારે યુવકને કિશે યુવતીની વારંવાર છેડતી કરી હોવાનું પોલીસ તપાસમાં સામે આવ્યું છે.

એ પીડિતાના પિતા ગઈકાલે સવારે ઉઠ્યા ત્યારે તેમની પુત્રી ઘરમાં ન જોવા મળી ત્યારે પીડિતાના પિતાએ નોંધાવેલી ફરિયાદમાં જણાવ્યું હતું કે જ્યારે તે પહેલા દૂધ સાગર રોડ વિસ્તારમાં રહેતા હતા ત્યારે પાડોશીઓએ તેને ઠપકો આપ્યો હતો. આરોપી કિશન સાથે અફેર બંધ કરવા કહ્ત્ય.

ફ્સ એટલું જ નહીં સમાજમાં બદનામ થવાના ડરથી તેઓ ઘર ખાલી કરી નાખ્યું. ગઈકાલે સવારે જ્યારે તે ઉઠ્યા ત્યારે પુત્રી પથારીમાં જોવા મળી ન હતી. ત્યારે તેણે તેના આસપાસના અને સગા-સ-બંધીઓને ત્યાં તપાસ કરી. પરંતુ કોઈ પત્તો ન મળતા આરોપી કિશનની શોધખોળ કરી હતી.

બાદ દીકરી ન મળી આવતા પિતા આખરે ભક્તિનગર પોલીસ સ્ટેશન પહોંચ્યા હતા. ત્યારે આરોપી કિશન તેની પુત્રીને ભગાડી ગયો છે. થોડીવાર બાદ તેની પુત્રી પણ પાછી આવી અને તેની પૂછપરછ કરતાં તેણે જણાવ્યું કે તે ગઈકાલે રાત્રે આરોપી કિશનના ઘરે હતી.

તગડવ એક મહિના પહેલા દુધ સાગર રોડ વિસ્તારમાં રહેતી હતી ત્યારે આરોપી કિશે તેને લગ્નની લાલચ આપી અવારનવાર સ-બંધ બાંધ્યો હતો. આ માહિતીના આધારે પુત્રીએ ભક્તિનગર પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી. જેના આધારે પોલીસે કાર્યવાહી કરી આરોપીની અટકાયત કરી આરોપી 20 વર્ષનો છે અને ફેક્ટરીમાં કામ કરે છે.

આ ગુજરાતમાંથી અવાર નવાર મહિલાઓ પર અત્યાચાર અને સગીરા પર અનેક કિસ્સા સામે આવતા રહે છે. અવાર નવાર આવા કિસ્સાઓમાં ફરિયાદ નોંધાતા મામલો સામે આવતો હોય છે. ત્યારે હાલ આવો જ એક મામલો અમદાવામાંથી સામે આવ્યો છે,

જેમાં એક મહંતે સગીરા સાથે આચરતા તેના વિરૂદ્ધ પીડિતાએ ફરિયાદ દાખલ કરાવી છે. ફરિયાદમાં એ પણ ખુલાસો થયો છે કે આ મહંત અઢી વર્ષથી સગીરાને હવસનો શિકાર બનાવતો હતો. ફરિયાદને આધારે શાહીબાગ પોલિસે ગુનો નોંધી મહંતની ધરપકડ કરી છે અને તપાસ શરૂ કરી છે.

જણાવી દઇએ કે, આ મહંત ખ્યાતનામ કબીર આશ્રમમાં ફરજ બજાવતા હતા અને આને જ કારણે આ ઘટના હાઇપ્રોફાઇલ બની ચૂકી છે.યુવતિએ પહેલા તો પરિવારની બદનામી ના થાય તે માટે કોઇને વાત કરી ન હતી પરંતુ મહંતનો ત્રાસ વધતા આખરે આ યુવતિએ ફરિયાદ નોંધાવી હતી. ઉલ્લેખનીય છે કે, વર્ષ 2019માં આ યુવતિ અમદાવાદમાં નરેશ દાસના ભાણા સાથે રહી નોકરીની શોધ કરતી હતી.

ત્યારે આરોપીએ તેના ભાણા સાથે લગ્નની લાલચ આપી હતી અને આ સાથે સાથે તેને નોકરી અપાવવાનું પણ વચન આપ્યુ હતુ. તે બાદ આ યુવતિ સાથે તેણે શરીર સંબંધ બાંધ્યા હતા. જે બાદ સગીરા પોતાના પરિવાર પાસે જતી રહી હતી.તે થોડા સમય બાદ પરત અમદાવાદ આવી અને ફરી એકવાર આરોપી તેના સંપર્કમાં આવ્યો અને તેની મરજી વિરૂદ્ધ અવાર નવાર શરીર સંબંધ બાંધ્યા હતા.

જે બાદ આખરે યુવતિએ આ મહંત વિરૂદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી કાર્યવાહી હાથ ધરી. જો કે, આ મહંતની આવી ગંદી હરકત સામે આવતા જ ટોળાએ તેને માર માર્યો હતો. પોલિસે આરોપીની ધરપકડ કરી તેના વિરૂદ્ધ પૂરતા પુરાવા એકઠા કરવાની કાર્યવાહી શરૂ કરી

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *