બુધવારે અને ગુરુવારે મોગલ માના આશીર્વાદથી આ રાશિ જાતકો ને મળશે જુના પુણ્ય નું ફળ, ચારેય બાજુથી થશે ધનવર્ષા અને દૂર થઇ જશે વર્ષો જુના બધા દુઃખ જય માં મોગલ લખો

મેષ : સગર્ભા સ્ત્રીઓએ ફરતી વખતે ખાસ કાળજી લેવાની જરૂર છે. જો શક્ય હોય તો, ધૂમ્રપાન કરતા લોકોથી દૂર રહો, કારણ કે તે અજાત બાળકને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. આજે તમે ઘણા પૈસા કમાઈ શકો છો – પરંતુ તેને તમારા હાથમાંથી સરકી જવા દેશો નહીં. બાળકો ભવિષ્ય માટે આયોજન કરતાં ઘરની બહાર વધુ સમય વિતાવીને તમને નિરાશ કરી શકે છે. તમારા જીવનસાથીના પરિવારના સભ્યોના કારણે તમારો દિવસ થોડો પરેશાન થઈ શકે છે. આ દિવસે તમે ધ્યાનનું કેન્દ્ર બનશો અને સફળતા તમારી પહોંચમાં હશે. કંઈક નવું અને સર્જનાત્મક કરવા માટે આજનો દિવસ સારો છે. જીવનસાથી વ્યક્ત કરી શકે છે કે તેને તમારી સાથે રહેવાની અસર સહન કરવી પડશે

વૃષભ : તમે લાંબા સમયથી જે થાક અને તણાવ અનુભવી રહ્યા છો તેનાથી તમને રાહત મળશે. આ સમસ્યાઓનો કાયમી ઉકેલ મેળવવા માટે, જીવનશૈલીમાં બદલાવ લાવવાનો હવે યોગ્ય સમય છે. આજે તમે સરળતાથી પૈસા એકત્રિત કરી શકો છો – લોકોને આપેલી જૂની લોન પાછી મેળવી શકો છો – અથવા નવા પ્રોજેક્ટમાં રોકાણ કરવા માટે પૈસા પણ કમાઈ શકો છો. તમારા જીવનમાં પરિવારના સભ્યોનું વિશેષ મહત્વ રહેશે. પ્રેમીઓ એકબીજાની પારિવારિક લાગણીઓને સમજશે. જો તમે તમારી જાતને પ્રોફેશનલ રીતે બીજાની સામે રજૂ કરો છો, તો તે કારકિર્દી બદલવાની દૃષ્ટિએ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. અન્યને સમજાવવાની તમારી પ્રતિભા તમને ઘણો ફાયદો કરશે. જો તમે તમારા જીવનસાથી પાસેથી સ્નેહની અપેક્ષા રાખો છો, તો આ દિવસ તમારી આશાઓ પૂર્ણ કરી શકે છે.

મિથુન : આજે તમારી પાસે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને દેખાવ સાથે સંબંધિત વસ્તુઓને સુધારવા માટે પૂરતો સમય હશે. આજે તમને ઘણી નવી આર્થિક યોજનાઓનો સામનો કરવો પડશે – કોઈપણ નિર્ણય લેતા પહેલા, ફાયદા અને ગેરફાયદાને કાળજીપૂર્વક ધ્યાનમાં લો. મિત્રો અને જીવનસાથી આરામ અને ખુશી આપશે, અન્યથા બાકીનો દિવસ કંટાળાજનક અને નિસ્તેજ રહેશે. કોઈ તમારી દિલથી પ્રશંસા કરશે. એવા નવા ઉદ્યોગમાં જોડાવાનું ટાળો જેમાં ઘણા ભાગીદારો છે – અને જો જરૂરી હોય તો, તમારી નજીકના લોકોનો અભિપ્રાય મેળવવામાં ડરશો નહીં. તમારામાંથી કેટલાકને લાંબા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે – જે ખૂબ જ વ્યસ્ત હશે – પરંતુ તે જ સમયે તે ખૂબ ફાયદાકારક સાબિત થશે. બહારના લોકોની દખલગીરી તમારા દાંપત્ય જીવનમાં મુશ્કેલી ઊભી કરી શકે છે.

કર્ક : આઉટડોર સ્પોર્ટ્સ તમને આકર્ષિત કરશે – ધ્યાન અને યોગ તમને લાભ આપશે. ઘરમાં કોઈ કાર્યની હાજરીને કારણે, આજે તમારે ઘણા પૈસા ખર્ચવા પડશે, જેના કારણે તમારી આર્થિક સ્થિતિ બગડી શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે આરામ અને શાંતિપૂર્ણ દિવસનો આનંદ માણો. જો લોકો તમારી પાસે સમસ્યાઓ લઈને આવે છે, તો તેમને અવગણો અને તેમને તમારી માનસિક શાંતિને ખલેલ પહોંચાડવા ન દો. દરેક વસ્તુ પર પ્રેમ દર્શાવવો યોગ્ય નથી, તે તમારા સંબંધોને સુધારવાને બદલે બગાડી શકે છે. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધી રહ્યો છે અને પ્રગતિ સ્પષ્ટ દેખાઈ રહી છે. તમારા ઘરની નજીકની વ્યક્તિ આજે તમારી સાથે સમય પસાર કરવાની વાત કરશે, પરંતુ તમારી પાસે તેમના માટે સમય નથી, જેના કારણે તેમને ખરાબ લાગશે અને તમને પણ ખરાબ લાગશે. વિવાહિત જીવનમાં સૂકા-શિયાળાના તબક્કા પછી તમને સૂર્યપ્રકાશ મળી શકે છે.

સિંહ : તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે વધુ ચિંતા કરશો નહીં, કારણ કે તે તમારી બીમારીને વધુ ખરાબ કરી શકે છે. રોકાણની નવી તકોનો વિચાર કરો જે આજે તમારા માટે આવી શકે છે. પરંતુ પૈસાનું રોકાણ ત્યારે જ કરો જ્યારે તમે તે યોજનાઓનો સંપૂર્ણ અભ્યાસ કરો. મિત્રો અને પરિવારજનો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરશો. તમારા મિત્રને લાંબા સમય પછી મળવાનો વિચાર તમારા હૃદયને ધડકાવી શકે છે. આજે તમારી પાસે તમારી કમાણી ક્ષમતા વધારવા માટે તાકાત અને સમજણ બંને હશે. જો તમે મુસાફરી કરી રહ્યા હોવ, તો તમારી સાથે જરૂરી તમામ દસ્તાવેજો સાથે રાખવાનું ભૂલશો નહીં. વિવાહિત જીવન માટે આ એક ખાસ દિવસ છે. તમારા જીવનસાથીને જણાવો કે તમે તેમને કેટલો પ્રેમ કરો છો.

કન્યા : સારી વસ્તુઓ મેળવવા માટે તમારું મન ખુલ્લું રહેશે. જેમણે ક્યાંક રોકાણ કર્યું હતું, આજે તમને આર્થિક નુકસાન થવાની સંભાવના છે. તમારા વર્તનમાં ઉદાર બનો અને પરિવાર સાથે પ્રેમભર્યા ક્ષણો વિતાવો. તમારા પ્રિયજનનું અસ્થિર વર્તન આજે રોમાંસને બગાડી શકે છે. ઓફિસમાં બધું જ તમારા પક્ષમાં થતું જણાય. દિવસની શરૂઆત થોડી થકવી નાખનારી હોઈ શકે છે પરંતુ જેમ જેમ દિવસ આગળ વધશે તેમ તમને સારા પરિણામ મળવા લાગશે. દિવસના અંતે, તમને તમારા માટે સમય મળશે અને તમે નજીકના વ્યક્તિને મળીને આ સમયનો સારો ઉપયોગ કરી શકશો. કોઈ અજાણી વ્યક્તિ તમારા અને તમારા જીવનસાથી વચ્ચે સંઘર્ષનું કારણ બની શકે છે..

તુલા : તમે લાંબા સમયથી જે થાક અને તણાવ અનુભવી રહ્યા છો તેનાથી તમને રાહત મળશે. આ સમસ્યાઓનો કાયમી ઉકેલ મેળવવા માટે, જીવનશૈલીમાં બદલાવ લાવવાનો હવે યોગ્ય સમય છે. આજે તમે સરળતાથી પૈસા એકત્રિત કરી શકો છો – લોકોને આપેલી જૂની લોન પાછી મેળવી શકો છો – અથવા નવા પ્રોજેક્ટમાં રોકાણ કરવા માટે પૈસા પણ કમાઈ શકો છો. તમારા જીવનમાં પરિવારના સભ્યોનું વિશેષ મહત્વ રહેશે. પ્રેમીઓ એકબીજાની પારિવારિક લાગણીઓને સમજશે. જો તમે તમારી જાતને પ્રોફેશનલ રીતે બીજાની સામે રજૂ કરો છો, તો તે કારકિર્દી બદલવાની દૃષ્ટિએ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. અન્યને સમજાવવાની તમારી પ્રતિભા તમને ઘણો ફાયદો કરશે. જો તમે તમારા જીવનસાથી પાસેથી સ્નેહની અપેક્ષા રાખો છો, તો આ દિવસ તમારી આશાઓ પૂર્ણ કરી શકે છે.

વૃશ્ચિક : જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય પર યોગ્ય ધ્યાન અને કાળજીની જરૂર છે. બોલવામાં અને નાણાકીય લેવડદેવડ કરતી વખતે સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. આ દિવસે, તમે કંઈપણ ખાસ કર્યા વિના, તમે સરળતાથી લોકોનું ધ્યાન તમારી તરફ આકર્ષિત કરી શકશો. આજે તમારો પ્રેમી તમારી સામે ખુલ્લેઆમ પોતાની ભાવનાઓ વ્યક્ત કરી શકશે નહીં, જેના કારણે તમે પરેશાન રહેશો. આજે તમારા કેટલાક પ્રતિસ્પર્ધીઓ કાર્યક્ષેત્રમાં તમારી વિરુદ્ધ ષડયંત્ર રચી શકે છે, તેથી આજે તમારે આંખો ખુલ્લી રાખીને કામ કરવાની જરૂર છે. આજે તમે બધા કામ છોડીને એ કામો કરવા ઈચ્છો છો જે તમે બાળપણમાં કરતા હતા. તમારે અને તમારા જીવનસાથીને વિવાહિત જીવનમાં થોડી ગોપનીયતાની જરૂર છે.

ધનુ : આજે તમે અપેક્ષાઓની જાદુઈ દુનિયામાં છો. વેપારીઓને આજે વેપારમાં નુકસાન થઈ શકે છે અને તમારે તમારા વ્યવસાયને સુધારવા માટે પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે. જે મિત્રોને તમારી જરૂર છે તેમની મુલાકાત લો. રોમાંસ માટે બહુ સારો દિવસ નથી, કારણ કે આજે તમે સાચો પ્રેમ શોધવામાં નિષ્ફળ રહી શકો છો. આજે લાભદાયી બની શકે છે, જો તમે તમારી વાત સારી રીતે રાખો અને કામમાં સમર્પણ અને ઉત્સાહ દર્શાવો. તમારું વ્યક્તિત્વ એવું છે કે તમે વધુ લોકોને મળીને પરેશાન થઈ જાવ અને પછી તમારા માટે સમય કાઢવાની કોશિશ શરૂ કરો. આ રીતે, આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ સારો રહેવાનો છે. આજે તમને તમારા માટે પૂરતો સમય મળશે. લગ્ન એ માત્ર એક છત નીચે રહેવાનું નથી; એકબીજા સાથે થોડો સમય પસાર કરવો પણ જરૂરી છે.

મકર : ઘરમાં તણાવનું વાતાવરણ તમને ગુસ્સે કરી શકે છે. તેને દબાવવાથી તમારી શારીરિક સમસ્યાઓ વધી શકે છે. શારીરિક પ્રવૃત્તિ વધારીને તેનાથી છુટકારો મેળવો. ખરાબ પરિસ્થિતિઓથી દૂર રહેવું વધુ સારું છે. તમને ઝડપથી પૈસા કમાવવાની તીવ્ર ઈચ્છા હશે. શક્ય છે કે પરિવારના સભ્યો તમારી અપેક્ષાઓ પૂરી ન કરી શકે. એવી ઈચ્છા ન રાખો કે તેઓ તમારા પ્રમાણે કામ કરે, પરંતુ તમારી વસ્તુઓ કરવાની રીત બદલીને પહેલ કરો. તમારા દિલ અને દિમાગ પર રોમાંસ છવાયેલો રહેશે, કારણ કે આજે તમે તમારા પ્રિયને મળશો. નવા વિચારો ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમે તમારા ફાજલ સમયમાં મૂવી જોઈ શકો છો, તમને આ ફિલ્મ ગમશે નહીં અને તમને લાગશે કે તમે તમારો કિંમતી સમય વેડફ્યો છે. જો તમે તમારા જીવનસાથી પાસેથી સ્નેહની અપેક્ષા રાખો છો, તો આ દિવસ તમારી આશાઓ પૂર્ણ કરી શકે છે.

કુંભ : આજે તમારું સ્વાસ્થ્ય સંપૂર્ણ રીતે સારું રહેશે. આજે તમે સારી કમાણી કરશો – પરંતુ ખર્ચમાં વધારો તમારા માટે બચતને વધુ મુશ્કેલ બનાવશે. સાંજનો મોટાભાગનો સમય મહેમાનો સાથે પસાર થશે. તમારા પ્રિયજનના કડવા શબ્દો તમારો મૂડ બગાડી શકે છે. કામમાં થોડી મુશ્કેલી પછી, તમે દિવસમાં કંઈક સારું જોઈ શકો છો. તમે જે સંબંધોને મહત્વ આપો છો તેને સમય આપતા તમારે પણ શીખવું પડશે, નહીં તો સંબંધ તૂટી શકે છે. તમારે તમારા જીવનસાથીના કારણે આડેધડ બહાર જવું પડી શકે છે, જે પછીથી તમારી આશંકાનું કારણ બનશે

મીન : દિવસ લાભદાયી સાબિત થશે અને તમે કોઈપણ જૂના રોગમાં ખૂબ જ આરામદાયક અનુભવ કરશો. તમને ઝડપથી પૈસા કમાવવાની તીવ્ર ઈચ્છા હશે. ઘરમાં સુમેળ જાળવવા માટે સાથે મળીને કામ કરો. તમારા પ્રિયજનના કડવા શબ્દો તમારો મૂડ બગાડી શકે છે. સહકર્મચારીઓ અને ઉપરી અધિકારીઓના સંપૂર્ણ સહયોગને કારણે ઓફિસમાં કામમાં ઝડપ આવશે. તમે કોઈ રસપ્રદ મેગેઝિન અથવા નવલકથા વાંચીને તમારો દિવસ સારી રીતે પસાર કરી શકો છો. આજે તમને તમારા જીવનસાથીનું તે વલણ જોવા મળશે, જે એટલું સારું નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *