ગુરુવારે માં મોગલ આ રાશિઓ પર મહેરબાન થશે માં દુર્ગા,કરાવશે અઢળક ધનલાભ છેલ્લા કેટલાય સમય થી મનમાં ચાલતી મુંઝવણ થશે દુર જાણો તમારી રાશિ જય માં મોગલ

મેષ : મેષ રાશિના લોકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમને નવી રીતે કરવામાં આવેલા કામનું સારું પરિણામ મળશે. તમને સમૃદ્ધિ મળશે. કદાચ, આજે તમે ઘણી બધી સિદ્ધિઓ હાંસલ કર્યા પછી પણ નિરાશ અનુભવો છો. જ્યોતિષ જ્યોતિષ અનુસાર સવારે 10.30 થી બપોરે 12.30 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. વાયોલેટ આજે તમારો શુભ રંગ છે

વૃષભ : વૃષભ રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે સકારાત્મક ઉર્જા સાથે કામ કરી શકશો. તમે આત્મવિશ્વાસ અનુભવશો. સફળ થવાથી તમારા સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થઈ શકે છે. કાર્યક્ષમતાથી કામ કરવાથી તમને ધીમે ધીમે આગળ વધવામાં મદદ મળશે. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, બપોરે 12:00 થી 2:30 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. આજે કંઈપણ ઓફ-વ્હાઈટ પહેરશો નહીં

મિથુન : મિથુન રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે આજે તમે વધુ આધ્યાત્મિક અનુભવ કરી શકો છો. તમે તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળોની મુલાકાત પણ લઈ શકો છો. જ્યોતિષ જ્યોતિષ અનુસાર પીળો આજે તમારો શુભ રંગ છે. સવારે 11:30 થી 12:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

કર્ક : કર્ક રાશિના લોકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારું કામ શાંતિથી કરીને તમારા લક્ષ્યને પ્રાપ્ત કરશો. તમારે બેસીને વસ્તુઓ આવવાની રાહ જોવી જોઈએ. સારા પરિણામ મેળવવા માટે વ્યક્તિએ સખત મહેનત કરવી જોઈએ. તમે તમારી આસપાસ સકારાત્મક ઉર્જાનો અનુભવ કરશો. કોઈપણ નકારાત્મક કાર્ય કરવાનું ટાળો. કોઈપણ બાબતમાં વધુ પડતી ચિંતા કરશો નહીં. જ્યોતિષ જ્યોતિષ અનુસાર પીળો આજે તમારો શુભ રંગ છે. 11:30 થી 12:30 નો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમારે તમારા નજીકના અને પ્રિયજનોને થોડો પ્રેમ અને ધ્યાન આપવું જોઈએ. આજે તમે પરિવાર સાથે વધુ સમય વિતાવી શકો છો. તમે કોઈની સાથે મિત્રતા કરશો. તમે તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે સમય વિતાવી શકો છો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, ગુલાબી દિવસ માટે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સવારે 10 થી 12:30 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમે તમારા જીવનમાં કંઈક સારું કરી શકશો. આત્મવિશ્વાસ સાથે કામ કરી શકશો. તમે જીવનમાં પ્રગતિ માટે સતત પ્રયત્નો કરી શકો છો. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા અને પગલાં લેવાનો આજનો દિવસ છે. તમે તમારા કમ્ફર્ટ ઝોનમાં કામ કરો છો. તમે અત્યારે જે કંઈ કરો છો તેમાં સુધારો કરો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, વ્યક્તિ સકારાત્મક ઉર્જા માટે ક્રીમ રંગના કપડાં પહેરી શકે છે. સવારે 11:45 થી બપોરે 2:25 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે દૃઢ નિશ્ચયથી કામ કરી શકો છો. અંગત અને વ્યાવસાયિક જીવનમાં સંતુલન જાળવો. તમારા પરિવાર માટે તમારા પ્રેમને વ્યક્ત કરવામાં અચકાશો નહીં. તમારી લાગણી તમારા પરિવારને જણાવો. લોકો સાથે તમારા સંબંધોને મજબૂત કરવા માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, ન રંગેલું ઊની કાપડ આજનો દિવસ તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સાંજે 5:30 થી 7:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રનું સંક્રમણ આજે તમને બેડોળ સ્થિતિમાં મૂકી શકે છે. તેથી ધીરજ રાખવાનો પ્રયત્ન કરો. આજે તમારે ખૂબ જ સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. જો તમે કોઈ અંગત સંબંધ બનાવવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો સાવચેત રહો, વસ્તુઓ તમારા પક્ષમાં ન હોઈ શકે. તમે તમારી આસપાસના લોકોને પણ પ્રભાવિત કરી શકશો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર સફેદ આજનો તમારો શુભ રંગ છે. સવારે 9 થી 10:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

ધનુ : ધનુ રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે આજનો દિવસ તમારી જાતને પ્રેમ કરવાનો છે. તમે તમારા મનની વાત સાંભળી શકો છો. આજનો દિવસ તમારા માટે ગોઠવવામાં આવશે. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર સફેદ આજનો તમારો શુભ રંગ છે. સવારે 10.30 થી 11 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

મકર : મકર રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા જીવનમાં શાંતિ રહેશે. આજે તૂટેલા સંબંધોને સુધારવાનો પ્રયાસ કરો. આજે તમે ભાવનાત્મક રીતે સ્થિર રહેશો. તમે તમારા સંબંધોને મજબૂત કરી શકશો. તમે સંતોષ સાથે કામ કરી શકશો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, વાદળી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સવારે 9 થી 10 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કુંભ : કુંભ રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે કંઈક ગંભીર કરવાના મૂડમાં રહેશો. મનથી કામ કરી શકશો. તમે તમારી બુદ્ધિમત્તાથી વધુ સારી રીતે કામ કરી શકશો. તમારે આગળ વધવું જ જોઈએ. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર આજનો તમારો શુભ રંગ લાલ છે. સાંજે 5 થી 6 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

મીન : મીન રાશિના જાતકો, કર્ક રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમે કેટલીક સમસ્યાઓનું સમાધાન કરી શકશો જે તમને કેટલાક સમયથી પરેશાન કરી રહ્યા હતા. તમારી કેટલીક સમસ્યાઓ હલ થશે. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, ગુલાબી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. બપોરે 3:30 થી 4:45 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *