હવે 20તારીખે માં મોગલના આશીર્વાદથી આ 6 રાશિના લોકોનું ભાગ્ય સોનાની જેમ ચમકી જશે, બધા દુ:ખ દુર થઈ જશે જાણો તમારું રાશિફળ જય માં મોગલ

મેષ :મેષ રાશિના જાતકો, મેષ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે શાનદાર રહેશે. તમારી લાગણી સારી રહેશે. તમે શક્તિશાળી અને આત્મવિશ્વાસ અનુભવશો. તમે શું પ્રાપ્ત કરવા માંગો છો તે જુઓ. બ્રાઉન આજે તમારો લકી કલર છે. સવારે 10 થી 11 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

વૃષભ : વૃષભ રાશિના લોકો, મેષ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે હવે કામમાં સુધારો થશે. લોકો તમારા વિચારને સમજશે. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. તમે તમારા લક્ષ્યોને પૂર્ણ કરશો. આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. ગુલાબી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સવારે 11 થી 12:30 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

મિથુન : વૃષભ રાશિના લોકો, મેષ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે હવે કામમાં સુધારો થશે. લોકો તમારા વિચારને સમજશે. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. તમે તમારા લક્ષ્યોને પૂર્ણ કરશો. આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. ગુલાબી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સવારે 11 થી 12:30 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કર્ક : કર્ક રાશિના લોકો, મેષ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે કંઈક નવું કરી શકો છો. આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. તમારી ફરજોમાં સુધારો થઈ શકે છે. સંયમ અને નિયંત્રણથી કામ કરી શકશો. તમારા પ્રિયજનોની ઉપેક્ષા ન થાય તેનું ધ્યાન રાખો. તમે તેમના પ્રત્યે તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરી શકો છો. આછો ગુલાબી તમારો લકી કલર છે. આજે 9:00 થી 10:00 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો, મેષ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમને ફાયદો થઈ શકે છે. તમારા સહકર્મચારીઓ સાથે તમારા સંબંધો સારા રહેશે. આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. તમારી લોકપ્રિયતા વધશે. નાણાકીય વૃદ્ધિ થઈ શકે છે. આજે નારંગી તમારો શુભ રંગ છે. સાંજે 6 થી 7 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, મેષ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા જીવનમાં સકારાત્મકતા રહેશે. આજે તમારું અંગત અને વ્યાવસાયિક જીવન સારું રહેશે. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય કરવાથી તમે એકાગ્રતા સાથે કામ કરી શકશો. દિવસભર કામ અને પરિવાર વચ્ચે સંતુલન જાળવો. તમારા જીવનમાં થોડી નાની સમસ્યાઓ આવી શકે છે. ગુલાબી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સાંજે 4 થી 5:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, મેષ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારી લાગણીઓ સારી રહેશે. તમારે મનોરંજક પ્રવૃત્તિઓમાં વ્યસ્ત રહેવાની જરૂર છે. કોઈ કારણસર તણાવ થઈ શકે છે. તમારી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ સારી રહેશે. તણાવ ટાળો અને સકારાત્મક રહેવાનો પ્રયાસ કરો. શાંતિ માટે પીરોજી રંગના કપડાં પહેરો. બપોરે 3 થી 4 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય ન લેવો.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો, મેષ રાશિમાં ચંદ્રની સ્થિતિને કારણે તમે વધુ પડતી આશાવાદી લાગતા હશો. તમારો આશાવાદી દૃષ્ટિકોણ તમને આજે જે પણ મુશ્કેલીઓનો સામનો કરી શકે છે તેને દૂર કરવામાં મદદ કરશે. તમે તમારા મોટા ભાગના ઉદ્દેશ્યો હાંસલ કરી શકશો. બપોરે 3 થી 6:30 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. વાદળી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

ધનુ : ધનુ રાશિના જાતકો, મેષ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે કંઈક નવું શરૂ કરવા માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. પરિવાર સાથે તમે સારું અનુભવશો. જો કોઈ મુશ્કેલ પરિસ્થિતિ આવશે, તો તમારો પરિવાર તમને મદદ કરશે. ઈન્ડિગો આજે તમારો લકી કલર છે. બપોરે 12:30 થી 3:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

મકર : મકર રાશિના જાતકો, મેષ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે ચીડિયાપણું અનુભવશો. તમે તમારા નિર્ધારિત લક્ષ્યો અને ઉદ્દેશ્યો અનુસાર કામ કરશો. તમે કોઈ કારણસર નિરાશ થઈ શકો છો. આ વસ્તુઓ વિશે વધુ ચિંતા કરશો નહીં. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધારવા માટે સોનેરી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સાંજે 6.30 થી 8.00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કુંભ : કુંભ રાશિના લોકો મેષ રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે ધીરજ રાખો. જીવનમાં નાની-નાની સમસ્યાઓ દૂર થઈ શકે છે. આ કપરો સમય જલ્દી જ પસાર થશે, વધારે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. ગુસ્સે થઈ શકે છે. તમારા કામ પર નજર રાખો. સફેદ આજે તમારો શુભ રંગ છે. સવારે 11:30 થી 12:30 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

મીન : મીન રાશિના જાતકો, મેષ રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે, જીવનમાં કંઈપણ તમે જે આયોજન કર્યું હતું તે બરાબર થશે નહીં. તમે ચિડાઈ શકો છો. તમારા જીવનની ઘટનાઓને ધ્યાનમાં લો. તમારી જાતને વધુ પડતા તણાવમાં ન રાખો. એકલા સમય વિતાવવો તમને તમારા હેતુ તરફ કામ કરવામાં મદદ કરી શકે છે. આત્મવિશ્વાસ સાથે કામ કરી શકશો. બપોરે 2 થી 3:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. સિલ્વર ગ્રે આજે તમારો લકી કલર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *