જાલત ગામના યુવકને યુવતી સાથે બંધાયા શરીરસંબંધ વીડિયો ઉતારીને બેલ્કમેલ કરીને કર્યું એવું કે તમે કલ્પના પણ નહીં કરી હોય, જાણો આખી ઘટના… જોવો વીડિયો

આજે આકાશ પર કાળાં ડિબાંગ વાદળાં છવાઇ ગયાં છે. જોકે આ એક પહાડી વિસ્તારમાં સ્વચ્છ મોસમમા લોકો મોજમસ્તી માણતા હોય છે અને છતાં આજે આકાશ અન્ય દિવસો કરતાં વધુ ઘેરું દેખાય રહ્યું છે. દૂરના સરોવરનું પાણી પણ આવી મોસમમાં શાંત અને ડહોળું દેખાય છે. ઉત્તરપ્રદેશની મિર્ઝાપુર પોલીસ એન્જિનિયર હત્યાકાંડનો ખુલાસો કર્યો છે. પત્નીએ જ પ્રેમી સાથે મળીને એન્જિનિયર પતિની ગોળી મારી હત્યા કરાવી હતી. પોલીસેમાં ઉપયોગમાં લેવાયેલી પિસ્ટલ સહિત પ્રેમી અને તેના સાથીની ધરપકડ કરી જેલમાં મોકલી દીધા છે.

તને આ સ્થળ ખૂબ ગમતું હતું. ખાસ કરીને આવી મોસમમાં તું જાતને રોકી શકતી જ નહિ અને આપણે બંને કારમાં બેસીને પહાડના ઊંચા-નીચા ઢોળાવોપરથી સરકતાં રહેતાં હતા. હોટલના છઠ્ઠા માળની એ થી આપણે કેટકેટલી બધી ખૂબસૂરત ક્ષણો એકસાથે ગુજારી છે જનપદ બલિયાનો રહેવાસી શનિલેશ સિંહ વારાણસીમાં જીએનડી કંપનીમાં મેંટેનેંસ એન્જિનિયર હતો. તે સેન્ટ્રલ બેંક અંતર્ગત આવતાં રૂપિયા ગણવાના મશીનને રિપેર કરવાનું કામ કરતો હતો. 25 માર્ચે તે મહિહાન વિસ્તારમાં બેંકથી મેંટેંનેસના કામ માટે બીજી બેંકમાં સ્કૂટી પર જતો હતો ત્યારે રસ્તામાં કરવામાં આવી હતી. ભાઈની ફરિયાદના આધારે પોલીસે ગુનો નોંધી તપાસ શરૂ કરી હતી.

ધોધમાર વર્ષા થઇ રહી છે અને રહી રહીને વાદળાં ગરજી રહ્યાં છે. પરંતુ આજે તારી ગેરહાજરીમાં મને આ બધું અસહ્ય થઇ ગયું છે. તને આ જગ્યા કેટલી બધી ગમતી હતીપોલીસે તપાસ દરમિયાન મોટર સાયકલ સવાર બે વ્યક્તિની અટકાયત કરી હતી. વિશાલ રાય અને લવકુશ વર્મા નામના વ્યક્તિએ સામેલ હોવાની વાત સ્વીકારી હતી. આરોપી વિશાલ રાયે જણાવ્યું કે, તેને એન્જિનિયર શનિલેશ સિંહની પત્ની સાથે છેલ્લા આઠ વર્ષથી પ્રેમસંબંધ હતો. બંને તેમના ઘરમાં શરીર સુખ માણતા હતા ત્યારે શનિલેષ આવી ગયો હતો. જેને લઈ તેમની વચ્ચે થયો હતો અને વિશાલે મિત્ર લવકુશ સાથે મળીને પ્લાન બનાવ્યો હતો અને ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો.

તું અવારનવર કહેતી કે ભારતમાં અગર ક્યાંય અસીમ સૌંદર્ય હોય, તો એ કેવળ કાશ્મીરમાં જ છે. અહીંનું એકેએક દ્રશ્ય આંખોમાં મઢી લેવાનું મન થઈ જાય છે. તેથી જ વરસમાં છ મહિના આપણે શ્રીનગરની ‘મૂનલાઇટ‘ હોટલના આ કમરામાં વિતાવતાં હતારાજસ્થાનના ઉદયપુરમાં યુવતી સાથે સોશિયલ મીડિયા પર ચેટિંગ કરતા બે મિત્રોમાંથી એકે બીજાની કરી નાખી. બંને મિત્રોએ યુવતીને ક્યારેય જોઈ ન હતી, પરંતુ ચેટિંગ વચ્ચે ઝઘડો થયો અને એકે બીજાની છરી વડે કરી નાખી. બંને યુવકો મધ્યપ્રદેશના જાવરાના રહેવાસી છે. ઘટના રતલામ જિલ્લાના પીપલોડા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારની છે.

હોટેલની આ બાલ્કનીમાંથી આખું શ્રીનગર છબીની જેમ આંખો પર છવાઇ જાય છે. એક છબીની જેમ જ એ દ્રશ્ય પણ નજર સામે તરવરી રહે છે, અને જ્યારે મેં અચાનક તારી સામે મારા દિલની વાત રજૂ કરી દીધી હતી. સાથે ભણતાં ભણતાં, હરતાં ફરતાં ક્યારે મને લાગવા માંડયું હતું કે જીવનસંગિની તરીકે હું તને મેળવું અને તને એ કહેવાની હિંમત કેમ કરી બેઠો એની મને કશી જ ખબર ન રહી હતી

ઉદયપુરની ખુશી નામની યુવતીના પ્રોફાઈલ સાથે સોશિયલ સાઈટ પર ચેટ કરતી વખતે ત્રણેય વચ્ચે મિત્રતા થઈ ગઈ હતી. ઉપરવાડાના રહેવાસી ગોપાલ રાવતે તેના જ મિત્ર લુહારીના રહેવાસી 20 વર્ષીય રાજવીરની હત્યા કરી હોવાનો આરોપ છે. આ તેનો એક સહયોગી સૂરજ વર્મા પણ સામેલ હોવાનો આરોપ છે. મુખ્ય આરોપી ગોપાલ રાવતની પોલીસે ધરપકડ કરી લીધી છે. જ્યારે ઘાયલ રાજવીરને હોસ્પિટલ લઈ જવાયો હતો, પરંતુ તેનો જીવ બચાવી શકાયો ન હતો. પોલીસને હજુ સુધી ખુશી નામની યુવતી મળી નથી.

કેવળ તારા શીતળ હાથ તેં મારા હાથમાં પરોવી દીધા હતા અને કશું કહ્યા વગર જ તેં ઘણું કહી દીધું હતું. તારી બંધ પાંપણો પર મેં એ સપનાં જોઇ લીધાં હતાં, જે મારી વાત સાંભળીને તારી આંખોમાં તરવરી રહ્યાં હતાં અને તે દિવસે આપણે ‘દો જિસ્મ મગર એક જાન’ બની ગયાં હતાં. મારો બિઝનેસ પણ બરાબર ચાલતો હતો. મળતી માહિતી મુજબ, બંને મિત્રો અને અન્ય એક સાથી બાઇક પર ઉપરવાડા નજીક મેગ્રે ગયા હતા. અહીં વાતચીત દરમિયાન ગોપાલ રાવતે રાજવીરને કહ્યું, ‘તે છોકરી મારી મિત્ર છે. તમે તેની સાથે વાત કરવાનું બંધ કરો. તારા કારણે તેણે મારી સાથે ચેટ કરવાનું બંધ કરી દીધું છે

ઉસરવાણ ગામે 22 વર્ષીય યુવકની હત્યા કરી નાંખવામાં આવતાં સમગ્ર પંથકમાં ભારે અરેરાટી મચી ગઈ છે. આ પ્રેમપ્રકરણમાં કરવામાં આવી હોવાનો ખુલાસો થયો છે. લોખંડના પાઈપ ગટદાપાટુનો માથાના ભાગે ઇજાઓ થતાં સારવાર દરમિયાન યુવકનું થયું છે. ત્રણ જેટલા ઈસમોએ માર મારી નાંખી હતી. જાલત ગામના અજિત બીલવાળની હત્યા કરાઈ છે. પ્રેમસંબંમાં યુવકની હત્યા કરવામાં આવી છે. પોલીસે ત્રણ લોકો સામે ગુનો નોંધી વધુ કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

રાજકોટ રાજકોટમાં શહેરમાં પતિ-પત્ની ઔર વોનો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. શહેરના અવધ રોડ પર એક યુવતી ઇજાગ્રસ્ત હાલતમાં મળી આવી છે. યુવતીને બે મહિલાઓ અને એક પુરૂષે ઢોર માર્યો છે. યુવતીને જેની સાથે પ્રેમ સબંધ હતો તેની પત્નિએ એક મહિલા અને એક પુરૂષ સાથે મળીને પારેવડી ચોકમાંથી ઢોર મારતા અવધ રોડ લઇ જવાઇ હતી. યુવતી હાલ સિવીલ હોસ્પિટલમાં સારવાર હેઠળ છે.

પોલીસ તપાસમાં જાણવા મળ્યા મુજબ, પત્ની પોતાના પતિને તેની પ્રેમિકા સાથે જોઈ જતા પત્ની અને તેના સાથી મિત્રોએ પતિની પ્રેમિકાનું અપહરણ કરી તેને ઢોર માર માર્યો હતો અને તેના ગુપ્તાંગમાં મરચું ભરી દીધું હતું. સમગ્ર મામલે પ્રેમિકાને સારવાર માટે રાજકોટ શહેરની સિવિલ હોસ્પિટલ ખાતે ખસેડવામાં આવી છે.

ભુજ તાલુકાના સુખપર ગામના યુવાનને સોશિયલ મીડિયા પર પરિચયમાં આવેલી યુવતીએ શરીર સુખ માણવા માટે બોલાવ્યો હતો. યુવક શરીર સુખ માણવાની લાલચમાં ગયો હતો. છોકરી સાથે રૂમમાં રંગરેલિયાં મનાવવામાં વ્યસ્ત હતો ત્યારે જ આવેલી મહિલાએ યુવક પર આક્ષેપ મૂકયો હતો કે, મારી દીકરી પર ગુજાર્યો છે.

આ બહાને યુવક પાસેથી પચાસ હજાર પડાવ્યા પછી બ્લેકમેઈલિંગનો સિલસિલો શરૂ થયો હતો. યુવક પાસેથી આ રીતે લાખો રૂપિયા પડાવ્યા પછી તેનું અપરહણ પણ કરાયું હતું. યુવકે ફરિયાદ કરતાં પોલીસે ત્રણ યુવકને ઝડપી લીધા છે. મહિલાની પણ ઓળખ કરી દેવાઈ છે અને તેને પણ ઝડપી લેવાશે. હનીટ્રેપની જાળમાં ફસાવી પોલીસના નામે યુવકનું અપહરણ કરી 16 લાખની ખંડણી માંગવાના કેસમાં પશ્ચિમ કચ્છ પોલીસે ત્રણ આરોપીને દબોચી લીધા છે.

આ ઘટનાની વિગત એવી છ કે, સુખપર ગામમાં રહેતા 36 વર્ષીય વિનોદ ગોરસિયા નામના યુવકને શરીર સુખ માના માટે છોકરી જોઈએ છે તેવી લાલચ આપીને કોલગર્લ પાસે મોકલવામાં આવ્યો હતો. ફરિયાદી યુવાન છોકરી સાથે રૂમમાં ગયો અને રંગરેલિયાં મનાવી રહ્યો હતો ત્યારે એક મહિલાએ આવીને યુવકને ધમકી આપી કે, તેં મારી દીકરી પર બળાત્કાર ગુજાર્યો છે. તેણે મામલો શાંત પાડવા રૂપિયા લઈ લીધા હતા.

આ ઘટના પછી પોતાને પોલીસ તરીકે ઓળખાવનારી મહિલાએ આવીને ફરિયાદ ન નોંધવાના રૂપિયા 50 હજાર પડાવી લીધા હતા. ત્યાર પછી બ્લેકમેઈલિંગ શરૂ થયું હતું, બળાત્કારનો ભોગ બનેલી યુવતીએ દવા પી લીધી છે, હવે મરી ગઈ છે જેવા વિવિધ બહાના કરી વિનોદ પાસેથી લાખો રૃપિયા લઈ લેવામાં આવ્યા હતા. બાદમાં અચાનક વિનોદનું મીરજાપરના બસ સ્ટેન્ડથી અલ્ટો કારમાં અપહરણ કરીને 16 લાખની ખંડણી માંગવામાં આવી હતી. તે સમયે ગાડીમાં માર મારી 16 હજાર લૂંટી લેવાયા હતા.

ગાડીમાં આવેલા શખ્સો કથીત રીતે એલસીબીના માણસો હોવાની ઓળખ અપાઈ હતી જેથી માનકુવા પોલીસે તપાસ કરીને ભુજની રાવલવાડીમાંથી આરોપી પરેશ રમેશ ગોહિલને ઉઠાવી પૂછપરછ કરતા સગીર અને મીરજાપરના રતન ગઢવીનું નામ સામે આવતાં ત્રણેય આરોપીઓની અટકાયત કરી 16 હજાર રિકવર કરવામાં આવ્યા છે. હનીટ્રેપમાં સંડોવાયેલી મહિલાના નામ સામે આવતા તેની શોધખોળ જારી હોવાનું ભુજ ડીવાયએસપી જે.એન.પંચાલે જણાવ્યું હતું.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *