જામનગરમાં યુવતીને ગામના જ પુરુષ સાથે બંધાયા શારીરિક સંબંધ સંતાનોને પડી ગઈ ખબર ને પછી જે થયું એ જાણીને ચોકી જશો જોવો વિડિયો થયો વાયલર..

આજે વગઢ બારિયાના કુવા ગામે યુવકની પ્રેમપ્રકરણમાં હત્યા કરી નાંખવામાં આવતાં ખળભળાટ મચી ગયો છે. ખેતરમાંથી મળેલી લાશનો ભેદ ગણતરીના કલાકોમાં પોલીસે ઉકેલી નાંખ્યો છે. પોલીસે બે યુવકોની અટક કરી લીધી છે.તો મિત્રો આજે આપણે વાત કરવા જઈ રહ્યા છે આ મામલો બિહારના દરભંગા જિલ્લા સાથે સંબંધિત છે જ્યાં લાલબાબુ અને બચ્ચન ઠાકુર બંને બાળપણના મિત્રો હતા આ બંનેની મિત્રતા એટલી ગાઢ હતી કે હંમેશાં ઘરે આવવાનું હતું

આ દરમિયાન બચ્ચન ઠાકુરને લાલ બાબુની પત્ની સાથે પ્રેમ થઈ ગયો અને બંનેએ છૂપી રીતે શારીરિક સંબંધ બાંધવા માંડ્યા.દાહોદદેવગઢ બારિયાના કુવા ગામે યુવકની પ્રેમપ્રકરણમાં હત્યા કરી નાંખવામાં આવતાં ખળભળાટ મચી ગયો છે. ખેતરમાંથી મળેલી લાશનો ભેદ ગણતરીના કલાકોમાં પોલીસે ઉકેલી નાંખ્યો છે. પોલીસે બે યુવકોની અટક કરી લીધી છે. બે યુવકોએ લાકડી નાઘા મારી હત્યા કરી હતી. માતા સાથે આડા સંબંધની જાણ થતાં બે પુત્રોએ લાકડીથી માતાના પ્રેમી હત્યા કરી હતી. પોલીસ તપાસમાં બહાર આવ્યુ છે.

લાલબાબુ ઘરની બહાર જતા હતા ત્યારે બચ્ચન ઠાકુર ઘરે પહોંચતા પત્ની સાથે પલંગમાં જતા હતા. છેલ્લા ઘણા મહિનાઓથી લાલ બાબુ તેની પત્નીના પાત્ર પર શંકા કરવા લાગ્યા હતા પરંતુ મિત્રતાની સામે તે લાચાર હતો.જુવાનસિંગભાઇ બારિયાને ગામની જ મહિલા સાથે આડો સંબંધ હોવાનું સામે આવ્યું હતું. પોલીસે મહિલાના બંને પુત્રોની અટકાયત કરી વધુ કાર્યવાહી હાથ ધરી છે. કૂવા ગામે પરોઢે પુત્ર પાસેથી દાતણ લેવા માટેનું કહીને નીકળેલા યુવકની ખેતરથી 1 કિમી દૂર મળી આવી હતી.

એક દિવસ લાલ બાબુએ પત્નીને કહ્યું કે તે કોઈ કામ માટે ઘરની બહાર જતો રહ્યો છે. લાલબાબુ ગયા પછી, તેનો મિત્ર ઘરે ગયોપુત્રને કહીને નીકળેલા પુરષની લાશ ખેતરથી 1 કિમી દૂર તુવરના ખેતરમાં સવારના 10 વાગે તેમની લાશ મળી હતી. ઘટનાની જાણ થતાં પોલીસ ઘટના સ્થળે દોડી આવી હતી અને મૃતદેહ કબ્જે લઇ દેવગઢ બારિયા સરકારી દવાખાને પીએમ અર્થે મોકલી હતી. મૃતકના પિતાની ફરિયાદના આધારે પોલીસે તપાસ કરતાં મૃતક જુવાનસિંગભાઇ બારિયાને ગામની જ મહિલા સાથે આડો સંબંધ હોવાનું સામે આવ્યું હતું.

અને પત્ની સાથે બેડરૂમમાં મસ્તી કરવા લાગ્યો. દરમિયાન લાલ બાબુ કોઈ કારણસર બહાર ન ગયા અને ઘરે પરત ફર્યા.મહિલાની પુછપરછ કરતા તેનો મૃતક સાથે આડો સંબંધ હોવાનું જણાવ્યું હતું અને તેની જાણ તેના પુત્રોને થઇ હતી. આથી પોલીસે બંને પુત્રોની અટક કરી પૂછપરછ કરતાં માતાના આડા સંબંધની જાણ થતાં હત્યા કરી હોવાની કબૂલાત કરી હતી. ઘટનાના દિવસે પણ પણ મૃતક જુવાનસિંગના માતાના ફોન પર આવ્યા હતા. માતા પાસેથી ફોન લઇ મૃતકને રાત્રીના સમયે સિમાડા ફળિયામાં લઇ જઇ લાકડીથી માર મારી કરી નાંખી હતી.

ઘરે પરત ફર્યા પછી તે પોતાની આંખોથી જે જોયું તેના પર વિશ્વાસ કરી શક્યો નહીં અને તે જ સમયે તેણે તેના મિત્રને મારી નાખવાનું કાવતરું રચ્યું આ મામલે માહિતી આપતાં પોલીસ સ્ટેશન પ્રમુખે જણાવ્યું હતું કે આજથી થોડા દિવસ પહેલા ગામના તળાવ પાસે બોરીમાં બંધ યુવકની લાશ મળી હતી લાશ મળી આવ્યા બાદ ગુનો નોંધી તપાસ શરૂ કરી હતી તપાસ દરમિયાન મૃતક યુવકનો એકાઉન્ટ નંબર મળી આવ્યો હતો જેના દ્વારા તેના ઘરને શોધી કાઢવામાં આવ્યું હતું અને તેના ઘરે જઈને માહિતી મેળવી હતી અને ત્યારબાદ તેનું રહસ્ય બહાર આવ્યું હતું.

મિત્રો બીજો એક આવો જ કિસ્સો સામે આવ્યો છે ચાલો જાણીએ.મામલો બિહારના મણિહારી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો છે.જ્યાં એક પતિએ તેની પત્ની અને તેના પ્રેમી વિરુદ્ધ કેસ દાખલ કર્યો છે.જ્યાં પતિએ પોલીસને જણાવ્યું કે તેના બે બાળકો છે.પરંતુ તેની પત્ની ગામના રહેવાસી સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધ ધરાવે છે.અને બનાવના દિવસે બંનેએ પતિના પલંગ નીચે બંધન કર્યું છે.જેનો પતિ રંગે હાથે ઝડપાયો છે.

સૂત્રો પાસેથી પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ કેસ બિહારનો છે, જ્યાં મણિહારી પોલીસ સ્ટેશનના બલિયા ગામનો છે.જ્યાં કુલીન સ્ત્રીની ઉંમર 30 વર્ષ હોવાનું જણાવાયું છે.આટલું જ નહીં, મહિલા બે પુત્રીની માતા છે.કેસ અંગે માહિતી આપતાં પતિએ કહ્યું કે મારી પત્ની બે બાળકોની માતા છે.તે ગામના એક યુવક સાથે પ્રેમ સંબંધ હતો અને તેને આ વિશે થોડું જ ખબર હતી પરંતુ ગઈરાત્રે તેની સામે જે બન્યું તે જોઇને તે સ્તબ્ધ થઈ ગયો.તેણે જણાવ્યું કે પતિ રાત્રે સૂઈ ગયા પછી પત્નીએ પ્રેમીને કમરમાં બોલાવ્યો.

અને તેની સાથે સંબંધ બાંધવા માંડ્યા.ત્યારબાદ અવાજ સાંભળીને પતિએ ઉંઘ ખોલી.જેણે વહેલી સવારથી જ બંને સામે ગુનો નોંધ્યો છે.ત્યારબાદ મિત્રો આવો જ અન્ય કિસ્સો સામે આવ્યો છે તો ચાલો જાણીએ.દરરોજ રાત્રે,પત્ની પુરૂષની શક્તિ વધારવા માટે દવાઓ લઈ ને ઉભી રહેતી હતી, લોકો વાસનાને દૂર કરવા આવતા હતા. મિત્રો તમે ઘણા હવસ ના કિસ્સા વિશે જાણ્યું હશે અને આજે મિત્રો અમે એક પત્ની વિશે જણાવા જઇ રહયા છે જે બીજા લોકો જોડે હવસ દૂર કરતી હતી તો ચાલો મારા વાહલા મિત્રો જાણીએ.

તમારી માહિતી માટે, તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં જ બિહારના નાલંદા જિલ્લામાં હ્રદયસ્પર્શી ફોજદારી કેસ સામે આવ્યો છે.સૂત્રો પાસેથી પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, અહીં રહેતી એક મહિલા પૈસાના લોભમાં આવી કામગીરી કરવા લાગી કે તેના વિશે સાંભળીને તમે કંપારી અનુભવો છો.પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, પ્રોફેસર કોલોનીમાં રહેતી એક મહિલા પોતાની પુરૂષવાચી શક્તિ વધારવા માટે દરરોજ દવા સાથે દરવાજે રાહ જોતી હતી.તે જ સમયે, આ બાબતે સુત્રો પાસેથી પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, મહિલા પૈસાના લોભમાં પૈસાનો વેપારનો ધંધો કરતી હતી.અને તે દરરોજ પુરૂષવાચીન દબાણ વધારતી દવાઓ સાથે આ માટે ઉભી રહેતી.

જેથી લોકો આવીને તેમની વાસનાને અગ્નિથી બુઝાવશે.પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર પોલીસે પ્રોફેસર કોલોનીમાં ચાલતા જીસ્મા વિકરાળ ધંધાનો પર્દાફાશ કર્યો છે.પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર પોલીસે પ્રોફેસર કોલોનીના એક મકાનમાં તાજેતરમાં દરોડા પાડ્યા છે અને વેશ્યાવૃત્તિના આરોપસર એક મહિલાની અટકાયત કરી છે.પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, સ્ત્રી પુરુષાર્થ વધારવા માટે દવાઓ સાથે ઘરના દરવાજા પર ગ્રાહકોની રાહ જોતી રહેતી હતી.એટલું જ નહીં, મહિલાના પતિએ પણ આ કેસમાં મહિલાને ટેકો આપ્યો હતો.અને તે તેની પત્ની માટે ગ્રાહક લાવતો હતો.

આ મામલે માહિતી આપતાં પોલીસ સ્ટેશનના પ્રભા કુમારીએ જણાવ્યું હતું કે તાજેતરમાં પોલીસે દરોડા પાડીને શુભમ અને ચંડીની ધરપકડ કરી છે.પ્રભાએ કહ્યું કે ચાંડી જીસ્મનો અભ્યાસ કરતા હતા.અને શુભમ તેના માટે ગ્રાહક લાવતો હતો.પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર પોલીસે તેની સાથે 4 લાખ 52 હજાર રૂપિયા પણ કબજે કર્યા છે.અને પોલીસને તેમના ઘરની પુરૂષવાચી વધારવા માટે દવાઓ પણ મળી છે. જે મહિલા તેના ગ્રાહકોને આપતી હતી.આ સાથે જ પોલીસે દંપતીને કસ્ટડીમાં લઈ કેસની તપાસ શરૂ કરી છે.

ત્યારબાદ મિત્રો આવી જ એક ઘટના સામે આવી છે જેમાં હવસ ની ભૂખી મહિલા, પતિ સુઈ જાય પછી, પલંગ નીચે બીજા વ્યક્તિ જોડે કરાવતી હતી સેક્સ, પણ પતિ એ પછી કર્યું કઈ આવું તો ચાલો મિત્રો જાણીએ.મિત્રો આવા કિસ્સા ઘણા બધા આપણી સામે આવે છે. જેમ કે આપણે બધા જાણીએ છીએ કે વિશ્વના દરેક દેશમાં લગ્નને સૌથી મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે. પરંતુ હિન્દુ ધર્મમાં તેને પવિત્ર બંધન માનવામાં આવે છે, તેથી આપણે લગ્નજીવનને ઘણું મહત્વ આપીએ છીએ.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *