26તારીખે માં મોગલ આ 4 રાશિઓનું નસીબ ખુલી જશે, સૂર્યદેવની કૃપાથી પ્રગતિના ધનયોગ બનશે. અને મળશે અઢળક ધન અને માન પ્રતિષ્ઠા તમારી રાશિ છે. જય માં મોગલ

મેષ : પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. પરિવારના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. બિનજરૂરી દલીલો થઈ શકે છે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે. વેપારમાં વધારો થશે. નોકરીમાં તમને સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. રોકાણ સારું રહેશે. સુખ હશે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો

વૃષભ : ઘરના સભ્યોના સ્વાસ્થ્ય અને અભ્યાસ અંગે ચિંતા રહેશે. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. તમને કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. દુષ્ટ લોકોથી અંતર રાખો. રોકાણ સારું રહેશે. વેપારમાં વધારો થશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.

મિથુન : ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. લાભની તકો આવશે. બુદ્ધિનો વિજય થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. મિત્રો સાથેના સંબંધો સુધરશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે.

કર્ક : કોઈના વર્તનથી આત્મસન્માનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. શત્રુઓનો પરાજય થશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કાયમી મિલકતના કાર્યો મોટા નફો આપી શકે છે. આર્થિક પ્રગતિના પ્રયાસો સફળ થશે. રોકાણ સારું રહેશે. વેપારમાં વધારો થશે.

સિંહ : વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખો. જૂના રોગ મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. વડીલોની સલાહ અનુસરો. લાભ થશે. ધાર્યા કામોમાં વિલંબ થશે. માનસિક બેચેની રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ધીરજ રાખો.

કન્યા : શારીરિક પીડા શક્ય છે અને તણાવ રહેશે. તમને સુખનું સાધન મળશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. લાભની તકો આવશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામને વેગ મળશે. ધંધો સારો રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સુખ હશે

તુલા : શત્રુઓનો પરાજય થશે. સુખના સાધનો ભેગા થશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. શક્તિ વધશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ થશે. કામની પ્રશંસા થશે. શેર માર્કેટમાં તમને સફળતા મળશે. વેપાર-ધંધામાં વૃદ્ધિ થશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. સારો સમય

વૃશ્ચિક : ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. ખર્ચ થશે. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. આત્મવિશ્વાસ વધશે. ધંધો સારો રહેશે. આવક ચાલુ રહેશે. અજાણ્યાનો ભય રહેશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

ધનુ : ઈજા અને રોગના કારણે સમસ્યાઓ શક્ય છે. આરામ અને મનોરંજનના સાધનો ઉપલબ્ધ થશે. સફળતામાં વધારો થશે. વેપારમાં વધારો થશે. નવી સ્કીમ બનાવવામાં આવશે, જેનો તાત્કાલિક લાભ નહીં મળે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. લલચાશો નહીં

મકર : સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. જેને તમે જાણતા નથી તેના પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો. વિવાદથી પરેશાની થશે. અન્ય લોકો દ્વારા ઉશ્કેરશો નહીં. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. વેપારની ગતિ ધીમી રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. કોઈ મોટી સમસ્યા થઈ શકે છે. ધીરજ રાખો.

કુંભ : દુશ્મનો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. તમને દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. નિરર્થક દોડધામ થશે. લાભની તકો હાથમાંથી નીકળી જશે. બિનજરૂરી દલીલો થઈ શકે છે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. ધંધો સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. ધીરજ રાખો

મીન : તમારી આંખોનું ધ્યાન રાખો. અજાણ્યા તમને ત્રાસ આપશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કાયદાકીય અડચણો આવી શકે છે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. અણધાર્યા લાભ થઈ શકે છે. લોટરી અને સટ્ટાબાજીથી દૂર રહો. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નોકરીમાં પ્રમોશન મળી શકે છે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. સુખ હશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *