1 સપ્ટેમ્બર થી 3 સપ્ટેમ્બર માં મોગલ ના આશીવાદ થી આ રાશિઓ માટે ભાગ્યશાળી રહેશે, બની રહ્યો છે રાજયોગ, મળશે અઢળક ધન સંપત્તિ જાણો તમારું રાશિફળ મન થી લખો જય માં મોગલ

મેષ : આ દિવસે જો તમે થોડી મહેનત કરશો તો તમને મોટી સફળતા મળી શકે છે. તમે લાંબા પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. યાત્રા સુખદ રહેશે. જે લોકો લાંબા સમયથી નોકરી માટે ભટકતા હતા તેમને ઇચ્છિત પરિણામ મળશે. તમને જોઈતી નોકરી મળી શકે છે. ઓફિસમાં સારી સફળતા મળશે. વેપારી વર્ગ માટે દિવસ સારો છે. વેપારમાં પ્રગતિની સંભાવના છે. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષકોની મદદ મળશે. જે તેમને તેમના અભ્યાસમાં મદદ કરશે.

વૃષભ : આજે તમારો દિવસ સામાન્ય રહેશે. આર્થિક ક્ષેત્રે ઉન્નતિની તકો મળશે. પરંતુ ખર્ચા પણ વધુ થશે. સર્જનાત્મક કાર્યમાં જોડાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ શુભ છે, ધન મળવાની સંભાવના છે. સરકારી નોકરી સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આ સમય શુભ છે. પદ-પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થઈ શકે છે. પરીક્ષા કે સ્પર્ધામાં ભાગ લેનાર વિદ્યાર્થીઓને સારું પરિણામ મળશે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત સાબિત થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં લોકો નાની-નાની બાબતો પર ગુસ્સે થઈને તમારો વિરોધ કરી શકે છે. ખાસ કરીને આજે તમારા મનને શાંત રાખવાનો પ્રયાસ કરો. વેપારી વર્ગ માટે દિવસ સારો છે, નવી મૂડી રોકાણ ન કરો. નોકરીયાત લોકોને કોઈ નવો પ્રોજેક્ટ મળી શકે છે, જે ભવિષ્યમાં સારા પરિણામ આપશે. વિદ્યાર્થીઓએ વધુ મહેનત કરવી પડશે. નાની નાની બાબતો પર ભાઈ-બહેન વચ્ચે મતભેદ થઈ શકે છે.

કર્ક : આજે તમારો દિવસ તમારી અપેક્ષાઓ કરતા સારો રહેશે. નોકરી ધંધામાં નવા કરાર અને મૂડી રોકાણ થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં માન-સન્માન વધશે. આર્થિક પ્રગતિની શક્યતાઓ છે. સરકારી વિભાગો સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આ સમય સાનુકૂળ છે. તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. ઇચ્છિત સ્થળોએ ટ્રાન્સફર કરી શકાય છે. વિદ્યાર્થીઓ સાનુકૂળ પરિણામ મેળવવા માટે સખત મહેનત કરશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો છે.

સિંહ : આજનો દિવસ સારો સાબિત થશે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. કાર્યસ્થળમાં કેટલાક મોટા ફેરફારો થઈ શકે છે, જે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમે જે પણ કામમાં હાથ લગાવો છો, તેમાં તમને સફળતા મળશે. વેપારી વર્ગને આગળ વધવાની તકો મળશે, આવકના વિવિધ સ્ત્રોત ઉભા થઈ શકે છે. કામના સંબંધમાં યાત્રા થઈ શકે છે. મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. કેટલીક મોટી તકો તમારા માટે આવી શકે છે. મિત્રો સાથે દિવસ પસાર થશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો છે.

કન્યા : આજનો દિવસ માનસિક ચિંતાઓથી ઘેરાયેલો રહેશે.આર્થિક સ્થિતિ નબળી રહી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં અવરોધો આવી શકે છે. દુશ્મન પક્ષ નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. નાણાકીય રોકાણમાં અવરોધ આવશે. તમને આવકની કમી અનુભવી શકો છો. વેપાર ક્ષેત્રે મડાગાંઠ રહેશે, પૈસાની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો, ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો. વધુ પડતા ખર્ચને કારણે બેંક બેલેન્સ ડગમગી શકે છે, લોન આપવાનું ટાળો. આજના સંબંધમાં કરેલી યાત્રા થકવી નાખનારી રહેશે.

તુલા : આર્થિક રીતે આજનો દિવસ સામાન્ય કરતા સારો રહેશે, પરંતુ તમે આજે ભાવનાત્મક રીતે પરેશાન રહી શકો છો. કાર્યસ્થળમાં દિવસ વ્યસ્ત રહી શકે છે, તમે કામનો બોજ અનુભવશો, જેના કારણે વર્તનમાં ચીડિયાપણું આવી શકે છે. બિનજરૂરી કોઈપણ દલીલમાં ન પડો, શાંતિથી કામ કરો. નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માટે આજે જ રજા આપો, આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ મુશ્કેલ રહેશે, વધુ મહેનત અને ઓછી સફળતા

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં આજનો દિવસ સફળ રહેશે, તમને વરિષ્ઠ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, તમારું સન્માન વધશે.આર્થિક સમસ્યાઓ દૂર થશે, તમને ધનલાભની તકો મળશે. ધંધાકીય બાબતો સરળ રીતે ચાલશે.આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. કામકાજના સંદર્ભમાં કરેલી યાત્રાઓ લાભદાયી રહેશે. આ રાશિના જાતકોને બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીમાં સારી નોકરી મળશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓનો અંત આવશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય અનુકૂળ છે, તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મળશે.

ધનુરાશિ : આજનો દિવસ સામાન્ય કરતાં સારો રહેશે, આર્થિક જીવનની સાથે-સાથે આપણે સામાન્ય રીતે ઘરેલું જીવન પર પણ ધ્યાન આપીશું. આર્થિક બાબતોમાં સુધારો થશે.ધન લાભની તકો પ્રાપ્ત થશે.કાર્યક્ષેત્રમાં વરિષ્ઠ અધિકારીઓનો સહયોગ પ્રાપ્ત થશે, પદ, પ્રતિષ્ઠા, માન-સન્માનમાં વૃદ્ધિ થશે. વ્યાપારિક બાબતોમાં સખત મહેનત બાદ સુધારો થશે, સફળતા મળશે.બેરોજગારોને રોજગાર મેળવવાની તક મળશે. કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખો, પેટ સંબંધિત બીમારીઓ વધી શકે છે, ખાવા-પીવામાં સાવધાની રાખો.

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે શુભ રહેશે.આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે, લાભની તકો પ્રાપ્ત થશે. નવી આર્થિક યોજનાઓ પર મૂડી રોકાણ કરીશું જે ભવિષ્યમાં ફાયદાકારક સાબિત થશે.વેપારીઓને વિશેષ લાભ મળશે.અગાઉ બનાવેલી યોજનાઓ ફળદાયી રહેશે. ધનલાભની તકો મળશે.સરકારી નોકરી સાથે જોડાયેલા લોકો તેમની મનપસંદ જગ્યાએ ટ્રાન્સફર થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સારો છે. મિત્રો સાથે સમય પસાર થઈ શકે છે.

કુંભ : આજનો દિવસ સફળ રહેશે. નાણાકીય બાબતોનો ઉકેલ આવશે, નાણાકીય લાભની તકો પ્રાપ્ત થશે. કાર્યસ્થળમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ દૂર થશે, બધા કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. વરિષ્ઠ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, માન-સન્માન વધશે. વેપારમાં તેજી આવશે, સફળતાના નવા રસ્તા ખુલશે. આવકના વિવિધ સ્ત્રોત હશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખો. પેટ સંબંધિત રોગો વધી શકે છે, ભોજનમાં ધ્યાન રાખો. સામાજિક કાર્યોમાં સક્રિયપણે ભાગ લેશો.

મીન : આજનો દિવસ સારો સાબિત થશે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં મહેનતથી તમામ કામ પૂરા થશે. તમે વરિષ્ઠ અધિકારીઓ તરફથી પ્રશંસાના પાત્ર બનશો. ધંધાકીય બાબતોનો ઉકેલ આવશે, લાભની તકો પ્રાપ્ત થશે. ઇન્ટરવ્યુની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. ખર્ચ વધુ થશે પરંતુ અચાનક નાણાકીય લાભ પણ થશે. કોઈપણ મોટું મૂડી રોકાણ કરતા પહેલા કોઈની સલાહ ચોક્કસ લો, ઉતાવળે નિર્ણય ન લો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *