ઓગસ્ટ મહિના આ તારીખે ગ્રહોની ચાલ બદલી નાખશે માં મોગલ આ 3 રાશિના લોકોનું ભાગ્ય મળશે અણધારી સફળતા, સપના થશે સાકાર, વધશે ધન સંપત્તિ…તમારું રાશિફળ

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ ફળદાયી રહેશે. તમારા કેટલાક અટકેલા કાર્યો પૂરા થવાથી તમારા મનમાં સંતોષ રહેશે. જો તમે કોઈ રિયલ એસ્ટેટની યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો તમારી તે ઈચ્છા પૂરી થશે. તમે કેટલાક નવા લોકો સાથે મુલાકાત કરશો, જેનાથી તમને ફાયદો થશે. કાર્યસ્થળ પર તમારે પૂરા ધ્યાનથી કામ કરવું પડશે. પરિવારના સભ્યો દરેક બાબતમાં તમારો સંપૂર્ણ સહયોગ આપશે. પરિણીત લોકોના જીવનમાં મધુરતા રહેશે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે મજબૂત રહેશે. તમે તમારી કેટલીક જૂની ખરાબ ટેવો છોડી દેવાનું વિચારી શકો છો. યુવાનો માટે દિવસ આનંદથી ભરેલો રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સારું કામ કરવા બદલ અધિકારીઓ તમારાથી ખુશ રહેશે. તમારા વખાણ કરતા જોવા મળશે. પરિવારના સભ્યોનું ધ્યાન રાખશો. આર્થિક સ્થિતિ પહેલા કરતા વધુ મજબૂત થશે. તમે ભગવાનની ભક્તિ અને ધાર્મિક કાર્યક્રમોમાં થોડો સમય પસાર કરશો, જેનાથી તમને માનસિક શાંતિ મળશે. જો તમારી માટે કોઈ શારીરિક સમસ્યા ચાલી રહી હતી, તો આજે તે ફરી મુશ્કેલીઓ વધારી શકે છે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમે ધર્મકાર્યમાં પસાર કરશો. ફાઈનાન્સ સાથે જોડાયેલા લોકોએ સાવધાન રહેવું પડશે, નહીં તો કોઈ તેમનો ફાયદો ઉઠાવવાનો પૂરો પ્રયાસ કરી શકે છે. ધંધો કરતા લોકો માટે શરૂઆત થોડી ધીમી રહેશે, પરંતુ બાદમાં તેમને મન મુજબ નફો મળશે. તમારી વાણીની મધુરતા બીજાને આકર્ષિત કરશે. વિદ્યાર્થીઓને પરીક્ષાનું પરિણામ મળી શકે છે, જે વધુ સારું રહેશે. તમે તમારા પૈસાનો થોડો ભાગ ગરીબોની સેવામાં ખર્ચ કરશો.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે સકારાત્મક પરિણામ લાવશે. લેખકોને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. નોકરીમાં જોડાયેલા લોકો અમુક પાર્ટ ટાઈમ કામમાં પણ હાથ અજમાવી શકે છે. પરિવારમાં ચાલી રહેલ વિખવાદનો અંત આવશે અને પરિવારના સભ્યો એકતા જોવા મળશે, પરંતુ તમારે સમયનો સદુપયોગ કરવો પડશે અને તમારા કાર્યો સમયસર પૂર્ણ કરવા પડશે. તમારે બાળકોની કંપની પ્રત્યે વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે, નહીંતર તેઓ કોઈ ખોટા કામ તરફ દોરી શકે છે. માતા-પિતાની સેવામાં પણ થોડો સમય આપશો.

સિંહ : આજનો દિવસ તમારી આવક વધારવાનો રહેશે. તમે તમારા જીવનસાથી માટે ભેટ લાવી શકો છો. આવકમાં વધારો થવાથી આર્થિક સ્થિતિ પહેલા કરતા વધુ મજબૂત થશે. આકસ્મિકતાના આગમનને કારણે, નિર્ધારિત યોજનાઓમાં કેટલાક ફેરફારો કરી શકાય છે. ભાગ્યના સાથથી તમે નવો ધંધો શરૂ કરશો. વિદેશમાં રહેતા પરિવારના સભ્યો તરફથી તમને કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે. તમારે તમારી માતા સાથે કોઈ બાબતમાં તકરાર થશે, પરંતુ તેમાં પણ તમારે તેમની સાથે કોઈ વિવાદમાં પડવાની જરૂર નથી.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેવાનો છે. આજે તમે તમારા પરિવારના સભ્યોની અપેક્ષાઓ પર ખરા ઉતરશો. તમારા પિતા દ્વારા તમને સોંપવામાં આવેલી જવાબદારીઓ તમે સમયસર પૂર્ણ કરશો. સંતાનોની સમસ્યાઓથી તમે ચિંતિત રહેશો. તમારી ઉડાઉપણું બંધ કરો, નહીં તો તમે તમારી સંચિત સંપત્તિ પણ સમાપ્ત કરી દેશો. કાર્યસ્થળમાં લોકો તમને ટાર્ગેટ બનાવીને કોઈ કામ કરાવી શકે છે, જેમાં તમે અધિકારીઓ માટે ખરાબ બની શકો છો, તેથી તમારે સાવધાન રહેવું પડશે. પરિવારના નાના બાળકો તમારી પાસેથી કંઈક માંગી શકે છે.

તુલા : સમજદારી અને સમજદારીથી લીધેલા નિર્ણયોમાં આજનો દિવસ તમારા માટે સફળ રહેશે. તમારા જીવનમાં કેટલીક સોનેરી ક્ષણો આવશે, જેને અપનાવીને તમે ખુશ રહેશો. લવ મેરેજ કરનારા લોકોના જીવનમાં નવા મહેમાનનું આગમન થઈ શકે છે. તમારે પરિવારના સભ્યો સાથે બેસીને થોડો સમય પસાર કરવો પડશે, તો જ તમે લોકોના મનમાં ચાલી રહેલી યોજનાઓ જાણી શકશો. તમારી બુદ્ધિ અને કૌશલ્યથી તમે કાર્યક્ષેત્રમાં આવનારી સમસ્યાઓનો ઉકેલ મેળવી શકશો. લાંબા સમયથી તમારા કેટલાક પેન્ડિંગ કામ તમને પરેશાન કરશે.

વૃશ્ચિક : જો તમે કાર્યક્ષેત્રમાં થોડો ફેરફાર કરશો તો તે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમને લગ્ન અથવા કોઈ શુભ તહેવારમાં હાજરી આપવાનો મોકો મળશે, જેનાથી તમારું મન ખુશ રહેશે. તમે કામને લઈને થોડા ચિંતિત રહેશો, પરંતુ સમયસર પૂરા થવાથી તમે ખુશ રહેશો. જો સાસરી પક્ષમાંથી કોઈ તમને પૈસા ઉધાર આપવાનું કહે, તો તમારે તેને ઉધાર આપવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તે તમારા પરસ્પર સંબંધોમાં તિરાડ પેદા કરી શકે છે. તમારા મનની કોઈપણ ઈચ્છા આજે પૂરી થશે.

ધનુ :ભાગ્યની દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. ચારેબાજુથી એક પછી એક સારા સમાચાર સાંભળવા મળશે, પરંતુ તમારે કીમતી ચીજવસ્તુઓ ખરીદતા પહેલા તમારા ખિસ્સાનું ધ્યાન રાખવું પડશે, નહીંતર તમને પૈસાની સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પૈસાને લઈને તમારા મનમાં ઘણા વિચારો આવી શકે છે, પરંતુ વેપાર કરતા લોકો તેમના વ્યવસાયને વધારવા માટે કેટલાક નવા રસ્તાઓ વિશે વિચારી શકે છે. પરિવારમાં તમારા પર જવાબદારીઓનો બોજ વધી શકે છે.

મકર : નોકરી સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે, કારણ કે તેમને પ્રમોશન મળવાના સંકેત દેખાઈ રહ્યા છે, જેના કારણે તેઓ એક જગ્યાએથી બીજી જગ્યાએ જઈ શકે છે. જો તમે કોઈ નાણાકીય સમસ્યાથી ચિંતિત હતા, તો તમારા મિત્ર દ્વારા તેનો અંત આવશે. તમારા વ્યક્તિત્વમાં નવી ચમક જોવા મળશે. વાણીની નમ્રતા તમને માન-સન્માન અપાવશે. તમારા સંતાનના લગ્નમાં આવી રહેલી સમસ્યા પરિવારના કોઈપણ સભ્યની મદદથી દૂર થઈ જશે, ત્યારબાદ પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

કુંભ : પૈસાની લેવડ-દેવડમાં આજનો દિવસ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમારી વ્યવસાયિક યોજનાઓને પણ પ્રોત્સાહન મળશે અને તમારા કેટલાક જૂના રોકાણો તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમારા વિચારો સાથેની લડાઈ પછી તમે કાર્યસ્થળમાં વાતાવરણને સામાન્ય બનાવી શકશો. જો વિવાહિત જીવનમાં કેટલીક સમસ્યાઓ ચાલી રહી હતી, તો તમારે તેને હવે વધુ સહન કરવી પડશે. જે યુવાનો પોતાના કરિયરને લઈને ચિંતિત છે તેમને સારી તક મળી શકે છે. તમારો કોઈ જૂનો મિત્ર તમારી સાથે કોઈ સમસ્યા વિશે વાત કરવા આવી શકે છે.

મીન : આજનો દિવસ તમારા માટે મુશ્કેલ રહેશે. તમને પારિવારિક સમસ્યાઓનો ઉકેલ મળશે, પરંતુ તમારા મનમાં થોડી અશાંતિ રહેશે. ઝડપથી પૈસા કમાવવાના ચક્કરમાં તમે કોઈ ખોટા કામમાં ફસાઈ શકો છો. તમારી વાણી તમારા માટે વરદાન સાબિત થશે તેથી તમારી વાણીની મીઠાશ જાળવી રાખો. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં ઓછો અનુભવ થશે. કોઈ વ્યક્તિ પર કરવામાં આવેલ અંધશ્રદ્ધાનું નુકસાન તમારે સહન કરવું પડી શકે છે, તે તમને છેતરવાનો પૂરો પ્રયાસ કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *