રાજકોટમાં સ્કૂલ ટીચરે ક્લાસરૂમમાં સાડી પહેરીને વિધાર્થી સાથે કર્યો કપલ ડાન્સ પછી યુવતીએ જબરદસ્તીથી યુવક સાથે શ-રીર સુખ માણ્યું વીડિયો જોઈને તમે પણ નહીં રોકી શકો

સોશિયલ મીડિયા એક એવું પ્લેટફોર્મ છે જ્યાં તમને દરેક પ્રકારના વાયરલ ન્યૂઝ મળે છે આજકાલ તમને સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા ખાસ સંબંધિત વીડિયો પણ વાયરલ થતા હોય છે ત્યારે તો તમે જોયું જ હશે કે ક્યારેક સોશિયલ મીડિયા પર માતા-પુત્રીનો વીડિયો જોવા મળે છે. પતિ-પત્નીનો વીડિયો વાયરલ થતો રહે છે પરંતુ આજે અમે તમને શિક્ષક અને વિદ્યાર્થી વચ્ચેનો વીડિયો બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ!

ત્યારે તમને જણાવી દઈએ કે જ્યારે પણ રિલેશનશિપને લગતો કોઈ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા વાયરલ થાય છે ત્યારે લોકો તેને ખૂબ જોતા હોય છે અને તે વીડિયો જોયા પછી તે વાયરલ પણ થઈ જાય છે અને આજે અમે તમારી સામે એવો જ એક વીડિયો લઈને આવ્યા છીએ જે ઘણો જૂનો છે.ત્યારે આ વખતે તે વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને આ વીડિયો એક શિક્ષક અને તેના વિદ્યાર્થીનો છે

દરેક લોકો માતાને પ્રેમ કરતા હોય છે ત્યારે માતાના પ્રેમમાં એક છોકરીએ એવું કામ કર્યું જેની કોઈ કલ્પના પણ ન કરી શકે. ત્યારે આ છોકરી તેના પિતાને તેની સાથે શ-રીર સુખ માણવા આમંત્રણ આપ્યું અને તેની સાથે સતત તેની સાથે આ કામ કર્યું ત્યારે કોર્ટ પણ આ મામલે સાંભળીને આશ્ચર્યચકિત છે.

ત્યારે આ ઘટનામાં હોંગકોંગની એક ડિસ્ટ્રિક્ટ કોર્ટમાં સામે આવી છે ત્યારે અહીં પિતા અને પુત્રી વચ્ચે પ્રણયની ઘટના સામે આવી છે. ત્યારે યુવતી પર તેના પિતા સાથે સં-બંધ બાંધવાનો કેસ સામે આવ્યો છે. ત્યારે આ છોકરીએ પિતા સાથે સં-બંધ બાંધ્યો હતો કારણ કે તે ઈચ્છતી ન હતી કે તેના પિતા બીજા લગ્ન તેની મંગેતર સાથે કરે અને તેની માતાના પ્રેમમાં અન્ય કોઈ પણ સામેલ ન થાય.

કોર્ટની સામે હવે એક 26 વર્ષની છોકરી છે, જેના પર તેના પિતા સાથે શ-રીર સુખ માનવાનો આરોપ છે. ત્યારે આ ઘટના 2009માં બની હતી ત્યારે છોકરી 18 વર્ષની હતી.ત્યારે તેની યુવતીના નાના ભાઈએ પિતાને બહેન સાથે સં-બંધ બાંધતા જોઈ પોલીસને જાણ કરી હતી.

પિતાનું મન બદલવા માટે આ કામ કર્યું : ત્યારે આ છોકરીએ કોર્ટમાં દલીલ કરી અને દલીલ કરી કે તેણીએ તેના 50 વર્ષીય પિતા સાથે પ્રણય કર્યું હતું જેથી તે તેના પ્રેમી મંગેતર સાથે લગ્ન કરવાનો ઈરાદો છોડી દે. તેણે આ બધું તેની માતા માટે કર્યું.

આ ઘટનાથી કોર્ટ પણ નારાજ છે : ત્યારે આ મામલાની સુનાવણી બાદ કોર્ટ શું નિર્ણય કરવી તે અંગે મુંઝવણમાં મુકાઈ છે કારણ કે તે ખુદ કોર્ટ માટે અલગ પ્રકારનો આ મામલો સામે આવ્યો છે. ત્યારે કોર્ટે બંનેની ઓળખ છૂપાવવાની મંજૂરી આપી છે. ન્યાયાધીશે જણાવ્યું છે કે છોકરીને જેલની બહાર જ સજા થવી જોઈએ પરંતુ પિતા માટે આવું કોઈ વચન આપ્યું નથી.

તેમ છતાં શુભીની છોકરીઓને ધંધામાં સામેલ કરવામાં આવી હતી અને તે બંને બિઝનેસની બારીકાઈઓ શીખી રહી હતી, પણ શુભીને હંમેશા ડર રહેતો હતો કે જો આવું ન થાય તો નરેશને આ પ્રોપર્ટીનો અસલી વારસદાર જાહેર કરવામાં આવશે અને તે એવું બિલકુલ ઈચ્છતી ન હતી. , પરંતુ તેની પાસે હજી બીજો કોઈ વિકલ્પ નહોતો, તેથી શુભી તેના આગામી હુમલા માટે યોગ્ય સમયની રાહ જોઈ રહી હતી.અને તે યોગ્ય સમય થોડા મહિના પછી આવી ગયો હતો, જ્યારે નરેશના લગ્ન નક્કી થયા અને તેણે ખૂબ ધામધૂમથી લગ્ન કર્યા, ત્યારે શુભીએ વિજય અને અજય અરોરા સાથે કેટલો ડાન્સ કર્યો? તેની ખુશી જોઈને એવું લાગતું હતું કે જાણે તેના સાચા પુત્રના લગ્ન થઈ રહ્યા છે, ઘણા દિવસોથી આખા શહેરમાં રાજાના લગ્નની ભવ્યતાની ચર્ચા થઈ રહી હતી.

ઘરના મહેમાનો પણ નીકળી ગયા હતા અને આજે નરેશ અને તેની પત્ની બબીતા ​​હનીમૂન મનાવવા સ્વિટ્ઝરલેન્ડ જવાના હતા. શુભી સવારથી જ બધી તૈયારીઓ કરી રહી હતી. નરેશ અને બબીતા ​​મનમાં ખુશીનો સાગર લઈ રહ્યા હતા એટલે નરેશ ફ્લાઈટના સમય પહેલા એરપોર્ટ પહોંચી જવા માંગતો હતો. તેણે પોતાનો બધો સામાન એક જગ્યાએ ભેગો કર્યો અને તેની પત્ની બબીતાની રાહ જોવા લાગ્યો. નરેશે તેની પત્નીને શુભી સાથે આવતી જોઈ ત્યારે નરેશે રાહતનો શ્વાસ લીધો.

“આ લો… સમયાંતરે ખાતા રહેજો… તારે અત્યારે બહુ તાકાતની જરૂર પડશે,” શુભીએ નરેશના હાથમાં બેગ પકડીને કહ્યું, “પણ, આમાં આંટી શું છે?”“અરે, તેને ખોલો નહીં અને અહીં જુઓ… આ તમારા માટે મજબૂત લાડુ છે… હનીમૂન માટે ખાસ બનાવેલા છે,” શુભીએ રહસ્યમય રીતે હસતાં કહ્યું, અને પછી, તેના શબ્દોને સમજીને, રાજાએ તેની સામે કંઈક કર્યું. બોલી શક્યો નહીં. અને ચુપચાપ તે થેલી પોતાની બેગમાં રાખી.

નવદંપતી એરપોર્ટ પર પહોંચી ગયા હતા. બંનેએ એકબીજાનો હાથ પકડીને એરપોર્ટમાં એન્ટ્રી લીધી હતી. રાજાએ આંખો ઉંચી કરી ત્યારે કસ્ટમ વિભાગનો એક વરિષ્ઠ અધિકારી તેમનો ભવ્ય વિભાગીય યુનિફોર્મ પહેરીને તેમની સામે ઊભો હતો, જે બંનેને જોઈ હસતાં હસતાં આગળ આવ્યો, “હેલો ભાભી… તમારા બંને માટે શુભ પ્રવાસ. ““અરે, તેમને મળો, આ મારો મિત્ર રચિત છે. અને રચિત, આ બબીતા ​​છે, મારી પત્ની,” નરેશે હસીને કહ્યું.નરેશ અને બબીતાની સાથે એક મોટા કસ્ટમ ઓફિસરની હાજરીને કારણે બંનેને ફ્લાઈટ સુધી પહોંચવામાં કોઈ તકલીફ ન પડી અને થોડા સમય પછી તેમની ફ્લાઈટ ઉપડી ગઈ.

લગભગ 8-9 કલાકની ફ્લાઇટ પછી, બંને સ્વિટ્ઝર્લેન્ડના એરપોર્ટ પર હતા, જ્યાં મુસાફરોના સામાનની તપાસ કરવામાં આવી રહી હતી. નરેશ અને બબીતા ​​પણ શાંત અને ખુશ મિજાજમાં બધી કાર્યવાહી જોઈ રહ્યા હતા અને તેમના હનીમૂનનો આનંદ માણવા એરપોર્ટ છોડવાની રાહ જોઈ રહ્યા હતા.”તમારે બંનેએ અમારી સાથે જવું પડશે,” એક કસ્ટમ અધિકારી રાજા પાસે આવ્યો અને અંગ્રેજીમાં કહ્યું.”શું થયું… શું વાત છે?” નરેશે પણ અંગ્રેજીમાં જ પૂછ્યું.“હા, હકીકત એ છે કે અમને તમારી બ્રીફકેસમાંથી દવાઓ મળી છે. ખૂબ જ દિલગીર છે કે અમારે તમને પોલીસને સોંપવો પડ્યો,” કસ્ટમ અધિકારીએ પાઉચ બતાવતા કહ્યું જેમાં શુભીએ જોરદાર લાડુ રાખ્યા હતા.

નરેશ અને બબીતા ​​તેમના કાન પર વિશ્વાસ કરી શકતા ન હતા, જે તેઓએ હમણાં જ સાંભળ્યું હતું.“પણ, મારી કાકીએ આમાં શક્તિના લાડુ રાખ્યા હતા, તમને કોઈ ગેરસમજ થઈ હશે.” રાજાએ કહ્યું.”અહીં આવ્યા પછી અને પકડાયા પછી, બધા આ મિસ્ટર નરેશ કહે છે, પરંતુ અમારો કાયદો છે કે તમે આ ફોન દ્વારા તમારા ઘરે તમારી ધરપકડની જાણ કરી શકો છો… તમારા દેશનો કોડ ડાયલ કરીને તમારા ઘરનો ફોન મેળવો. તે લો.”આ પછી નરેશને ફોન આવ્યો અને તેણે તેના માતા-પિતાને તેની સાથે થયેલા અકસ્માત વિશે જણાવ્યું, તે બેગમાં ડ્રગ્સ કેવી રીતે મોકલવામાં આવ્યું હતું અને નરેશે તેમને એમ પણ કહ્યું કે અહીં ડ્રગ્સ સંબંધિત કાયદા ખૂબ જ કડક છે, તેથી તેને ઓછું કરવું પડશે. ઓછામાં ઓછા 10-12 વર્ષ જેલમાં રહેવું.

શાળાના સમયમાં ડાન્સ કરવો કોને પસંદ નથી.ત્યારે શાળામાં બધા જ બાળકો ડાન્સ કરતા હોય છે ત્યારે આ દિવસોમાં આજે અમે તમને એક શાળાના ડાન્સનો વિડીયો બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ (સ્ટુડન્ટ ટીચરનો વાયરલ વિડીયો). બલ્કે તે શાળાના શિક્ષક તમને ડાન્સ કરતા જોશે. .

ત્યારે આ વીડિયોને ઘણા લોકોએ લાઈક અને શેર કર્યો છે. ત્યારે તેમાં સ્કૂલના વિદ્યાર્થીઓ નહીં પણ ત્યાંના ટીચર જબરદસ્ત ડાન્સ કરી રહ્યા છે. ત્યારે આ ડાન્સ વીડિયો કે ડાન્સ વીડિયો સ્કૂલના ક્લાસ રૂમમાંથી દેખાય છે.

ત્યારે આ વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક સ્કૂલમાં બાળકો માટે વિદાય પાર્ટીનું આયોજન કરવામાં આવી રહ્યું છે, કારણ કે બધા જાણે છે કે મોટાભાગના બાળકોનો વિદાય પાર્ટીમાં કાર્યક્રમ હોય છે ત્યારે કેટલીકવાર કેટલાક તેમને સપોર્ટ કરવા લાગે છે.પણ આ વીડિયોમાં આવું જ થઈ રહ્યું છે ખરેખર, વાયરલ વીડિયોમાં એક વિદ્યાર્થી ડાન્સ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે અને તેનો શિક્ષક તેની સાથે છે!

ત્યારે તમે જોઈ શકો છો કે કાળા રંગની સાડી પહેરેલી એક શિક્ષિકા ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે.અને આ શિક્ષિકા તેને પોતાની તરફ ખેંચે છે અને તેને ડાન્સ કરવાનું કહે છે.જેમાં તે એક બોલિવૂડ ગીત પર સાડી પહેરીને ડાન્સ કરતી જોવા મળે છે.વીડિયોમાં તે જોઈ શકાય છે. ક્લાસ રૂમમાં બ્લેક બોર્ડની સામે ઉભેલી જોવા મળી.ખાલી સાડી પહેરીને શિક્ષકે કર્યો જબરદસ્ત ડાન્સ.

ત્યારે આ વીડિયોને અત્યાર સુધી સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા લોકોએ શેર અને પસંદ કર્યો છે આ સાથે તમને જણાવી દઈએ કે તેને રિલ્સ દ્વારા યુટ્યુબ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. અને વીડિયોની કોમેન્ટ્સમાં ઘણા લોકો ટીચરની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે કે તેણે કેવી રીતે તેની સાથે જબરદસ્ત ડાન્સ કર્યો છે. શાળા દરમિયાન બાળકો. તમે પણ આ વિડિયો જોઈને તમારા અભિપ્રાય આપી શકો છો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *