રાજકોટમાં ટ્યુશનમાં આવતી વિધાર્થીની સાથે બે વર્ષ સુધી શરીર સુખ માણ્યું વીડિયો ઉતારીને બેલકેમલ કરીને પછી કર્યું એવું કે જાણીને તમને પણ ગુસ્સો આવી જશે જોવો વિડિયો..

યંક દીક્ષિત એલન ઇન્સ્ટિટયૂટમાં મોટીવેશનલ સ્પીકર અને વિજ્ઞાનનો શિક્ષક હતો. તેને તેના ઇન્સ્ટીટયુટમાં આવતી વિદ્યાર્થીનીને તેની કાલ્પનિક વાતોમાં ભેળવીને સંબંધ બાંધ્યા હતા. એકવાર વિદ્યાર્થીની સાથે સંબંધ બંધાઈ ગયા બાદ આરોપી મયંક દીક્ષિતે 3 વર્ષ સુધી ભોગ બનનાર વિદ્યાર્થીની પર અલગ અલગ જગ્યાએ લઈ જઈને દબાણ પૂર્વક આચર્યું હતું.

કેટલીકવાર આપણે જીવનમાં એટલા અલગ થઈ જઈએ છીએ કે આપણે આપણા પોતાના જીવન વિશે વિચારતા નથી અને જ્યારે આપણે વિચારવાનું શરૂ કરીએ છીએ ત્યારે ઘણું મોડું થઈ ગયું હોય છે. આવું જ રજનીનું છે. રજની તે સમયે કોલેજમાં ખૂબ જ ફેમસ હતી. દરરોજ છોકરાઓની લાઈન જોઈને તેને એટલો ગર્વ થતો હતો કે તે કોઈને પણ તેની નજીક આવવા દેતો હતો. પાછળથી, એવું બન્યું કે ઘરની જવાબદારીઓને કારણે તેણે અધવચ્ચે જ કોલેજ છોડી દેવી પડી. પછી તે એટલી વ્યસ્ત થઈ ગઈ કે તે પોતાનું જીવન ભૂલી ગઈ. તેણીએ શિક્ષક તરીકે કામ કર્યું અને સાઇડમાં આવક માટે ટ્યુશન શીખવ્યું.

એટલું બધું હતું કે તેને ખ્યાલ જ ન હતો કે તેની ઉંમર પસાર થઈ રહી છે. તેણી હવે 36 વર્ષની હતી. એક દિવસ તે કોલેજના પગથિયાં ચડી રહી હતી ત્યારે ટ્યુશન માટે આવતો પાર્થ ખોવાઈ ગયો. પહેલીવાર તેને સમજાયું કે તે એક સ્ત્રી છે. તેના આખા શરીરમાં કળતર થયા પછી, તેને સમજાયું કે તેણે શું ગુમાવ્યું છે. હવે તેનું જીવન અડધું થઈ ગયું હતું. પાર્થને પહેલી વાર સમજાયું કે તે એક સ્ત્રી છે અને તેને લાગણી પણ છે. હવે આવો જાણીએ શું છે રજનીની વાર્તા.

હું ટ્યુશન ટીચર છું. હું લાંબા સમયથી એકલવાયું જીવન જીવી રહ્યો છું પરંતુ હવે મારા જીવનમાં નવા ફેરફારો આવી રહ્યા છે. મારે હવે જીવન જીવવું છે. આઝાદીન સુધી મેં કોઈ માણસને મારી નજીક આવવા દીધો ન હતો પરંતુ હવે હું બદલાઈ ગયો છું. કારણ એ છે કે મારા જીવનમાં એક છોકરો છે જે મારા કરતા નાનો છે. મેં તેને પહેલી વાર જોયો ત્યારે તેણે મને એટલો પ્રેમ કર્યો કે હું ભાન ગુમાવી બેઠો.

તે મારી પાસે ગણિત શીખવા આવતો હતો. ધીમે ધીમે અમારી વચ્ચે લાગણી ઉભી થઈ કે અમે તેને શીખવીએ છીએ. હવે એ એટલી હદે વધી ગઈ છે કે એક દિવસ પણ એ મારા ઘરે નહીં આવે તો હું એને જોવા માટે અધીરો થઈ જઈશ. હું સંમત છું કે આ ખોટું છે, પરંતુ હું મારી જાતને જાણતો નથી કે આ કેવી રીતે થયું. તમે મને કહો, મારે શું કરવું જોઈએ?

હું તમારી સાથે સંમત છું. જ્યારે એક પુરુષ અને સ્ત્રી સાથે હોય છે, ત્યારે તેમને ખ્યાલ આવે છે કે તેઓ છોકરા તરફ આકર્ષાય છે અને આમાં તેણે મોટી ભૂમિકા ભજવી છે. તમારા અને છોકરા વચ્ચે લાગણીઓ કેળવવી એ કુદરતી પ્રક્રિયા છે. જો તમે એકલા ટ્યુશન કરવાને બદલે તમારા ક્રશ સાથે સમય પસાર કરો છો, તો તમારી વચ્ચે આવો સં-બંધ સરળતાથી સ્થાપિત થઈ શકે છે. પરંતુ તમારે આ સં-બંધને તમારા જીવનની ભૂલ ન કરવી જોઈએ. તમારું પોતાનું એક કુટુંબ છે. જેના કારણે પરિવારમાં તણાવ વધી શકે છે.

પછી ઓછામાં ઓછું તમારે તે વ્યક્તિને મળવું જોઈએ. બસ તેની સાથે સ્વસ્થ મિત્રતા રાખો. જો તમે ભૂલો કરશો તો તમને સામાજિક રીતે નુકસાન થશે. તમે પરિણીત છો અને તમારા વર્ગનો યુવક વિદ્યાર્થી છે. જેમાં શિક્ષક અને વિદ્યાર્થીની મર્યાદા ઓળંગી જશે. તમે સમજો છો તે સારું છે. તમારી ઉંમરમાં દિવસ અને રાતનો તફાવત છે. જો તમે તેના પ્રેમમાં પડશો તો પણ આ મર્યાદા છે, તે સ્વીકારવામાં આવશે નહીં અને દોષનો ટોપલો તમારા માથા પર ફેંકવામાં આવશે, તેથી સાવચેત રહો.

એ સાચું છે કે કેટલીક સ્ત્રીઓ તેમના કરતાં નાની ઉંમરના પુરૂષો તરફ વધુ આકર્ષિત થાય છે કારણ કે તેઓ તેમના પતિની વૃદ્ધાવસ્થા, ઉદાસીનતા અને સપાટ વલણથી નાખુશ થઈ જાય છે. જો એમ હોય, તો તમારા પરિવાર સાથે તેના વિશે વાત કરો. તમારી પાસે હજુ પણ સમય છે પાર્થને ભૂલીને જીવન નવેસરથી શરૂ કરો.

લગ્ન કરો અને તમારું બધું તમારા મનના માલિકને આપો. આ પ્રકારના હૃદય-બંધનમાં સામાન્ય રીતે તર્ક અને વ્યવહારિકતા જોવા મળતી નથી અને તે તદ્દન સ્વાભાવિક છે. જો તમે દોષ ન રાખશો તો તમે વધુ સુખી થશો. પાર્થ સાથે સં-બંધ રાખવો તમારા માટે ખોટો હશે. તમને બદનામી મળશે એટલે ભૂલી જવું સારું રહેશે.

થોડા દિવસો પહેલા આવો જ એક કિસ્સો સામે આવ્યો હતો. જેમાં શિક્ષક સામે કાર્યવાહી કરવામાં આવી હતી. પોલીસે આરોપી શિક્ષક વિરુદ્ધ અપહરણનો ગુનો નોંધ્યો હતો અને પોલીસ શિક્ષક અને વિદ્યાર્થીની શોધખોળ કરી રહી હતી. પોલીસમાં નોંધાવેલી ફરિયાદમાં વિદ્યાર્થીના પિતાએ જણાવ્યું કે તેમનો પુત્ર 11મા ધોરણનો વિદ્યાર્થી હતો અને આરોપી મહિલા તેના વર્ગની શિક્ષિકા હતી. સગીર વિદ્યાર્થી છેલ્લા બે વર્ષથી શિક્ષકના ઘરે ટ્યુશન માટે જતો હતો.

સોશિયલ મીડિયામાં અને સમાચારમાં મહિલાઓ અને યુવતી સાથે દુષ્કર્મ થવાની ઘણી બધી ઘટનાઓ સામે આવતી રહે છે. તો ઘણી એવી ઘટનાઓ પણ સામે આવે છે, જેમાં સંબંધો શર્મસાર થતા હોય છે. ઘણા કિસ્સાઓમાં ગુરુનું સ્થાન ધરાવનારા શિક્ષકો પણ પોતાની વિધાર્થીઓ ઉપર ખરાબ નજર નાખી અને તેમની સાથે આચરતા હોય છે.

હાલ એવી જ એક ઘટના અમદાવાદમાંથી સામે આવી છે. જ્યાં થલતેજ વિસ્તારમાં આવેલા એલન નામના ખાનગી ખાનગી ટ્યુશન કલાસ ચલાવી રહેલા લંપટ શિક્ષક મયંક દીક્ષિતે વર્ષ 2016થી લઈને વર્ષ 2018 દરમિયાન તેના જ ક્લાસીસમાં આવતી એક વિધાર્થીની સાથે આચર્યું હતું અને જયારે યુવતીના લગ્ન બીજે નક્કી થઇ ગયા ત્યારે તેનો વીડિયો વાયરલ કરીને તેને બ્લેકમેઇલ કરવા લાગ્યો હતો.

આખરે યુવતીનથી સહન ના થતા તેને પોતાના પરિવારને પણ આ વાત જણાવી હતી અને છેવટે આ બ્લેકમેઈલિંગથી કંટાળીને આરોપી શિક્ષક વિરુદ્ધ વસ્ત્રાપુર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી જેના બાદ લંપટ શિક્ષકની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

આ બાબતે મળી રહેલી વધુ માહિતી અનુસાર વર્ષ 2016 દરમિયાન થલતેજમાં આવેલા એલન ક્લાસની અંદર ભણાવતા મયંક દીક્ષિત નામના શિક્ષકને ત્યાં 16 વર્ષની એક સગીરા ટ્યુશન માટે આવી હતી, જેને જોઈને શિક્ષકની દાંત તેના ઉપર બગાડી હતી. જેના બાદ વર્ષ 2018 સુધી શિક્ષક તેની સાથે આચરતો રહ્યો અને જયારે યુવતીના લગ્ન નક્કી થયા ત્યારે તેને બ્લેકમેઇલ કરવા લાગ્યો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *