રાજકોટમાં મામાએ ભાણી સાથે બળજબરીથી માણ્યું શ-રીર સુખ વીડિયો ઉતારીને નિવસ્ત્ર હાલતમાં હતી, જેની આવી અપેક્ષા નહોતી, જોઈને…જોવો વીડિયો

રાજકોટમાં વધુ એક ઘટના સામે આવી છે ત્યારે શહેરમાં એક યુવતીને લગ્નની લાલચ આપી શરીર સુખ માણ્યાની ફરિયાદ નોંધાઈ છે. ત્યારે તેના આધારે ભક્તિનગર પોલીસે આરોપી કિશન ભરત ચનિયારા નામના યુવક સામે અપહરણ, અને પોક્સો સહિતની કલમો હેઠળ ગુનો નોંધી આરોપીની અટકાયત કરી છે

ત્યારે યુવતીને પડોશમાં રહેતા યુવક સાથે પ્રેમ થયો હતો. જેથી પિતા સમાજમાં કલંકિત થવાના ડરથી બીજા ઘરે રહેવા ગયા હતા. ત્યારે યુવકને કિશે યુવતીની વારંવાર છેડતી કરી હોવાનું પોલીસ તપાસમાં સામે આવ્યું છે.

પીડિતાના પિતા ગઈકાલે સવારે ઉઠ્યા ત્યારે તેમની પુત્રી ઘરમાં ન જોવા મળી ત્યારે પીડિતાના પિતાએ નોંધાવેલી ફરિયાદમાં જણાવ્યું હતું કે જ્યારે તે પહેલા દૂધ સાગર રોડ વિસ્તારમાં રહેતા હતા ત્યારે પાડોશીઓએ તેને ઠપકો આપ્યો હતો. આરોપી કિશન સાથે અફેર બંધ કરવા કહ્ત્ય.

એટલું જ નહીં સમાજમાં બદનામ થવાના ડરથી તેઓ ઘર ખાલી કરી નાખ્યું. ગઈકાલે સવારે જ્યારે તે ઉઠ્યા ત્યારે પુત્રી પથારીમાં જોવા મળી ન હતી. ત્યારે તેણે તેના આસપાસના અને સગા-સ-બંધીઓને ત્યાં તપાસ કરી. પરંતુ કોઈ પત્તો ન મળતા આરોપી કિશનની શોધખોળ કરી હતી.

દીકરી ન મળી આવતા પિતા આખરે ભક્તિનગર પોલીસ સ્ટેશન પહોંચ્યા હતા. ત્યારે આરોપી કિશન તેની પુત્રીને ભગાડી ગયો છે. થોડીવાર બાદ તેની પુત્રી પણ પાછી આવી અને તેની પૂછપરછ કરતાં તેણે જણાવ્યું કે તે ગઈકાલે રાત્રે આરોપી કિશનના ઘરે હતી.

લગભગ એક મહિના પહેલા દુધ સાગર રોડ વિસ્તારમાં રહેતી હતી ત્યારે આરોપી કિશે તેને લગ્નની લાલચ આપી અવારનવાર સ-બંધ બાંધ્યો હતો. આ માહિતીના આધારે પુત્રીએ ભક્તિનગર પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી. જેના આધારે પોલીસે કાર્યવાહી કરી આરોપીની અટકાયત કરી આરોપી 20 વર્ષનો છે અને ફેક્ટરીમાં કામ કરે છે

અમદાવાદના ગોમતીપુર વિસ્તારમાં રહેતી સ-ગીરા 12મા ધોરણમાં અભ્યાસ કરે છે.ત્યારે સ-ગીરાને તેના મામાએ માર માર્યો હતો. અને આ અગાઉ મામાએ યુવતીને પ્રેમનો પ્રસ્તાવ મૂક્યો હતો. જે બાદ યુવતીએ ના પાડી અને તેણે તેને ધમકી આપી. પછી મામાએ ભણીને શિકાર બનાવી. જ્યારે ભાણી ગ-ર્ભવતી થઈ ત્યારે મામાની હરકતોનો ભાંડો ફુટી ગયો હતો. પોલીસે પોક્સો અને દુષ્કર્મની ફરિયાદ નોંધીને આરોપીને પકડવા માટે ચક્રો ગતિમાન કર્યા છે.

બે મહિના પહેલા મામાએ સગીરાની સ્કુલે પહોંચી બાઇક પર ઘરે લઇ ગયા હતા. ત્યારબાદ આરોપી મામાએ સ-ગીરને લગ્નની લાલચ આપી -બંધ બાંધ્યા હતા. મામાના બ-ળાત્કાર બાદ સ-ગીરા ગ-ર્ભવતી બની હતી. ત્યારે મામાએ કહ્યું કે આ અંગે કોઈને વાત ન કરી હતી. સાથે જ મામાએ ગ-ર્ભપાતની દવા મોકલવાની વાત કરી હતી.

પીડિત સ-ગીરા અમદાવાદના ગોમતીપુર વિસ્તારમાં રહે છે અને ધોરણ 12માં અભ્યાસ કરે છે. ફરિયાદમાં એવો આક્ષેપ કરવામાં આવ્યો છે કે દોઢ વર્ષ પહેલા મામાએ યુવતીને તેની સાથે સં-બંધ બાંધવાની વાત કરી હતી. આ સાંભળીને યુવતી ચોંકી ગઈ અને તેણે ના પાડી. જે બાદ મામાએ બાળકીને ધમકી આપી હતી. ત્યારબાદ આરોપી તેસ-ગીરાના ઘરે આવતો જતો રહેતો હતો.

બે મહિના બાદ સ-ગીરાએ પરિવારને જાણ કરી હતી કે તેણી તેના મામા દ્વારા કરવામાં આવેલા કારણે ગ-ર્ભવતી છે. આ સાંભળીને પરિવારના સભ્યોના પગ નીચેથી જમીન સરકી ગઈ. હાલ પોલીસે આ મામલે ફરિયાદ નોંધી આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *