રાજકોટમાં માસી અને ભાણીએ યુવક સાથે કપડાં કાઢીને આખી રાત શારીરિક સુખ માણ્યું પછી વીડિયો ઉતારીને માસીએ એવી ચાલ ચલી કે ભાણી…

આ મામલો બનાનાદેવી પોલીસ સ્ટેશનના સરસૌલનો છે. પોલીસના જણાવ્યા મુજબ, આરોપી પતિનું નામ સુંદરલાલ છે જે સરસૌલમાં અગ્રવાલ ઢાબા સામેની ગલીમાં પોતાનું મકાન બનાવીને રહે છે. પત્ની કમલેશ સિવાય તેમને બે પુત્રો હરિઓમ અને લલિત પણ છે. સુંદરલાલ પોતે હિમાચલ પ્રદેશની બિસ્કિટ ફેક્ટરીમાં કામ કરે છે. થોડા સમય પહેલા સુંદરલાલની પત્ની અને બાળકો પણ સાથે રહેતા હતા. લોકડાઉન થયા બાદ પરિવાર સરસૌલમાં આવ્યો છે.

રાજકોટમાં અલીગઢથી એક સનસનાટીભરી ઘટના સામે આવી છે, જ્યાં મોડી રાત્રે પત્ની સાથે રંગરેલીયા કરી રહેલા પ્રેમીને જોઇને પતિએ ગુસ્સો ગુમાવ્યો હતો. તેણે પ્રેમીને બેટથી માર મારી મોતને ઘાટ ઉતારી દીધો હતો. મળતી માહિતી મુજબ હિમાચલ પ્રદેશમાં કામ કરતો પતિ તે દિવસે અચાનક ઘરે આવ્યો હતો. તે જ સમયે, મૃતક પ્રેમી નોઇડાનો રહેવાસી હતો. પોલીસે અટકાયતમાં લઈને પતિ-પત્નીની પૂછપરછ શરૂ કરી છે. પોલીસે મૃતકના પરિવારજનોને જાણ કરી છે.

કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે મોડી રાત્રે સુંદરલાલ અચાનક રજા લઈને ઘરે આવ્યો હતો. તે ઘરે પહોંચ્યો ત્યારે તેના બંને બાળકો ઘરની બહાર રમતા હતા અને ઘરનો દરવાજો ખુલ્લો હતો. પતિ અંદર ગયો અને જોયું તો તે સ્તબ્ધ થઈ ગયો. તેની પત્ની બીજા પુરુષ સાથે હતી. આ જોઈને સુંદરલાલ પોતાનો ગુસ્સો ગુમાવી બેઠો.

જોકે, મહિલાના બોયફ્રેન્ડે ભાગવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. પરંતુ સુંદરલાલે દરવાજો બંધ કરી માર મારવાનું શરૂ કરી દીધું હતું. તેણે ઘરની અંદર ક્રિકેટનું બેટ જોયું. તેણે યુવકના માથામાં બેટ માર્યું હતું,તેથી પ્રેમીનું ઘટના સ્થળે જ મોત નીપજ્યું હતું. અહીં ઘરે લડત જોયા બાદ તેનો મોટો પુત્ર પોલીસ ચોકી પર પહોંચી ગયો હતો. આ પછી પોલીસ પણ ઘટના સ્થળે પહોંચી ગઈ હતી. મૃતકની ઓળખ તેના ખિસ્સામાંથી મળેલા કાગળો અને મોબાઈલ વગેરેના આધારે થઇ હતી.

પોલીસે કહ્યું કે 24 વર્ષનો વિકાસ નોઇડામાં રહે છે. ઈન્સ્પેક્ટર ધીરેન્દ્ર મોહને મૃતદેહને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી પતિ-પત્નીને કબજામાં લઇને પોલીસ સ્ટેશન મોકલી આપ્યા છે. ઇન્સ્પેક્ટરના જણાવ્યા મુજબ પૂછપરછ દરમિયાન પતિએ કહ્યું હતું કે તેની પત્નીના વિકાસ સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધો છે. તેણે આજે તેને પોતાની આંખોથી જોયું અને ઝઘડામાં યુવાનનું મોત નીપજ્યું.

એસપી સિટી કુલદીપસિંહનું કહેવું છે કે પોલીસે મૃતક યુવકના પરિવારને માહિતી આપી છે. તેના આગમન પર, તાહિરિરના આધારે કેસ દાખલ કરવામાં આવશે. ઘટના સ્થળે અને પોલીસ સ્ટેશનમાં થયેલી પૂછપરછમાં મહિલાએ કબૂલ્યું હતું કે મૃતક પ્રેમી વિકાસ મીણબત્તીઓ અને અન્ય વસ્તુઓ વેચતો હતો. ચાર વર્ષ પહેલા તે મિસ્ડ કોલ્સ અને ફેસબુક દ્વારા તેના પ્રેમમાં પડ્યો હતો. આ પછી, તે હંમેશાં મળવાનું શરૂ થઇ ગયુ હતું.

મહિલા વિકાસના મોત પર કડકડ રડતી હતી. મૃતકને તેના પતિ ગણાવતા તે પોલીસને કાર્યવાહી અંગે જણાવી રહી હતી. પોલીસ પૂછપરછમાં બાળકોએ જણાવ્યું હતું કે વિકાસ ઘણી વાર તેમના ઘરે આવતો હતો. જ્યારે પણ તે આવે ત્યારે માતા તેને બહાર રમવા માટે મોકલતી. તેની માતાએ બાળકોને કહ્યું હતું કે તે અંકલ છે. ભાડા પર રહેવા અહીં આવે છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *