રાજકોટમાં 9મા ધોરણની વિદ્યાર્થિની પર શારીરિક સુખ માણ્યું રૂમમાં મોઢામાં કપડા ભરાવતો એક સાથે ત્રણ યુવકે યુવતી સાથે શરીર સુખ માણ્યું

સુરતના ઉમરા વિસ્તારમાં એક યુવકે પ્રેમલગ્ન કર્યા બાદ યુવતી પર ગુજાર્યો હતો. યુવકે તેના મોબાઈલમાં પ્રેમ પ્રકરણ દરમિયાન યુવક અને યુવતીનો આપત્તિજનક ફોટો પણ લીધો હતો. બાદમાં યુવકે ફોટો વાયરલ કરવાની ધમકી આપી માતા-પિતાને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી. આથી પોલીસે યુવતીની ફરિયાદ લઈ આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

કાફેમાં દુરુપયોગઉમરા પોલીસ સ્ટેશન હેઠળના લાલગેટ ખાટકીવાડ રાણી તળાવ અને વેસુ જલ થાણામાં પાણીની ટાંકી પાસે રહેતા બાદશાહ સુફીયાન ફતેહ સામે એક યુવતીએ ફરિયાદ નોંધાવી છે. બાદશાહ 2021થી એક યુવતી સાથે પ્રેમ સંબંધમાં છે. દરમિયાન બાદશાહ ફરિયાદી યુવતીને કેફેમાં લઈ જતો હતો અને અવારનવાર તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધતો હતો. તેને પાર્કમાં બોલાવીને બળજબરીથી શારીરિક ત્રાસ ગુજારવામાં આવ્યો હતો.

બ્લેકમેલ કર્યુંજો કે, યુવતી આ રાજાથી કંટાળવા માંગતી ન હતી. તેથી બાદશાહે સંબંધ ચાલુ રાખવા દબાણ કર્યું. બાદશાહ યુવતી સાથે સંબંધ ચાલુ રાખવા માટે યુવતીને તેના પરિવાર અને કોલેજના જૂથ સાથે ફોટો શેર કરવા બ્લેકમેલ કરે છે. સાથે જ યુવતીના માતા-પિતાએ તેને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી. આ અંગે યુવતીની ફરિયાદ બાદ પોલીસે બાદશાહ સામે બળાત્કારનો ગુનો નોંધી આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

જામગર શહેરમાં પંચવટી વિસ્તારમાં રહેતી યુવતીએ રાજકોટમાં રહેતાં તેણીના પતિ અને સાસુ વિરૂધ્ધ લગ્ન જીવન દરમ્યાન શારીરિક અને માનસિક ત્રાસ આપી મારકૂટ કરતાં હોવાની ફરિયાદના આધારે પોલીસે ગુનો નોંધી શખ્સની અટકાયત કરી વધુ તપાસ હાથ ધરી હતી.

આ અંગેની વિગત મુજબ, જામનગર શહેરના પંચવટી વિસ્તારમાં રહેતી પંકતી અશોકભાઇ કોઠારીએ સીટી-બી ડિવિઝનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી કે, તેના રાજકોટ ખાતે રહેતા પતી કાર્તિક ગીતાબેન મહેતા અને સાસુ ગીતાબેન વાડિલાલ મહેતા નામના બંન્ને વ્યકિતઓ યુવતીને તેણીના લગ્ન જીવન દરમ્યાન શારીરિક માનસિક ત્રાસ આપી ધાક-ધમકી આપતાં હતા.

અને કરિયાવરમાં સોનાની માંગણી કરતાં હતાં. તેમજ યુવતીને અપશબ્દો બોલી ત્રાસ આપી ઘરમાંથી કાઢી મુકી હતી. ત્યારબાદ યુવતીના પરિવાર જન દ્વારા અનેક વખત સમજાવ્યા છતાં કાર્તિક અને તેની માતા દ્વારા કોઇ ગંભીરતા દાખવવામાં આવી ન હતી. જેથી યુવતીએ તેમનું સ્ત્રીધનની માંગણી કરી હતી. જે આપવાનો પતિ અને સાસુએ ઇન્કાર કરી દીધો હતો. બાદમાં યુવતી દ્વારા તેણીના વકીલ મારફત અનેક નોટીસો આપી છતાં પતિ અને સાસુ દ્વારા કોઇ જવાબ આપવામાં આવ્યો ન હતો.

ત્યારબાદ આખરે યુવતી દ્વારા આ અંગેની ફરિયાદ સીટી-બી ડીવિઝન પોલીસ સ્ટેશનમાં નોંધાવવામાં આવતા તેની તપાસ મહિલા પેાલીસ સ્ટેશનના પીએસઆઇને સોંપવામાં આવી હતી. જેને સુરેન્દ્રનગર ખાતે ડીએલઆર કચેરીમાં અધિકારી તરીકે ફરજ બજાવતા કાર્તિકને અનેક નોટિસો આપવા છતાં હાજર ન થતાં રવિવારના તેઓ રાજકોટ ખાતેથી અટકાયત કરવામાં આવી હતી. અને વધુ કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *