રાજકોટમાં ઓફિસમાં સર યુવતી સાથે શારીરિક સુખ માણ્યું વીડિયો ઉતારી ને યુવતી ને રોજ રોજ અલગ અલગ રૂમાં લઇ જઈ માણ્યું શારીરિક સુખ પતિ પણ ખબર પડી ગઈ પત્નીને

આજકાલ વધતા જતા ગુનાના કેસો દરેકને પરેશાન કરી રહ્યા છે.આવા કિસ્સામાં તાજેતરમાં જે કેસ સામે આવ્યો છે તે ગુજરાતના અમદાવાદનો છે.જ્યાં એક શખ્સને તેની પત્ની સાથે જૂઠ્ઠાણું કરવાની ફરજ પડી હતી.આ કેસમાં પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર,આ વ્યક્તિ પાસે ત્રણ છે.મિત્રો આમ તો તમે ઘણી જાતની વિષે વાંચ્યું હશે પણ આ એક એવી સેક્સ વર્કર છે.જેણે એક રાતમાં ઘણી ફી તેના ગ્રાહક જોડે વસૂલી છે.

વધુ માહિતી મુજબ આ બનાવ અંગે દિયર અને ભાભી વચ્ચેના આડા સંબંધમાં ભાઈ વિલન બની રહ્યો હતો. આથી આરોપી યુવકની ભાભી તેના દિયરને એવું કહીને પિયર ચાલી ગઈ હતી કે તે તેના ભાઈનું કામ તમામ કરી નાખે જેથી પૂરા પ્લાન સાથે આ ઘટનાને અંજામ આપ્યો છે.

જે બાદમાં નાનાભાઈએ તેના મોટાભાઈનું કામ તમામ કરવા માટેની પૂરી યોજના ઘડી હતી. યોજના પ્રમાણે આરોપી તેના મોટાભાઈને સરખંડિયાના એક જંગલ વિસ્તારમાં બોલાવી ધારદાર ચાકુથી ગળું કાપીને તેની હત્યા કરી નાખી હતી. પોલીસને ગુમરાહ કરવા માટે હત્યારો ભાઈ ઘટનાસ્થળે પણ પોલીસ સાથે ગયો હતો જેથી પોલિસને તેના પર શંકા ના જાય.

પરંતુ આ અંગે વધારે તપાસ કરતા પોલીસને મૃતકના ભાઈ પર જ શંકા પડી હતી અને આખરે પોલીસે સંજયની ધરપકડ કરી લીધી હતી. પોલીસે કડકાઈથી પૂછપરછ કરતા સંજય ભાંગી પડ્યો હતો અને તેણે પોતાનો ગુનો કબૂલી લીધો હતો. આ કેસમાં પોલીસ મૃતકની પત્નીની ભૂમિકા અંગે તપાસ કરી રહી છે.

એક વેશ્યાએ તેના કામ વિશે ચોંકાવનારો દાવો કર્યો હતો.જેણે અનેક હસ્તીઓ અને રાજનેતાઓને આનિંદ્રા કર્યા હતા.પરંતુ અહીં આ કેસ ખૂબ જ ઉધો છે.કે એક પતિ તેની પત્નીને ઓફિસ જવાના બહાનાં હેઠળ ગલફ્રેન્ડ જોડે સબંધ બાંધતો હતો.પત્નીને ખબર પડી ગઈ અને.

આજકાલ વધતા જતા ગુનાના કેસો દરેકને પરેશાન કરી રહ્યા છે.આવા કિસ્સામાં તાજેતરમાં જે કેસ સામે આવ્યો છે તે ગુજરાતના અમદાવાદનો છે.જ્યાં એક શખ્સને તેની પત્ની સાથે જૂઠ્ઠાણું કરવાની ફરજ પડી હતી.આ કેસમાં પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર,તે વ્યક્તિ લગ્નના ત્રણ દિવસ બાદ તેની ગર્લફ્રેન્ડ સાથે અમદાવાદની એક હોટલમાં ગયો હતો.તે જ સમયે તમે જાણશો કે આ સમયે લોકડાઉન છે અને લોકો પાસ મેળવીને ઓફિસમાં જઇ રહ્યા છે.

આવી સ્થિતિમાં તેણે પત્નીને એમ પણ કહ્યું કે તે ઓફિસના કામ માટે નીકળી રહ્યો છે તે જ સમયે,તે બહાર ગયો ન હતો અને તેની ગર્લફ્રેન્ડ સાથે હોટેલમાં રોકાયો હતો.જોકે પત્નીને આ વિશે કોઈ જાણકારી નહોતી,

પરંતુ જ્યારે તેણે પતિના ક્રેડિટ કાર્ડનું બિલ જોયું ત્યારે તેના હોશ ઉડી ગયા હતા.તે પછી,તેની સામે પતિની પોલ ખુલી.પતિ બહાર રહેવા દરમ્યાન પત્ની એક દિવસ તેના પતિના ક્રેડિટ કાર્ડનું બિલ ચકાસી રહી હતી,તે દરમિયાન તેને એક હોટલ ટ્રાન્ઝેક્શન મળ્યું,ત્યારબાદ મહિલાએ તેના ભાઈને જાણ કરી.

તે પછી,ભાઈએ શોધ કરી અને જોયું કે તેની બહેનનો પતિ તે દિવસે એક મહિલા સાથે હોટલમાં રોકાયો હતો તે પછી પત્નીની સામે આખી પોલ ખોલવામાં આવી હતી અને હવે આ મામલો પોલીસ સ્ટેશન પહોંચ્યો છે.હા આ કેસમાં પોલીસના જણાવ્યા મુજબ બંને છૂટાછેડા સુધી આવ્યા છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *