આવતી કાલે પરમ કૃપાળુ માં મોગલની ઈચ્છાથી આ 3 રાશિ જાતકોના ભાગ્યનો સોનાનો સુરજ આવતીકાલે ઉદય પામશે,ઘરમાં આવશે ખુશી….વાંચો તમારું રાશિફળ

મેષ : આજે મન વ્યગ્ર રહેશે અને શરીરમાં આળસ પ્રવર્તશે. સ્વાસ્થ્ય થોડી ગરમ રહી શકે છે. કાર્યમાં સફળતા મોડી મળશે. વિરોધીઓ સાથે વાદવિવાદ ટાળો. બપોર પછી સ્થિતિમાં સુધારો થશે. નાણાકીય યોજનાઓ યોગ્ય રીતે પૂર્ણ કરી શકશો. બિઝનેસ કે નોકરીના સંબંધમાં ક્યાંક બહાર જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે.

વૃષભ : તમને સરકાર વિરોધી કામ અને પ્રવૃત્તિઓથી દૂર રહેવાની સલાહ છે. નવું કામ શરૂ ન કરવું. સ્વાસ્થ્ય પણ બગડી શકે છે. મનમાં થોડી ચિંતા રહી શકે છે. અન્ય લોકો સાથે વાતચીતમાં ખાસ કાળજી રાખો. વેપારમાં થોડી મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ભાગ્યનો સાથ-સહકાર ભાગ્યે જ મળશે. અધિકારી સાથે વિવાદ ન કરો. સંતાનની ચિંતા રહેશે.

મિથુન : બેકાબૂ ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. નિંદા અને નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહેવું તમારા હિતમાં રહેશે.અતિશય ખર્ચના કારણે આર્થિક સંકડામણનો અનુભવ થશે. ઓફિસમાં પરિવારના સભ્યો અને સહકર્મીઓ સાથે અણબનાવ કે વિવાદના કિસ્સાઓ બની શકે છે. જેના કારણે મન અસ્વસ્થ રહેશે. નવી થેરાપી અને ઓપરેશન ન કરાવવાની સલાહ આપવામાં આવશે. ભગવાનની આરાધના, જપ અને આધ્યાત્મિકતા દ્વારા તમે શાંતિનો અનુભવ કરશો.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે સામાજિક અને વ્યવસાયિક ક્ષેત્રે ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમે નવરાશના સાધનો, ઉત્કૃષ્ટ ઝવેરાત અને વાહનોની ખરીદી કરશો. મોજમસ્તી અને મનોરંજનની વૃત્તિઓમાં સમય પસાર થશે. આ સાથે નવા વ્યક્તિ સાથેની રોમાંચક મુલાકાતથી ખુશીનો અનુભવ થશે. વિવાહિત જીવનમાં પ્રેમની લાગણી રહેશે. ભાગીદારી ફાયદાકારક રહેશે. પર્યટનની સંભાવના છે.

સિંહ : માનસિક ચિંતાઓને કારણે મન ચિંતાતુર રહેશે. મન પર શંકા અને ઉદાસીનું પણ વર્ચસ્વ રહેશે, તેથી આજે મન ભારે રહેશે. કોઈ કારણસર રોજિંદા કાર્યોમાં અડચણ આવી શકે છે. વ્યવસાયમાં સહકર્મીઓનો સહયોગ આજે નહિવત રહેશે. અધિકારી સાથે વિવાદ ન કરો. કરેલા શ્રમનું યોગ્ય પરિણામ ન મળવાથી મનમાં નિરાશા છવાયેલી રહેશે.

કન્યા : આજે તમે બાળકોની સમસ્યાથી ચિંતિત રહેશો. અપચો વગેરે રોગો, પેટના દુખાવાની ફરિયાદ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓના અભ્યાસમાં અડચણ આવશે. બૌદ્ધિક ચર્ચાઓ અને વાતચીતમાં ભાગ લેશો નહીં. પ્રેમ સંબંધોમાં સફળતા મળશે. પ્રિય વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થશે. વધુ લૈંગિકતા હશે. શેર-સટ્ટાબાજીમાં સાવધાની રાખો.

તુલા : આજે તમે શારીરિક રીતે હળવાશ અને માનસિક રીતે બેચેન અનુભવશો. માતા વિશે ચિંતા રહેશે. સ્થાયી સંપત્તિ સંબંધિત કામમાં સાવધાની રાખો. આજે ક્યાંક જવાનો પ્લાન મુલતવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. પારિવારિક વાતાવરણમાં મતભેદ રહેશે. સામાજિક રીતે અપમાનિત થઈ શકે છે. વિવાદથી દૂર રહો.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે લાભદાયી છે. આજે આર્થિક લાભની સાથે ભાગ્ય પણ વધશે. પ્રિયજનો સાથેના સંબંધોમાં પુષ્કળ પ્રેમ રહેશે. નવા કાર્યની શરૂઆત કરવા માટે સમય શુભ છે. ક્યાંક ફરવા જવાનો પ્લાન બનાવશો. માનસિક પ્રસન્નતા જળવાઈ રહેશે. વિરોધીઓ પર વિજય થશે.

ધનુ : આજે તમારું મન દુવિધામાં અટવાયેલું રહેશે. પારિવારિક વાતાવરણ પરેશાન રહેશે. સોંપાયેલ કાર્યો પૂરા ન થવાના કારણે મનમાં હતાશા પણ રહેશે. આજે કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય ન લો તે તમારા માટે સારું રહેશે. ઘર કે બિઝનેસના ક્ષેત્રમાં કામનો બોજ વધુ રહેશે.

મકર : આજે ભગવાનના સ્મરણથી મન પ્રસન્ન રહેશે. પારિવારિક વાતાવરણ શુભ રહેશે. તમને મિત્રો અને પ્રિયજનો તરફથી ભેટો પ્રાપ્ત થશે. નોકરી અને ધંધાના સ્થળે તમારો પ્રભાવ રહેશે. અધિકારીઓ તમારા કામથી સંતુષ્ટ રહેશે. આજે તમારા કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. સાનુકૂળ પરિસ્થિતિનો લાભ ઉઠાવી શકશો તો સારું રહેશે. માનસિક શાંતિ જળવાઈ રહેશે. શારીરિક પીડાથી દૂર રહો.

કુંભ : સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહો. માનસિક સ્વાસ્થ્યમાં ઘટાડો થશે. કોર્ટની ગરબડમાં ન પડો. મૂડી-રોકાણ અયોગ્ય જગ્યાએ થઈ શકે છે, તેથી નિષ્ણાતની સલાહથી કાર્ય કરો. પરિવારના સભ્યો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. પૈસા ખર્ચનો સરવાળો છે.

મીન : આજે તમે પારિવારિક અને સામાજિક બાબતોમાં વ્યસ્ત રહેશો. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. તેમની પાછળ પૈસા ખર્ચવા પડશે. તમારે કોઈ ખાસ જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. તમને દરેક કામમાં લાભ મળશે. પરિણીત લોકોના સંબંધો મજબૂત બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *