ઓગસ્ટ મહિના માં માં મોગલ ના આશિર્વાદથી આ રાશિવાળાને નવા શિખર પર પહોંચાડશે ભાગ્ય, ધંધા રોજગારમાં સાતમા આસમાને જશે લાભ…જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : મેષ રાશિના લોકો માટે મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા જીવનમાં કેટલાક બદલાવ આવી શકે છે. તમારી લોકપ્રિયતામાં ઘણો વધારો થશે. આ બાબતે તમે તમારા વડીલો સાથે વાત કરી શકો છો. તમને પ્રમોશન અને ઇન્ક્રીમેન્ટ પણ મળી શકે છે. તમે આર્થિક રીતે સુરક્ષિત રહેશો. અચાનક ક્યાંકથી પૈસા આવી શકે છે. કોઈ પણ સંજોગોમાં, તમે રચનાત્મક રીતે કામ કરી શકો છો. ફિરોજી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ રહેશે. સાંજે 6 થી 8 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

વૃષભ : વૃષભ રાશિના જાતકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે આજે તમે સકારાત્મક મૂડમાં રહેશો. તમારું કામ એકાગ્રતાથી કરો. તમે તમારા લક્ષ્ય સુધી પહોંચી જશો. સવારે 10 થી 10:45 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. લીલો આજે તમારો શુભ રંગ છે.

મિથુન : મિથુન રાશિના જાતકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારામાંથી કેટલાક શારીરિક અને માનસિક રીતે સારું અનુભવશે. તમે હળવા મૂડમાં રહેશો. તમારી આસપાસના લોકો સકારાત્મક અનુભવ કરશે. તમે નકારાત્મકતા સાથે કામમાં સુધારો કરશો. બપોરે 2 વાગ્યાની આસપાસ તમે વધુ ઉર્જાવાન રહેશો. સફેદ આજે તમારો શુભ રંગ રહેશે

કર્ક : કર્ક રાશિના લોકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. આજે તમને લાભ મળશે. તમે તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે આરામ કરી શકો છો. તમે આરામથી કામ કરી શકશો. આ તમને મદદ કરશે. જ્યારે જરૂરી હોય ત્યારે આરામથી કામ કરો. નારંગી આજે તમારો શુભ રંગ છે. સવારે 9:30 થી 10:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે આત્મવિશ્વાસથી કામ કરી શકશો. આજે જ આગળ વધો અને તમારા માટે કેટલાક મોટા લક્ષ્યો નક્કી કરો. તમારે આ પ્રશ્નનો જવાબ આપવો પડશે કે તમારે જીવનમાં શું જોઈએ છે? જ્યારે તમે પૂર્ણ કરી લો, ત્યારે તમને ખુશી થશે કે તમે તે કર્યું. બપોરે 3:45 થી 5:15 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. લવંડર આજે તમારો લકી કલર છે.

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે બેચેન રહી શકો છો. તમે આજે તમારું કામ કરવા માંગતા નથી. કોઈ મોટું કામ અધુરું ન છોડો. શુભકામના માટે લાલ રંગના કપડા પહેરી શકાય છે. સાંજે 4 થી 6 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે ઉદારતાથી કામ કરી શકશો. તમને તમારા સારા કાર્યો માટે પુરસ્કાર મળી શકે છે. તમારો મૂડ ખરાબ હોઈ શકે છે. આધ્યાત્મિક કાર્ય કરી શકશો. સવારે 7 થી 8 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. ગુલાબી રંગ આજે તમારા માટે સારા નસીબ લાવવાનો છે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના લોકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમારી નજીકના લોકો સાથે બિનજરૂરી વિવાદ થઈ શકે છે. કંઈપણ ઠીક કરવાને બદલે, લડાઈ માત્ર બાબતોને જટિલ બનાવશે. તમારા શબ્દો અને તમારા ઝઘડાઓ સાથે પસંદગીયુક્ત બનીને આ સમયે અયોગ્ય બળતરાથી બચવું શક્ય છે. વાદળી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. બપોરે 2 થી 4 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

ધનુ : ધનુ રાશિના જાતકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારે શાંત રહેવાની જરૂર છે. આજે તમારા જીવનમાં થોડી મુશ્કેલી આવી શકે છે, જોકે આ સમય જલ્દી જ પસાર થઈ જશે. તમારે એવા લોકોને જાણવું અને માન આપવું જોઈએ જે તમારામાં વિશ્વાસ રાખે છે. તમે ધીરજ રાખી શકો છો. સાંજે 6 થી 7:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. લવંડર આજે તમારો લકી કલર છે

મકર : મકર રાશિના લોકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમે તમારા કામમાં સફળ રહેશો. તે તમને ઓફિસમાં નવી ઊંચાઈ સુધી પહોંચવામાં પણ મદદ કરશે. કોઈને પણ ભાવનાત્મક રીતે દુઃખ પહોંચાડવાનું ટાળો. આજે તમને જે જોઈએ છે તે મળશે. વાયોલેટ આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. બપોરે 2:30 થી 3:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કુંભ : કુંભ રાશિના જાતકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજનો દિવસ તમારા માટે શાનદાર રહેશે. જો તમે ઇચ્છો તો, તમે વ્યવસાયમાં રોકાણ કરી શકો છો. તમારી આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. જાંબલી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. સવારે 10 થી 11 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

મીન : મીન રાશિના જાતકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા ખર્ચમાં વધારો થશે. આજે જરૂર કરતાં વધુ ખર્ચ થઈ શકે છે, આવી સ્થિતિમાં બજેટ બનાવીને કામ કરો. તમારી વૃદ્ધિ પણ ત્યાં હોઈ શકે છે. તણાવ ઓછો કરી શકે છે. સાંજે 4 થી 6 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. ગુલાબી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *