29ઓગસ્ટ અને 30ઓગસ્ટ મહિનાની નસીબદાર રાશિઓ લક્ષ્મી માતાની કૃપાથી ઓગસ્ટ મહિનામાં આ રાશિઓને થશે અઢળક ધનલાભ જાણો તમારી રાશિ

મેષ : મેષ રાશિના જાતકો, સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમે તમારા વર્તનને કારણે પ્રશંસકોને આકર્ષિત કરી શકો છો. તમે જે ઇચ્છો છો, તમે તેના અનુસાર તમારો વ્યવસાય સારી રીતે કરી શકો છો. તમને કામમાં સફળતા મળશે. તમે વધુ સારી રીતે વાત કરી શકો છો. લોકો તમને પસંદ કરે છે અને તમારો આદર પણ કરે છે. જ્યોતિષ જ્યોતિષ અનુસાર, સાંજે 4 થી 5 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. સફેદ આજે તમારો શુભ રંગ છે.

વૃષભ : વૃષભ રાશિના લોકો સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે કામમાં વિલંબ થઈ શકે છે અને તણાવ પણ થઈ શકે છે. તમે તમારી ઓફિસમાં સારું અનુભવશો. તમે થોડા નિરાશ થઈ શકો છો. ભવિષ્ય વિશે ચિંતા થઈ શકે છે, પરંતુ કોઈ પણ બાબતને લઈને વધારે ચિંતા ન કરો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, સફેદ આજનો તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે જેનાથી તમારામાં ઘણી સકારાત્મક ઉર્જા છે. સવારે 10:00 થી 11:00 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

મિથુન : મિથુન રાશિના જાતકો, સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે આગળ વધવા માટે પ્રોત્સાહિત અનુભવશો. આજે તમે માનસિક રીતે સ્થિર અનુભવ કરશો. તમારા ઉદ્દેશ્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. તમારા સમયપત્રક અનુસાર આગળ વધો. આત્મવિશ્વાસ સાથે કામ કરો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, બપોરે 2:15 થી 3:50 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. વાઇન રેડ આજે તમારો લકી કલર છે

કર્ક : કર્ક રાશિના જાતકો, સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે આધ્યાત્મિક અનુભવ કરશો. તમે લોકો સાથે એડજસ્ટ થઈ શકો છો. સંતુલન બનાવીને કામ કરો. તમે સરળતાથી સમસ્યાઓનો સામનો કરશો. જ્યોતિષ જ્યોતિષ અનુસાર સાંજે 4:15 થી 6 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. આજે તમારો શુભ રંગ આકાશ વાદળી છે

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો, સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા ગુસ્સાને નિયંત્રણમાં રાખો. સમસ્યાઓ ટાળવા માટે ભાવનાત્મક બની શકો છો. તમે સામાજિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેવા જઈ શકો છો. તમે તણાવ અનુભવશો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર ઘેરો લીલો આજનો તમારો શુભ રંગ છે. સાંજે 7 થી 8 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, આજે તમે સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે નવી ઊંચાઈ પ્રાપ્ત કરશો. આજે તમારી ઉત્પાદકતામાં વધારો થશે. તમે સારી રીતે કામ કરી શકશો. તમારા અંગત અને વ્યાવસાયિક જીવનમાં લાભ થશે. તમે લક્ષ્ય પ્રમાણે કામ કરશો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર આજે કેસરી રંગના કપડા ન પહેરવા. બપોરે 3:15 થી 4:15 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, આજે સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે હતાશ અને ચીડિયા બની શકો છો. તમે તમારા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરી શકશો નહીં. કોઈપણ રોકાણ કરતા પહેલા વિચાર કરો. તમારી ફરજો નિભાવતી વખતે તમને થોડી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ધીરજ રાખો. જ્યોતિષ જ્યોતિષ અનુસાર સવારે 11 થી 12 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

વૃશ્ચિક : સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો નવા લોકોને મળી શકે છે. આજે તમે એવા વ્યક્તિને મળી શકો છો જે તમારા જીવનમાં પછીથી મહત્વપૂર્ણ બનશે. તમે અચાનક કોઈને મળી શકો છો. નવા મિત્રો બનાવી શકો છો. જ્યોતિષ જ્યોતિષ અનુસાર સાંજે 5 થી 6:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય કરવા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. સફેદ આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

ધનુ : ધનુ રાશિના લોકો, સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે ઉત્સાહથી ભરપૂર રહેશો. તમે આરામ અને આનંદ કરી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સારો છે. તમે જે પણ પ્રયાસ કરશો તેમાં તમને સફળતા મળશે. તમે એકાગ્રતા સાથે જીવી શકો છો. આજે તમારું અંગત અને વ્યાવસાયિક જીવન બંને સારું રહેશે. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, બપોરે 3:15 થી 4:00 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય કરી શકાય છે. આછો વાદળી આજે તમારો શુભ રંગ છે

મકર : મકર રાશિના લોકો, સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે તમારા લક્ષ્યો અનુસાર કામ કરી શકશો. તમે લક્ષ્યો નક્કી કરીને કામ કરો છો. તમે તમારા જીવનકાળમાં જે કંઈ પૂર્ણ કરવા માંગો છો તેની જીવન સૂચિ બનાવો. આજે તમે જે કામ કરશો તેનાથી ઘણો ફાયદો થશે. કશું જ અશક્ય નહીં હોય. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર રાખોડી આજનો તમારો લકી કલર છે. 10 થી 12 વાગ્યાની વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

કુંભ : કુંભ રાશિના લોકો માટે, તમે સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે ખૂબ જ સંતુષ્ટ અને શાંત અનુભવી શકો છો. નજીકના મિત્ર અથવા સંબંધી તરફથી કેટલાક અણધાર્યા સારા સમાચાર મળી શકે છે. પરિવાર સાથે સમય પસાર કરી શકશો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર ઘેરો લાલ આજે તમારો શુભ રંગ છે. સાંજે 4:30 થી 5:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

મીન : સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે મીન રાશિના લોકો થોડા સ્વાર્થી બની શકે છે. નકારાત્મકતા દૂર કરવા માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. એકાગ્રતાથી કામ કરી શકશો. તમે હળવાશ અનુભવશો. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર લીલો આજે તમારો લકી કલર છે. બપોરે 2:15 થી 4:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *