માં મોગલ ના આર્શીવાદથી ખરાબ સમય પૂરો થશે આ 5 રાશિના લોકોનો હવે આવશે સોનેરા દિવસો ધન સંપત્તિ વધશે બનશો પૈસાવાળા જાણો કોનું બદલી જશે ભાગ્ય

મેષ : સમજદારીથી કામ કરો, લાભ થશે. કાર્યક્ષેત્ર વિસ્તરશે. જીવનસાથી સાથે નાણાકીય મતભેદ થઈ શકે છે. વધુ પડતા ખર્ચથી મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખો. ઘમંડ અને ઉતાવળથી બચો.

વૃષભ : તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. ધંધો સારો રહેશે. લાભ થશે. નાણાકીય સંસાધનો વધશે. સામાજિક કાર્ય મર્યાદિત હોવું જોઈએ. સમયનો સદુપયોગ થશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીના કામમાં સુસંગતતા રહેશે.

મિથુન : ધંધો સારો રહેશે. સુખ હશે. પ્રોપર્ટીના કામોથી લાભ મળશે. બેરોજગારી દૂર થશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. મુસાફરી દરમિયાન સાવચેત રહો. વિરોધીઓ અને શત્રુઓના કારણે અશાંતિ રહેશે. નવી એક્શન પ્લાનની વાટાઘાટોમાં સફળતા મળવાના ચાન્સ રહેશે.

કર્ક : ધંધો સારો રહેશે. વિવાદ ન કરો. વેપારમાં તમે પોતાના નિર્ણય પર કામ કરી શકશો. કાયમી મિલકત ખરીદવાની ઉતાવળ કરશો નહીં. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. હિંમત, શક્તિ વધશે. તમારી વસ્તુઓ હાથમાં રાખો.

સિંહ : વેપાર, નોકરીમાં સ્થિતિ મધ્યમ રહેશે. ડહાપણ અને વિવેકથી કામ કરવાથી અવરોધો અને અવરોધો દૂર થશે. ક્રોધ અને ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. મહેનત વધુ રહેશે. ખરાબ સમાચાર આવી શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે.

કન્યા : પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ધંધો સારો રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. વેપાર-ધંધામાં ગતિ આવશે. નાણાકીય સમસ્યાઓ હલ થઈ શકે છે. વેપાર, ધંધામાં નવી જવાબદારીઓ વધશે. ધર્મમાં રુચિ રહેશે. મહેનત ફળ આપશે. સફળતા મળશે.

તુલા : મૂલ્ય વધશે. ધંધો સારો રહેશે. પરિવારમાં શાંતિ રહેશે. વેપારમાં અનુકૂળ તકો મળશે. કાનૂની કાર્યવાહી, કોર્ટ કેસ ટાળવા જોઈએ. જૂના મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે. તમને સારા સમાચાર મળશે. વિવાદથી દૂર રહો.

વૃશ્ચિક : પૈસા હશે. સુખ હશે. લલચાશો નહીં પ્રખ્યાત વ્યક્તિ સાથે સંબંધ વધશે. મકાન, વાહનના ખરીદ-વેચાણની ચર્ચા શક્ય છે. સંતાનની પ્રગતિથી મન પ્રસન્ન રહેશે. રોકેલા નાણાં પ્રાપ્ત થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. ભેટ-સોગાદો પ્રાપ્ત થશે.

ધનુ : વસ્તુઓ હાથમાં રાખો. નાણાકીય પરિસ્થિતિમાંથી દેવાની સમસ્યા ઉભરી આવશે. સિકોફન્ટ્સથી સાવધ રહો. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. અનિશ્ચિતતાની સ્થિતિથી દૂર રહેવું જોઈએ. અણધાર્યા ખર્ચ થશે. તમારે લોન લેવી પડી શકે છે. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે.

મકર : આવકમાં વધારો થશે. સુખ હશે. પ્રવાસ, નોકરી અને રોકાણ અનુકૂળ રહેશે. લેણાં વસૂલ કરવામાં આવશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. તમને ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ મળશે. વ્યવસાયમાં નવી યોજનાઓની શરૂઆત શક્ય છે. વિવાહિત જીવન સુખદ રહેશે. કાર્યક્ષમતા વધશે.

કુંભ : આર્થિક ક્ષેત્રે ઉન્નતિની તકો મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સુધારો થશે. નવા કરાર થઈ શકે છે. યોજના સાકાર થશે. પૈસા હશે. સમાજ, પરિવારમાં તમારી સલાહને મહત્વ મળશે. અભ્યાસમાં રસ વધશે. પારિવારિક જીવનમાં મતભેદો સમાપ્ત થશે.

મીન : રાજકીય સમર્થન મળશે. પૂજામાં રસ રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. પૈસા હશે. લલચાશો નહીં તમારી લાગણીઓને કાબૂમાં રાખીને કામ કરો. સહભાગી પ્રવૃત્તિઓમાં તમારા દ્વારા લેવાયેલા નિર્ણયો લાભદાયી રહેશે. નવી મુલાકાતો લાભદાયી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *