રવિવારે માં મોગલ આ રાશિઓ પર રહેશે શનિદેવ ની અસીમ કૃપા, આ રાશિઓને સાડાસાતી માંથી મળશે મુક્તિ જાણો તમારી રાશિ જય માં મોગલ

મેષ : મેષ રાશિના લોકો, સિંહ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમારો આત્મવિશ્વાસ ઘટી શકે છે. બની શકે કે, તમે થોડો વિચાર કર્યો હશે અને તે કામ એ રીતે ન ચાલે, તેના કારણે તમે પરેશાન થઈ શકો છો. વ્યવહારુ બનો અને અપેક્ષા ન રાખો. વ્યક્તિએ લક્ષ્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ અને સાવચેતી સાથે કામ કરતા રહેવું જોઈએ. જ્યોતિષી જ્યોતિષ અનુસાર, વાદળી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે. તમે બપોરે 2.00 થી 5.00 વાગ્યાની વચ્ચે મહત્વપૂર્ણ કાર્યોનું આયોજન કરી શકો છો.ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ અનુકૂળ રહેશે. લાભની તકો આવશે. ઈજા અને રોગથી બચો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. મુશ્કેલીમાં ન પડો. વેપાર-ધંધામાં વૃદ્ધિ થશે. નોકરીમાં તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. રોકાણ સારું રહેશે. પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે.

વૃષભ : મગજનો દુખાવો થઈ શકે છે. કોઈ આવશ્યક વસ્તુ ખોવાઈ જાય અથવા સમયસર ન મળે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. બીજા સાથે ઝઘડામાં ન પડો. મજાક કરવાનું ટાળો. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. ચિંતા રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. સફળતામાં વધારો થશે.

મિથુન : શત્રુનો ભય રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. વિવાદથી પરેશાની થશે. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખો. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. સંપત્તિના સાધનો પર સમજદારીપૂર્વક ખર્ચ કરો. એવું કંઈ ન કરો જેનાથી તમને પાછળથી પસ્તાવો થાય. અન્ય લોકો વધુ અપેક્ષા રાખશે. નકારાત્મકતા પ્રબળ રહેશે.

કર્ક : હરીફાઈ ઓછી થશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. વસ્તુઓ ખરાબ થઈ શકે છે. શત્રુનો ભય રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. મહિલા વર્ગ તરફથી મદદ મળશે. નોકરી અને રોકાણમાં ઈચ્છા પૂરી થવાની સંભાવના છે

સિંહ : હરીફાઈ ઓછી થશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. વસ્તુઓ ખરાબ થઈ શકે છે. શત્રુનો ભય રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. મહિલા વર્ગ તરફથી મદદ મળશે. નોકરી અને રોકાણમાં ઈચ્છા પૂરી થવાની સંભાવના છે

કન્યા : બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. લાભની તકો આવશે. સમજદારીથી કામ કરો. નફામાં વધારો થશે. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. વેપાર-ધંધામાં ગતિ વધશે. ચિંતા થઈ શકે છે. થાક રહેશે. લલચાશો નહીં

તુલા : શત્રુઓનો પરાજય થશે. ધંધો સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. તમને દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. નિરર્થક દોડધામ થશે. કામમાં ધ્યાન આપી શકશો નહીં. બિનજરૂરી રીતે કોઈ વ્યક્તિ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. અન્ય લોકો દ્વારા છેતરશો નહીં. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. નફામાં વધારો થશે.

વૃશ્ચિક : કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લો. કોઈ દુર્ઘટના થવાની સંભાવના રહેશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. લેવડ-દેવડમાં બેદરકારી ન રાખો. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. અણધાર્યા લાભ થઈ શકે છે. વેપાર-ધંધો તમારી ઈચ્છા મુજબ ચાલશે. શેરબજારમાંથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે

ધનુ : કોઈપણ પ્રકારના વિવાદમાં પડવાનું ટાળો. ઉતાવળથી નુકસાન થશે. રાજવી હશે. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. ખર્ચ થશે. યોગ્ય વસ્તુનો વિરોધ પણ થઈ શકે છે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. રોકાણ સારું રહેશે. સટ્ટાબાજી અને લોટરીની જાળમાં ફસાશો નહીં.

મકર : જૂના રોગ પરેશાન કરી શકે છે. કોઈ ઉતાવળ નથી. આવશ્યક વસ્તુઓ ગુમ થઈ શકે છે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. ભેટ-સોગાદો આપવી પડી શકે છે. પ્રયત્નો સફળ થશે. કામમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. રોકાણ સારું રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે અને માન-સન્માનમાં વૃદ્ધિ થશે

કુંભ : યોગ્ય કામનો વિરોધ પણ થશે. કોઈ જૂની બિમારી મુશ્કેલીનું કારણ બનશે. મોટી સમસ્યા થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. નવી યોજના બનશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. સામાજિક કાર્યો કરવા તરફ વલણ રહેશે. તમને માન-સન્માન મળશે. અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે.

મીન : શારીરિક પીડા શક્ય છે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મળશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. મુશ્કેલીમાં ન પડો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *