હવે માં મોગલ ના આશીવાદ થી શુક્ર કરશે કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ આ રાશીપરિવર્તન બનશે આ પાંચ રાશીજાતકો માટે સૌભાગ્યશાળીજાણો કઈ છે આ ભાગ્યશાળી રાશીઓ જય માં મોગલ

મેષ : મેષ રાશિના જાતકો મકર રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમારા જીવનસાથી અને નજીકના મિત્ર સાથેના તમારા સંબંધોને સમજશે. તમારા કામ પર નકારાત્મક અસર પડશે. તમે માનસિક તણાવથી બચવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો. દરેક શક્ય રીતે સમસ્યાઓ ઉકેલો. આજે તમારો શુભ રંગ ઘેરો લીલો છે. સવારે 9 થી 10 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

વૃષભ : વૃષભ રાશિના લોકો, મકર રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારા જીવનમાં પરિવર્તન આવી શકે છે. ઓફિસમાં તમે બદલાવ અનુભવશો. ઓફિસમાં કેટલાક ફેરફારો થઈ શકે છે. તમે પરિવર્તન અનુભવી શકો છો. તમને તમારા કરિયરમાં સારા પરિણામ મળશે. આ તમારા સપના પૂરા કરવા માટે એક નવી શરૂઆત આપી શકે છે. આજે તમે કોઈ ખાસ વ્યક્તિને મળશો. બપોરે 3 થી 5 દરમિયાન તમામ કામ કરી શકાશે. વાદળી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

મિથુન : મિથુન રાશિના જાતકો, મકર રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમે તમારા દૈનિક સમયપત્રકમાં ફેરફાર અનુભવી શકો છો. તમારે પડકારોનો સામનો કરવો પડશે. તમે કંટાળાજનક જીવનમાંથી વિરામ પણ લઈ શકો છો. તમારે થોડું અલગ રીતે વિચારવું જોઈએ. તમારે તમારા મહત્વપૂર્ણ કાર્યોની સમજદારીપૂર્વક યોજના કરવી જોઈએ. બપોરે 1 વાગ્યાથી 1:45 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. આછો લીલો તમારો શુભ રંગ છે

કર્ક : કર્ક રાશિના જાતકો, મકર રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમે કાર્યક્ષમતાથી કામ કરી શકશો. એવી કેટલીક પરિસ્થિતિઓ હોઈ શકે છે જે તમને તમારી કુશળતા વધારવામાં મદદ કરશે. આજે તમે તમારા જીવનના દરેક ભાગનો આનંદ માણી શકશો. કેટલાક નવા અને સારા સમાચાર મળી શકે છે. આજનો તમારો લકી કલર છે, બપોરે 4 થી 5 વાગ્યા સુધી રહેશે. સોનેરી તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો, મકર રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે કેટલીક બાબતોને લઈને ભાવુક થઈ શકો છો. ઉતાવળમાં કોઈ પણ પ્રકારનો નિર્ણય લેવામાં ઉતાવળ ન કરો. કામ સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય લેતી વખતે તમારે શાંત રહેવું જોઈએ. આજે બપોરે 3 વાગ્યા પહેલા અને 4 વાગ્યા પછી કોઈપણ સમય શુભ રહેશે. બરગન્ડી લાલ આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

કન્યા : કન્યા રાશિ, મકર રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમે મહત્વાકાંક્ષી અનુભવ કરશો. તમે તમારા લક્ષ્યોને ખૂબ જ જલ્દી પ્રાપ્ત કરશો. તમે તમારા જીવનમાં સફળતા મેળવવા માંગો છો. તમારે પ્લાનિંગ સાથે કામ કરવું જોઈએ. તમારા લક્ષ્ય પ્રમાણે કામ કરો. 5:15 પહેલા અને 6:15 પછીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. જાંબલી તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, મકર રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે પ્રસન્નતા અનુભવશો. તમે તમારા નિર્ણયો લેવામાં થોડો સમય પણ લઈ શકો છો. તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. તમે હળવાશ અને આરામદાયક અનુભવ કરશો. તમે વસ્તુઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો. આજે તમારો ભાગ્યશાળી સમય છે, 5:30 થી 6:30 ની વચ્ચે રહેશે. ગ્રે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો માટે, મકર રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમારો હિંમતવાન સ્વભાવ તમને કોઈપણ પડકારનો સામનો કરવામાં મદદ કરશે. તમને પ્રદાન કરવામાં આવતી વિવિધ તકોનો તમારે લાભ લેવો જોઈએ. તમને સારું લાગશે. તમારો પગાર પણ વધશે. આજે સાંજે 4:40 થી 6:10 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. સફેદ આજે તમારો શુભ રંગ છે

ધનુ : ધનુ રાશિના લોકો, મકર રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમે ખુશ રહેશો. તમારો નિર્ણય લેવામાં થોડો સમય લાગી શકે છે. જીવનમાં થોડો તણાવ આવી શકે છે. આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. તમે માનસિક રીતે હળવાશ અને આરામદાયક અનુભવ કરશો. તમે વસ્તુઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશો. તમે તમારી પ્રાથમિકતાઓ વિશે પણ સ્પષ્ટ થશો. નવા નિર્ણયો લેવા માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. 5:30 થી 6:30 સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. તમે ગ્રે સિવાય કોઈપણ રંગ પહેરી શકો છો

મકર : મકર રાશિના લોકો, મકર રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમે ધ્યાન કરી શકો છો. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમને ઘણું શોધવાની તક પણ મળી શકે છે. તમે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. બપોરે 1 થી 3 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. વાદળી તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે

કુંભ : કુંભ રાશિના જાતકો, મકર રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમને સારું લાગશે. તમે સમજદારીથી કામ કરી શકશો. તમે જે કામ કરશો તેના વિશે તમે સકારાત્મક અનુભવ કરશો. તમારે તમારો ગુસ્સો જાળવી રાખવો જોઈએ. સવારે 8:30 થી 11:15 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. કાળો તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

મીન : મીન રાશિના જાતકો, મકર રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે ખૂબ જ અસંતોષ અનુભવી શકો છો. તમારે ધીરજ રાખવાની જરૂર છે. કોઈપણ પ્રકારની સમસ્યા વિશે ક્યારેય ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. તમે શાંતિ અનુભવશો. તમે કોઈપણ પ્રકારનો નિર્ણય સમજી વિચારીને લઈ શકો છો. તમે નિરાશ અને સુસ્તી અનુભવશો. બપોરે 3 થી 5:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. નારંગી આજે તમારો શુભ રંગ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *