આજે રવિવારે આ રાશિઓના જાતકો પર વરસશે મા મોગલની કૃપા, મોગલમાં નું નામ લો, સાંજ સુધી મળશે લાભ અને ધાર્યાં કાર્યો થશે પૂર્ણ જય માં મોગલ

મેષ : મેષ રાશિફળ 20 ઓગસ્ટ 2022, આજનો સમય મિશ્ર પરિણામ આપે છે. પ્રમોશન અને સન્માન મેળવવા માટે આજનો દિવસ સારો છે. આજે તમે પ્રામાણિક અને આદર્શવાદી રહેશો. સંઘર્ષની સ્થિતિમાં વિજય પ્રાપ્ત થશે. કોઈપણ પ્રકારની લાગણીઓમાં ન આવે તેનું ધ્યાન રાખવું જરૂરી છે. ઉધાર કે લેવાનું ટાળવું જોઈએ. તમારે સટ્ટાકીય રોકાણ કરવાનું ટાળવું જોઈએ. આજનો સમય વિચારશીલ રહેવાનો છે.

વૃષભ : વૃષભ રાશિફળ 20 ઓગસ્ટ 2022 રાશિફળ આજે તમને દરેકનો સહયોગ મળશે. આ રાશિના નોકરીયાત લોકો માટે સારી નોકરીની ઓફર મળવાની સંભાવના છે. ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. સંતાન પક્ષ સાથે તમારા સંબંધો વધુ સારા રહેશે. તેમની પાસેથી તમને ઘણો આનંદ મળશે.

મિથુન : મિથુન રાશિફળ 20 ઓગસ્ટ 2022, આજે તમારો પ્રભાવશાળી સ્વભાવ ટીકાનું કારણ બની શકે છે. તમારી હિંમત તમને પ્રેમ મેળવવામાં સફળ થશે. આજે તમે કેવું અનુભવો છો તે બીજાને જણાવવામાં ઉતાવળ ન કરો. દલીલ કરવાનું ટાળો.

કર્ક : કર્ક રાશિફળ 20 ઓગસ્ટ 2022, તમે તમારા પરિવારના કોઈ સભ્ય સાથે તમારા મનની વાત કરી શકો છો. આ સમયે તમે તમારી બુદ્ધિમત્તાથી સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો. બિનજરૂરી બાબતોમાં ન પડો. તે તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. તમારામાંથી કેટલાક પર્વતીય પ્રવાસ પર જઈ શકે છે.

સિંહ : સિંહ રાશિફળ 2022 20 ઓગસ્ટનું રાશિફળ આજે તમે પરિવારના સભ્યો સાથે ખુશીની પળો વિતાવશો. આ રાશિના લોકો કે જેઓ CA એટલે કે ચાર્ટર્ડ એકાઉન્ટન્ટ છે તેમને પ્રગતિની ઘણી સુવર્ણ તકો મળશે. તમને કોઈ વડીલનો સહયોગ મળશે. તમે તમારા મનમાં રાહત અનુભવશો.

કન્યા : 20 ઓગસ્ટ, 2022 માટે તુલા રાશિ ભવિષ્ય આજે તમે ભાવનાત્મક રીતે પરેશાન રહેશો. પરિવારમાં મતભેદ વધી શકે છે. પરિવારમાં વિવાદ થઈ શકે છે. તમારે આ બાબતે સારા પગલાં લેવા જોઈએ. તમારી માતાનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. તમારી માતાનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. તમારે વાહન ચલાવવાની જરૂર પડી શકે છે.

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો, વૃષભ રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમે પરિવાર સાથે જોડાણ અનુભવશો. તમને સકારાત્મક ઉર્જા મળશે. આજે તમે પરિવાર સાથે સમય પસાર કરવાનું પસંદ કરશો. તમે કારકિર્દીના વધુ સારા નિર્ણયો લઈ શકશો. 3:20 થી 4:20 નો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિફળ 20 ઓગસ્ટ 2022 રાશિફળ આજે તમને પરિવાર સાથે વધુ સમય વિતાવવાની તક મળશે. આ રાશિના પુસ્તક વિક્રેતા માટે આજનો દિવસ લાભદાયી રહેવાનો છે. રાજનૈતિક ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોએ પોતાના કામમાં થોડી કાળજી રાખવી.

ધનુ : 20 ઓગસ્ટ, 2022 માટે ધનુ રાશિફળ, સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ આજે રહેશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. યાત્રા સુખદ રહેશે. સમય આનંદથી પસાર થશે. જો કોઈ સમસ્યા હોય તો શાંતિથી વાત કરીને તેનો ઉકેલ લાવો. લોકોની સામે તમારી સારી છબી હશે.

મકર : 20 ઓગસ્ટ, 2022 માટે મકર રાશિફળ આજે તમે તમારા ખર્ચાઓથી પરેશાન રહેશો. તમારી ખોટી માહિતી તમારા સંબંધોને બગાડી શકે છે. કામમાં શિસ્તબદ્ધ રહેવાની ઘણી જરૂર છે. માનસિક શાંતિ માટે તમારો હકારાત્મક અભિગમ અપનાવો. કોઈ સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. જે તમારો દિવસ સારો બનાવશે.

કુંભ : 20 ઓગસ્ટ, 2022 માટે કુંભ રાશિફળ આજે કોઈ જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થવાની સંભાવના છે. તમે તેમની સાથે ગમે ત્યાં જઈ શકો છો. પિતાના સહયોગથી તમારા કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કામ પૂરા થશે. આજે તમે કાર્યસ્થળ પર સખત મહેનત કરશો. તમારી મહેનત ફળશે.

મીન : મીન રાશિફળ 20 ઓગસ્ટ 2022, આજે તમારી જવાબદારીઓ વધશે. પરંતુ તમે તેમને પૂર્ણ કરી શકશો. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. પરિવારના સભ્યો સાથેની ચર્ચા સકારાત્મક રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *