આજે મંગળવારે ખોડિયારમાં કૃપાથી આ રાશિના તમામ કષ્ટો દૂર થશે, તમને નોકરી-ધંધામાં મળશે સફળતા જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : બધાને સાથે લઈ જશે. પારિવારિક કાર્યોમાં રસ રહેશે. ભાઈઓનો સહયોગ વધશે. સંબંધોમાં શુભતાનો સંચાર થશે. સકારાત્મક પરિણામોથી ઉત્સાહિત રહેશો. નજીકના લોકો ખુશ રહેશે. સાથીઓ વિશ્વાસપાત્ર રહેશે. હિંમત શક્તિ જાળવી રાખશે. આગળ વધવા માટે નિઃસંકોચ. પ્રવૃત્તિ વધારો. ટૂંકા અંતરની યાત્રા થઈ શકે છે.

વૃષભ : ધ્યેય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. લોહીના સંબંધો વધુ મજબૂત થશે. ભાવનાઓ પર નિયંત્રણ રાખશો. આકર્ષક ઓફરો પ્રાપ્ત થશે. સંપત્તિમાં વધારો થશે. તકોનો લાભ લેશે. મહેમાનનું આગમન શક્ય છે. ઇવેન્ટ્સમાં જોડાઓ. બચત અને બેંકના કામમાં પ્રવૃતિ થશે. વચન પાળશે. આકર્ષક ઓફર્સ મળશે

મિથુન : સફળતાની ટકાવારી વધુ રહેશે. સકારાત્મક પ્રયાસોને વેગ મળશે. નફો અને માવજત વધશે. કલા કૌશલ્ય મજબૂત થશે. અગવડતા આપોઆપ દૂર થઈ જશે. વિશ્વાસ જીતશે. કલા કૌશલ્યમાં સુધારો થશે. કોમર્સ બિઝનેસ પર ફોકસ રહેશે. સંબંધોનું ધ્યાન રાખશે. પારિવારિક બાબતોમાં સાવધાની રાખો. સંવેદનશીલતા જાળવી રાખશે. સર્જનાત્મકતા વધશે.

કર્ક : ત્યાગ સહકારની ભાવના વધશે. સંબંધનું સન્માન કરશે. સંચાલનમાં અનુકૂળતા રહેશે. અમે બજેટ પ્રમાણે આગળ વધીશું. તમને ઉત્સાહિત રાખશે રોકાણ અને વિસ્તરણની વિચારસરણી વધશે. નજીકના લોકોની સલાહ લઈને જશો. કામકાજમાં સરળતા રહેશે. વિવાદમાં ન પડો. સ્માર્ટ વિલંબની નીતિ રાખશે. વિપક્ષ તરફથી સાવધાની વધશે.

સિંહ : ચારે બાજુ ઉત્તમ પ્રદર્શન આપશે. કરિયરમાં ધંધામાં તેજી રહેશે. માવજતમાં રૂટિન અને વ્યવસ્થા સારી રહેશે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. રોકેલા નાણાં પ્રાપ્ત થશે. વ્યવસાયિક શક્તિ જળવાઈ રહેશે. કરિયર બિઝનેસમાં ફોકસ રહેશે. બધાને સાથે લઈ જશે. અવરોધો દૂર થશે. ઇચ્છિત પરિણામ પ્રાપ્ત થશે. વરિષ્ઠોની વાત સાંભળશે.

કન્યા : સારી ઓફરો પ્રાપ્ત થશે. કામ પર ધ્યાન વધારવું. સકારાત્મકતા ધાર પર રહેશે. નોકરી કારકિર્દીની તકો વધશે. શિસ્તમાં વધારો થશે. સિસ્ટમનું સન્માન કરશે. મુલાકાતમાં સફળતા મળશે. સુવિધાઓમાં વધારો થશે. પૈતૃક બાબતો તરફેણમાં રહેશે. સહયોગથી સંવાદ વધશે. આગળ વધતા રહેવા માટે અચકાવું નહીં. માન રાખો.

તુલા : કોઈ શુભ સંયોગ બનશે. અધિકારી વર્ગ સહકારી રહેશે. લોકોનો વિશ્વાસ જીતીશું. મિત્રો તરફથી સહયોગ વધશે. ધંધો ઝડપી રાખશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. આત્મવિશ્વાસ ઉંચો રહેશે. વિવિધ કાર્યો થશે. વાટાઘાટો સફળ થશે. આગળ વધતા રહેવા માટે અચકાવું નહીં. તમને વડીલોનો સાથ મળશે. આસ્થા આધ્યાત્મિકતામાં વધારો થશે.

વૃશ્ચિક : નાણાકીય બાબતો પર ધ્યાન આપો. લક્ષ્ય માટે સમર્પિત રહો. પરિવારના સભ્યોની અવગણના કરવાનું ટાળો. અજાણ્યાઓથી સાવધાન રહો. ઇન્ટરવ્યુમાં ધીરજ રાખો. સલાહથી શીખવાનું આગળ વધશે. કામ સુમેળથી થશે. સિસ્ટમમાં વિશ્વાસ જાળવી રાખશે. શારીરિક સંકેતોને અવગણશો નહીં. વ્યાવસાયિક બાબતોમાં ઉતાવળ ટાળો. પ્રવાસમાં અવરોધો આવે. સિસ્ટમ પર વિશ્વાસ કરો.

ધનુ : મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં સક્રિયતા આવશે. યોજનાઓમાં ગતિ જાળવી રાખશો. ઔદ્યોગિક બાબતોમાં સુધારો થશે. મૈત્રીપૂર્ણ સંબંધોમાં સફળતા મળશે. વ્યક્તિગત પ્રદર્શન પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. ટીમ સ્પિરિટ વધશે. સંજોગો સાનુકૂળ રહેશે. પ્રોફેશનલિઝમ પર ભાર રાખવામાં આવશે. સામૂહિકતા અને સહકાર વધશે. જમીન, મકાન અને બાંધકામના મામલા થશે.

મકર : નોકરિયાતો દ્વારા સારું પ્રદર્શન જળવાઈ રહેશે. સકારાત્મક વિચાર સાથે કામ કરશે. સક્રિય રહેશે. નિયમો પ્રમાણે ચાલશે. લાલચમાં આવશો નહીં. બિનજરૂરી દખલગીરી ટાળો. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહો. ગૌરવ સાથે કામ કરો. ખર્ચ અને લેવડદેવડ પર ધ્યાન આપો. શ્રદ્ધા શ્રદ્ધાને ઉંચી રાખશે. ટાઈમ મેનેજમેન્ટ અપનાવશે. પૂર્વ રોગો ઉભરી શકે છે. મૃદુ બોલશે.

કુંભ : અંગત પ્રયાસોમાં અસરકારક રહેશે. પરંપરાગત સંસ્કારોને બળ મળશે. વડીલોના આદેશનું પાલન કરો. નાણાકીય બાબતો અનુકૂળ રહેશે. નજીકના લોકો સાથે ફરવા-ફરવામાં મનોરંજન થશે. લાભની તકો મળશે. મહત્વપૂર્ણ વિષયોમાં રસ દાખવશે. અભ્યાસ અધ્યાપનમાં સારો રહેશે. બાળક સારું કરશે. જીતવા પર ધ્યાન આપશે.

મીન : ભૌતિક વિષયોમાં રસ વધશે. તમારા પ્રિયજનોની શીખવાની સલાહનો આદર કરો. કામ ઝડપથી પૂર્ણ કરો. લોહીના સંબંધો મજબૂત થશે. સારા નસીબ સરળ રહેશે. પરંપરાઓનું પાલન કરવામાં આવશે. મકાન વાહન સંબંધી પ્રશ્નો ઉકેલાશે. અતિશય ઉત્સાહ અને જુસ્સાથી બચો. ભાવનાત્મક કામમાં ઉતાવળ ન કરવી. સંબંધ કેળવો. જિદ્દ અને અહંકારથી દૂર રહો. નમ્ર બનો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *